PDA

View Full Version : Lách GA như thế nào

yllixa
31-08-2015, 07:56
Chào các bạn

TK GA của mình đã bị banned. Hôm kia log vào một blogspot (cũng bị banned domain GA rồi) thì thấy có mục đăng ký GA nhưng nó có thông báo có cái ID liên kết với GA bị banner kia.

Thấy có dòng thay đổi Adsense, mình vào thì có mục đăng ký mới GA từ Blogspot. Sau đó nó gửi cho mình cái thư như bên dưới. Nó yêu cầu get code vào blog. Mình ko hiểu sao domain đã bị banned mà vẫn được chấp nhận vậy các bạn?

Theo các bạn, sau khi get code liệu có thành công không? Mình đang xài chung 1 mạng 1 máy nếu thành công có sao không nhỉ?

Chào mừng bạn đến với AdSense
Tài khoản của bạn đang được xem xét. Hãy giúp chúng tôi hoàn tất việc xem xét bằng cách thiết lập quảng cáo trên trang web của bạn.
Nhấp vào nút bên dưới và bạn sẽ được hướng dẫn thực hiện các bước bắt buộc cuối cùng sau:
Tạo đơn vị quảng cáo mới
Đặt mã quảng cáo trên http: // abc . com

Bắt đầu ngay bây giờ
Trong khi tài khoản của bạn đang được xem xét, chúng tôi sẽ chỉ phân phát quảng cáo trống trên trang web của bạn. Sau khi xem xét hoàn tất, chúng tôi sẽ gửi email cho bạn. Nếu đơn đăng ký của bạn thành công, chúng tôi sẽ bắt đầu phân phát quảng cáo thực trên trang web của bạn.
Thu nhập ước tính

Đầu ngày tới giờ
0,00 US$
Hôm qua
0,00 US$
0,00 US$
so với cùng ngày tuần trước
7 ngày qua
0,00 US$
0,00 US$
so với 7 ngày trước đó
28 ngày qua
0,00 US$
0,00 US$
so với 28 ngày trước đó
Thu nhập cuối cùng Xem thanh toán

Số dư hiện tại
0,00 US$
Hiệu suất

Cho đến ngày hôm nay Tích hợp với Google Analytics Xem trang tổng quanALPHA
Số lần xem trang
0
RPM
0,00 US$

thèm tiền
31-08-2015, 08:18
đăng ký dễ vậy hả bạn .

pin_12591
31-08-2015, 08:31
mình đăng ký hoài mà ko có được

hoang_philong
31-08-2015, 10:04
chờ tin tốt đi, blogger cũng đang siết reg acc. Đăng ký thì ok nhưng hãy đợi hiện quảng cáo mới thành công mỹ mãn :emlaugh:

yllixa
31-08-2015, 10:42
chờ tin tốt đi, blogger cũng đang siết reg acc. Đăng ký thì ok nhưng hãy đợi hiện quảng cáo mới thành công mỹ mãn :emlaugh:

Nhưng site mình bị banned rồi thì liệu còn được chấp nhận ko? Lý do bị banned vì nhạy cảm. Giờ mình đặt lên các bài viết lành mạnh, ko đặt các bài nhạy cảm... như thế hợp lý chưa

damtuan01
31-08-2015, 10:48
mình sợ trang của bạn bị banned thế thì dễ bị dính lịch sử của google, bạn cứ thủ làm theo nó xem, vì cái trường hợp này mình chưa bị bao giờ

hoang_philong
31-08-2015, 11:00
Kiểm tra sandbox ở đây http://ctrlq.org/sandbox/ hãy kiểm tra domain thử xem

vantruongdia
31-08-2015, 13:22
Làm mới hoàn toàn các info cho an tâm

Ngày Mai
31-08-2015, 14:00
Qua bước 1 thì em làm 100 site qua cả 100 quan trong bước 2 thôi