PDA

View Full Version : Ezoic là gì ? bạn nào tham gia chưa ?

niitpro
30-08-2015, 20:48
Mình được Ezoic.com mời tham gia AdSense certification và Google Adexchange, chả biết là cái gì, đã ai tham gia cho xin ý kiến.

thanks

hoang_philong
30-08-2015, 22:12
thử làm chuột bạch đi bác. Hình như khi reg với link nó mời thì bác bị nó quản lý cái hay sao ấy. Nâng cấp lên quảng cáo Videos, Game thì nhờ nó. VN mình có Netlink nhưng không biết ăn chia thế nào thì ko rõ

Hóng thêm từ bác

DDOS Tech
30-08-2015, 22:16
Cũng từng chơi 1 thằng mời xài Adexchange. Quảng cáo của Adsense.
Mà thu nhập hẻo quá cho ra đi ngay và luôn :D

motmang
31-08-2015, 16:27
Bởi vì làm việc với họ thì bị họ ăn chia 30% (còn thêm 10% thuế VAT mà đến lúc thanh toán mới tính) mà thím (chưa kể họ cố tình tính gian lận nữa chỉnh sửa số liệu báo cáo rồi mới send qua email cho mình) payment thì thường là net30 ngày (sau khi gg thanh toán từ 10 đến 15 ngày mình mới nhận đc tiền) mà nếu bị google ban thì họ cũng đổ lỗi tại mình luôn và trừ hết toàn bộ số tiền có trong tài khoản (kể cả tiền chuẩn bị thanh toán) trước mình có chơi với 1 thằng nga ngố vài tháng đầu làm chuột bạc đc ít ít nó pay rất sòng phẳng đến lúc nhiều nhiều nó giữ thanh toán 45 ngày đến ngày 44 (trước ngày thanh toán 1 ngày) nó ban pà nó và ko trả tiền luôn. các thím cứ chơi với vài thằng Adexchange đi rồi tự hiểu :P