PDA

View Full Version : Giới thiệu mạng lưới nhà đầu tư Việt Nam

hoangthangpt
16-09-2015, 10:18
Mạng lưới nhà đầu tư Việt Nam là một tổ chức cộng đồng dành cho các nhà đầu tư nhỏ và vừa Việt Nam. Các cá nhân tham gia vào mạng lưới sẽ được học hỏi các kỹ năng đầu tư dựa trên thực tế, được các nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm chia sẻ và giúp đỡ, có cơ hội tham gia vào các dự án đầu tư hấp dẫn, đồng thời tự xây dựng nền tảng đầu tư vững chắc cho riêng mình.

Đây là 1 dự án tâm huyết của mình, do mới ở giai đoạn đầu nên còn nhiều khó khăn và thiếu xót, rất mong anh em ddth tham gia và góp ý.

Là một thành viên cũng lâu của ddth, có rất nhiều anh em làm dự án khởi nghiệp nhưng mình đứng trên cách nhìn nhận của nhà đầu tư, người làm dự án thấy rất khó thành công, mang tính cảm tính của cá nhân nhiều, cũng có nhiều ý tưởng hay, dự án hay nhưng lại thiếu kỹ năng và vốn, ngoài ra còn vô vàn vấn đề khác.

Vì vậy, mọi người có thể tham gia vào mạng lưới nhà đầu tư Việt nam, hy vọng mang lại lợi ích nhiều hơn cho Anh em.

Địa chỉ website: investorsvietnam (.)com
Group on Facebook: facebook(.)com/groups/npifvietnam/

icandoitdaybyday
20-09-2015, 20:41
đã có ai tham gia chưa cho xin chút kinh nghiệm đi

hoangthangpt
21-09-2015, 09:24
Có gần 80 thành viên rồi, bạn đăng ký vào group trên Facebook nhé, sẽ được hỗ trợ thực tế,làm được việc, không chém gió hay lý thuyết suông.

ThanhnguyenHN
05-10-2015, 16:52
Những nhà đào tạo, đầu tư nào đứng ra hướng dẫn, định hướng hay chia sẻ kinh nghiệm ở bên bác? Hay toàn ae mình với nhau?

trumdkny
07-10-2015, 11:25
Có tuyển co-founder không anh hoangthangpt?

dzung.k
13-10-2015, 16:05
Mạng lưới nhà đầu tư Việt Nam là một tổ chức cộng đồng dành cho các nhà đầu tư nhỏ và vừa Việt Nam. Các cá nhân tham gia vào mạng lưới sẽ được học hỏi các kỹ năng đầu tư dựa trên thực tế, được các nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm chia sẻ và giúp đỡ, có cơ hội tham gia vào các dự án đầu tư hấp dẫn, đồng thời tự xây dựng nền tảng đầu tư vững chắc cho riêng mình.

Đây là 1 dự án tâm huyết của mình, do mới ở giai đoạn đầu nên còn nhiều khó khăn và thiếu xót, rất mong anh em ddth tham gia và góp ý.

Là một thành viên cũng lâu của ddth, có rất nhiều anh em làm dự án khởi nghiệp nhưng mình đứng trên cách nhìn nhận của nhà đầu tư, người làm dự án thấy rất khó thành công, mang tính cảm tính của cá nhân nhiều, cũng có nhiều ý tưởng hay, dự án hay nhưng lại thiếu kỹ năng và vốn, ngoài ra còn vô vàn vấn đề khác.

Vì vậy, mọi người có thể tham gia vào mạng lưới nhà đầu tư Việt nam, hy vọng mang lại lợi ích nhiều hơn cho Anh em.

Địa chỉ website: investorsvietnam (.)com
Group on Facebook: facebook(.)com/groups/npifvietnam/

Mình đọc phần giới thiệu của bác và vào web đọc thêm nhưng vẫn chưa hiểu rõ mục đích của việc tham gia mạng lưới để làm gì: Giao lưu kết nối giữa các nhà đầu tư với nhau hay các nhà đầu tư sẽ được kết nối với các dự án kinh doanh. Nếu vậy, ai sẽ là người kết nối, kết nối như thế nào, các bước, quy trình, các yêu cầu để được tham gia là gì, tham gia rồi thì sẽ làm gì, , vv.. Mấy cái này mình nghĩ nên viết rõ ở trang chủ để mọi người vào là có thể đọc luôn và hiểu ngay mục đích chính của việc tham gia là để làm gì. Nếu mọi thứ rõ ràng thì mọi người sẽ bớt e ngại hơn và sẽ tham gia nhiều hơn.

Chúc dự án thành công.

Bótay.com
14-10-2015, 21:37
Hay đấy, để thử phát xem thế nào :D

PHANTOM37037
26-10-2015, 05:21
Có vẻ hót đây ^_^

hngnga58
26-10-2015, 08:29
Sao đợt này diễn đàn thấy toàn auto chạy không. chán quá đi thôi