PDA

View Full Version : Cần tư vấn chọn trung tâm Aptech tại Hà Nội để theo học...

U.F.O
20-07-2007, 19:06
Em nhờ các bác tư vấn cho em chọn 1 trung tâm Aptech ở HN để em theo học khóa ITT (khai giảng tầm tháng 8->12). Em đang phân vân giữa BK với FPT , và Apotrain nữa.

Các bro vui lòng cho ít info về các khuyến mãi, giáo viên, giáo trình, kinh nghiệm đã học, có hỗ trợ học TA 0 (để còn lao lên ACCP ),......nói chung cứ có cái gì thì các đại ca chỉ giùmm emc ái. Bái lĩnh ;)

U.F.O
22-07-2007, 03:14
chán nhở chả ai thèm tư vấn :((

SaiLove
22-07-2007, 09:18
mình muốn hỏi luôn thì học ACCP ơ nơi nào là tốt nhất
nghe nói hanoi-aptech là nơi rất thích hơp phải ko ?

Computerboy87
22-07-2007, 14:05
mình cũng muốn hỏi 1 vấn đề , có phải giáo viên fpt-aptech sẽ chuyển hết sang dh fpt ko?

U.F.O
22-07-2007, 22:15
DDTh ngày càng ít lửa

doanhtung
23-07-2007, 06:16
Hoc o dau cung~ the^' tho^i ban a` da~ hc. o*? aptech thi ho*i kho' da^y' tu*. minh` la chu? ye^u' <>Kon` van de^` trung tam thi minh fpt day cung~ co' ve duoc voi ca? vu*A` thay phong lab moi dieu kien vat chat thi cung~ ko che^ vao dau duoc

U.F.O
24-07-2007, 00:01
Bạn nào làm ơn so sánh FPT- Aptech với BK-Aptech với hizhiz.
Bác nào nói học ở đâu cũng thế, thì cho mình hỏi lại là tất nhien vẫn mình là chính nhưng sao các bác 0 sang Lào du học mà cứ phải sang úc làm giề ~.~

conank
24-07-2007, 08:23
Ở HCM cũng có nhiều trung tâm. Nhưng mỗi FPT-APTECH là ổn nhất.

Ngoài Hà Nội thì khác, có nhiều lựa chọn hơn ở HCM. Và chất lượng có lẽ cũng hơn.

Mình có ấn tượng tốt với Hanoi-Aptech và Bachkhoa-Aptech nhất. Lướt qua trang chủ 2 trường này, thấy cung cấp nhiều thông tin hơn FPT-APTECH. Nhất là mục gương mặt tiêu biểu trong tháng :)

Tuy nhiên FPT-APTECH cũng là một lựa chọn tốt.

FPT Academy đã chuyển về trực thuộc FPT Uni để sau này tiện việc liên thông lên FPT Uni. Có thể năm sau, hoặc năm sau nữa, vì vướng thủ tục ở VN.

anspt
24-07-2007, 09:04
trời chủ đề này bàn luận nhùi lắm rùi , bạn tìm trong các bài viết là thấy , mình thì mình đang học o bk -aptech minh thấy học o đây được đó có một số thầy dậy rất hay ,mà lại nhiệt tình , mình chỉ góp ý kiến vậy còn quyết định tùy bạn

U.F.O
24-07-2007, 14:46
Đúng là về trang web thì FPT web chán òm
Em rất kết cách tổ chức thông tin trên trang của Bách Khoa APT
Tuy nhiên lại ngại cái" đơn vị điều phối" "trung tâm đầu tiên" "trực thuộc FPT" của nó ~.~

Nhưng mấy cái trên là nói chung thôi. Cụ thể lúc học thế nào, cơ sở ra sao, giáo viên, hậu mãi, ngoại khóa....
Có ai být cụ thể hem :-/
Em ở hà nội