PDA

View Full Version : bị Quizgroup đá.tìm hướng đi mới

anhquyenmobile
24-08-2015, 15:00
mình bị thằng Quiz nó đá ra.giờ về lại GA nhưng bị dấu chấm than.mặc dù video của mình tự làm ra cũng bị chấm than.không biết làm thế nào bây giờ.anh em có cao kiến gì chỉ giúp e với

an0303
24-08-2015, 20:08
nghỉ chơi đi bạn

2nd.vn
24-08-2015, 20:26
Vào Net mới thôi, không chăn GA được đâu. Nếu vẫn muốn chăng GA, pm mình chỉ cho cách có thể cứu được dấu (!)
Nhưng tốt hơn hết vẫn nên vào Net!

thoden.it
24-08-2015, 23:29
Vào Net mới thôi, không chăn GA được đâu. Nếu vẫn muốn chăng GA, pm mình chỉ cho cách có thể cứu được dấu (!)
Nghe bác này nói hấp dẫn nè, chỉ với bác ơi ^_^

kp_pc
25-08-2015, 00:07

bác có cách gì làm hết chấm ! mà không cần vào net không ạ?
em thích chăn ga thôi. video tự làm 10 cái 4 cái bị chấm ! rồi.

nthoa87
25-08-2015, 01:19
bác có cách gì làm hết chấm ! mà không cần vào net không ạ?
em thích chăn ga thôi. video tự làm 10 cái 4 cái bị chấm ! rồi.

Vẫn thắc mắc các bác nói video tự làm là sao nhỉ. là video của mình tự biên tập hay copy của người ta rồi convert + frame vào nhỉ.

it_khung
25-08-2015, 01:23
Bác ấy đang mún bán acc GA

lamdongphuc
25-08-2015, 11:50
giờ chơi GA cũng dễ bị dis kt lắm. tự nhiên dis toàn bộ kênh trong GA luôn. ko phải là dis do vi phạm bản quyền, block world... nhé

joknight
25-08-2015, 12:57
Vẫn thắc mắc các bác nói video tự làm là sao nhỉ. là video của mình tự biên tập hay copy của người ta rồi convert + frame vào nhỉ.

bác này nói đúng nè, các bác đều nói tự làm mà bị ! thì cứ giải thích và gửi các source gốc cho youtube check, có j đâu, hay là các bác sợ tự làm theo kiểu copy nhiều thứ về rồi cắt ghép các kiểu nên ko dám cung cấp bằng chứng.

Mình lúc trước cũng bị, đang ngon cũng bị ! nhưng đã giải thích rõ ràng cho youtube (lúc đó ko còn file gốc để gửi) và cũng dc bật xanh trở lại. TỪ đó kênh up cái nào lên đều vô tư bật chẳng có vấn đề j