PDA

View Full Version : cho em hỏi tk adsense kiểu này dùng có được ko ạ?

tranhongvan2312
11-09-2015, 07:14
Chả là em mới có cái acc adsense. trong đó nó ghi là:
Content

68% publisher revenue share

AdMob

Content host

Search

51% publisher revenue share
Các bác nào rành về gà cho e hỏi cái này e dùng cho site nội dung cho adsense bt có ổn ko ạ? đây có phải là tk nâng cấp từ hosted lên content ko ạ? mà cái loại có 4 thứ thế này tốt hơn hay ko tối bằng chỉ có 68% thôi?? có rút được tiền ko ạ? Em cảm ơn!

huda.fcvn
11-09-2015, 07:22
acc chất đó bạn . Chạy cho hệ thống website youtube... đều được . vấn đề có thêm 51% publisher revenue share cũng như nhau thôi . nó chỉ là % chia sẽ video khi add thêm video trong Adsense thì nó sẽ hiện dòng : 51% publisher revenue share

anhquyenmobile
11-09-2015, 07:42
mình cũng mới chơi gà.anh em xem giúp mình tk của mình như thế này là hợp lệ hay chưa a,của mình là host content,và cho mình hỏi thêm,trong phần đăng ký của mình lúc đầu mình ghi tên tiếng việt có dấu hay không dấu vậy anh em.tại lúc đăng ký mình ghi tiếng việt có dấu .cảm ơn anh em

huda.fcvn
11-09-2015, 07:53
mình cũng mới chơi gà.anh em xem giúp mình tk của mình như thế này là hợp lệ hay chưa a,của mình là host content.cảm ơn anh em

Acc ngon đó bạn . Nói chung acc chất là acc có nhận email kích hoạt thành công , hiện 68% doanh thu , Hiện quảng cáo. Acc chất chỉ cần kiểm tra 3 vấn đề đó . Còn muốn kiểm tra email gốc đăng ký GA thì vào google com/dfp . nếu hiện thông tin dfp thì là email gốc.
Mình cũng đang có 1 acc GA đã kích hoạt hôm qua . Đang cần bán lại

anhquyenmobile
11-09-2015, 08:02
Acc ngon đó bạn . Nói chung acc chất là acc có nhận email kích hoạt thành công , hiện 68% doanh thu , Hiện quảng cáo. Acc chất chỉ cần kiểm tra 3 vấn đề đó . Còn muốn kiểm tra email gốc đăng ký GA thì vào google com/dfp . nếu hiện thông tin dfp thì là email gốc.
mình có cái mail gốc đăng ký nhưng mình xóa mất rồi thì có sao không hả bác.và cho mình hỏi mình sắp đủ $ nhận mã pin rồi.trong phần địa chỉ thanh toán mình ghi địa chỉ tiếng việt có dấu hay không dấu vậy bac.cảm ơn bác nhiều

haiminh1991
11-09-2015, 08:23
đặt code lên webb xem có hiện không nhé, ko hiện là vỡ mồm :v

Rikku9x
11-09-2015, 10:27
cho mình hỏi ké

VD TK GA của mình mới đăng ký, trong vòng 1 tuần đã đc 100$, tuy nhiên chưa nhận đc mã pin từ Google, như vậy thì chờ thêm hay cần request gì ko các bác

con_nha_ngheo_8x
11-09-2015, 10:30

Gửi cho mình sdt đi, mình mua GA nhé

tranhongvan2312
11-09-2015, 15:44
chờ thôi bạn ạ.

sinhtl
11-09-2015, 17:05
bác bán thì inbo sky:sinhsmp

dolpbk
12-09-2015, 16:02
acc đó bt mà bạn .