PDA

View Full Version : Xử lý vấn đề chống khiếu nại như thế nào?

SVPro
09-06-2015, 10:44
Video của mình làm không nhiều view lắm nhưng bị reup, mình đã report nó và youtube đã gỡ xuống, nhưng giờ nó chống khiếu nại, youtube gửi mail kêu mình gửi lại đơn kiện đến toà án gì đấy

Chúng tôi sẽ cung cấp thông báo chống khiếu nại cho bạn và chờ bằng chứng của bạn (không quá 10 ngày làm việc) cho biết rằng bạn đã đệ đơn kiện nhằm tìm kiếm lệnh tòa để ngăn cản hoạt động bị cáo buộc là vi phạm của người gửi thông báo chống khiếu nại. Bằng chứng như vậy phải được gửi bằng cách trả lời email này. Nếu chúng tôi không nhận được thông báo của bạn, chúng tôi có thể khôi phục tài liệu đó trở lại YouTube.

cái này phải tìm đâu ra :crying:

davidngo213
09-06-2015, 10:58
Bạn không đóng watermark cho video sao?

Hình như là nếu bạn vào network thì bảo vệ chống reup tốt hơn đúng không?

megalog
09-06-2015, 11:09
Video của mình làm không nhiều view lắm nhưng bị reup, mình đã report nó và youtube đã gỡ xuống, nhưng giờ nó chống khiếu nại, youtube gửi mail kêu mình gửi lại đơn kiện đến toà án gì đấy

cái này phải tìm đâu ra :crying:

10 ngày nữa video bị bạn report sẽ khôi phục bạn đã thua kiện!

megapixel
09-06-2015, 14:32
Nếu video 100% của bác thì ra cục Sở hữu trí tuệ đăng ký bản quyền, rồi mang giấy tờ pháp lý ra tòa thưa kiện thằng reup video. Chụp hình giấy chứng nhận sở hữu trí tuệ kèm trát tòa án cho Google =))
P/s: Em chém thế thôi chứ ae Dĩ hòa vi quý. Pm cho nhau tiếng nhẹ nhàng để người ta gỡ video :)

haiminh1991
09-06-2015, 16:06
Bọn phải giữ nd gốc trước khi chỉnh sửa, rồi nêu rõ dùng soft gì để edit..... nói chung là mệt xác.