PDA

View Full Version : folders ?

xmb
30-08-2002, 17:01
mấy bác cho em hỏi
trong một thư mục có thể chứa bao nhieu file và thư mục con vậy ?
:question:

duybis
31-08-2002, 13:11
DA.I LY'

Enchanter
31-08-2002, 15:17
Xem dung lượng ổ cứng u xem , mỗi thư mục chiếm bao nhiêu? Thế thì mới trả lời được chứ !

xmb
31-08-2002, 16:20
minhf muốn hỏi trên nguyên tắc là nó giới hạn bao nhiêu
còn mây cái dung lương thì mình kog thích khoe ổ cứng đâu lol
mong mấy bác chỉ zúp
bác nào không biết thì xem thui đừng xía bá láp vô
mệt quá làm mail thông báo tưởng có người trả lời ai dè mừng hục :evil:

Enchanter
31-08-2002, 16:35
Bác nói thế thì em ChịuChịuChịuChịuChịuChịuChịu lollollollol

Enchanter
31-08-2002, 16:42
U biết cái OS nó quản lí thư mục ra sao ko???? Đã ko biết gì còn hỏi tui hỏi vậy là có lí do, Bây giờ tui post bài trả lời mà u ko biết cái quái gì thì post làm gì tốn hơi (tiền cả đấy :evil: ), trình độ đến đâu? hỏi để làm gì? biết hay học hỏi, bảo mật...??? :evil::evil::evil:

xmb
31-08-2002, 18:25
tui muốn biết để làm thử một trang web tạo các domain phụ như kickme.to/yourname vậy đó
định cho nó tự tạo ra mỗi địa chỉ là một farm chuyển đến url khác
nên hỏi vậy để coi chứa được bao nhiu file
host cuar tui la` linux nên tui cung kog biết nó định dang địa cứng kỉu zi`

tinhta
18-06-2003, 19:45
Mình tháy bạn xmb đặt câu hỏi ra,thì phải để mọi người cùng trả lới và góp ý chứ,chưa nghe người ta trả lời mà đã bảo là "ko biết thì đừng xía vô" là sao? có bị gì ko ha?,nếu người ta có biết mà khi nghe xmb nói vậy chắc họ ko thèm trả lời đâu :(

Ghost1982
19-06-2003, 07:05
Hỏi chảnh như vậy chẳng buồn trả lời.

Yến Trang
19-06-2003, 17:40
Trời cái thư mục giống như giá sách vậy đó giá của anh lớn thì anh chứa nhiều sách và có nhiều ngăn. Còn tiền của anh hạn hẹp mua cái kệ nhỏ xíu thì anh để ít (bỏ nhiều nó gãy ráng chịu). Và còn tuỳ theo sách dày hay mỏng mà bỏ được bao nhiều cuốn.

norton
20-06-2003, 14:48
Trong Windows, không có giới hạn 1 folder phải chứa bao nhiêu tập tin, hay là chứa được bao nhiêu đâu. Bạn muốn chứa bao nhiêu thì chứa, nhưng chuyện đó đâu có liên quan gì đến việc bạn tạo trang web đâu?
Nếu là linux thì định dạnh tập tin của dĩa cứng là linux ext 2/3. Nhưng nếu xét về tính giống nhau thì nó cũng gần giống như NTFS vậy đó, nên không giới hạn số tập tin trong folder

tinhta
21-06-2003, 10:18
Nhưng nếu chứa nhiêu Flie thì ổ cứng phải nhiều GB (GB như là ví tiền á :)).Một khi mà có nhiều tiền thì mua cái cặp to thiệt là to tha hồ mà bỏ đồ vào cất (bõ cã rác vào cũng được hehehe).Thân :)