PDA

View Full Version : GA trùng Tên Trùng địa chỉ Có chết ko?

shopdearmon
10-04-2015, 14:53
1 - GA Content Tên Nguyễn VĂN LIÊM Địa chỉ XÓm A HUyện A Tỉnh A Đã Nhận PIN
2 - con GA Hosted Tên NGUYỄN ĐỨC LONG ĐỊA CHỈ XÓM B HUYỆN B TỈNH B Đã Nhận PIN

Giờ con GA 1 Vẫn NHận Hàng Tháng. Con GA 2 Giờ mới đủ pay... VÀ Em muốn hỏi các bác.

Giờ GA2 đủ PAY rồi muốn EM Ko muốn PHiền CHủ NGuyên ĐỨC LONG.... Nên Em Đổi Tên Giống Tên VỚi GA1

Thì Nên Đổi Thế nào.. Và GHI Form WU ra sao.. ?? liệu cả 2 form Wu đều ghi tên em và... địa chỉ của em.. hay sao?

Ghi giống thì có tạch ko?

nthoa87
10-04-2015, 15:00
1 - GA Content Tên Nguyễn VĂN LIÊM Địa chỉ XÓm A HUyện A Tỉnh A Đã Nhận PIN
2 - con GA Hosted Tên NGUYỄN ĐỨC LONG ĐỊA CHỈ XÓM B HUYỆN B TỈNH B Đã Nhận PIN

Giờ con GA 1 Vẫn NHận Hàng Tháng. Con GA 2 Giờ mới đủ pay... VÀ Em muốn hỏi các bác.

Giờ GA2 đủ PAY rồi muốn EM Ko muốn PHiền CHủ NGuyên ĐỨC LONG.... Nên Em Đổi Tên Giống Tên VỚi GA1

Thì Nên Đổi Thế nào.. Và GHI Form WU ra sao.. ?? liệu cả 2 form Wu đều ghi tên em và... địa chỉ của em.. hay sao?

Ghi giống thì có tạch ko?

Đổi tên và địa chỉ chủ làm gì. vào phần thanh toán đổi người nhận thanh toán là được . ko ảnh hưởng gì.

gioitinhtv
10-04-2015, 15:18
Trùng địa chỉ thì không sao chứ trùng luôn cả 2 là tạch nhé

shopdearmon
10-04-2015, 15:19
Đổi tên và địa chỉ chủ làm gì. vào phần thanh toán đổi người nhận thanh toán là được . ko ảnh hưởng gì.

Bác Hiểu NHầm Ý em rồi. . ý.. em là Chỉ đổi tên người nhận thanh toán... cái form khi nhận WU...
Khi mình đổi tên thì tên giống nhau rồi......
thì mình ghi form nhận tiền ngoài ngân hàng thì ghi địa chỉ giống nhau luôn hay sao ấy..

Tất nhiên là đổi tên nó vẫn thanh toán nhưng lúc nhận tiền mình ghi địa chỉ giống nhau thì liệu có bị Trùng thông tin dẫn tới khóa acc hay ko ấy..!

shopdearmon
10-04-2015, 15:22

TRùng địa chỉ Trong cái form mình viết ngoài ngân hàng chứ ko phải là trùng cái... Thống tin acc nhé bác ..!

appapk
10-04-2015, 16:30
1 account bác rút WU, 1 account bác rút WT về bank, thế là ok

Min Wuang
10-04-2015, 16:42

Bác nhầm ko? Trùng đc mà ko trùng tên cũng chết nhé! Bạn có thể dùng đc cơ quan thay vì nhà riêng nhé

minhminh.1
10-04-2015, 20:25
Bác nhầm ko? Trùng đc mà ko trùng tên cũng chết nhé! Bạn có thể dùng đc cơ quan thay vì nhà riêng nhé
VẬy khác tên mà cùng địa chỉ là acc die hả bác, hồi h bác có bị lần nào chưa vậy.

bjn0710
10-04-2015, 21:04
Trùng thì nó sẽ gộp thành 1 tài khoản bạn nhé.

caychungac3
11-04-2015, 16:58
Tốt nhất không nên để trùng. Bác cứ để vậy có sao đâu

ioptvn
11-04-2015, 18:22
1 account bác rút WU, 1 account bác rút WT về bank, thế là ok

Giả sử có 5 con thì 1 con dùng WU, còn lại 4 con dùng chung 1 tài khoản WT ACB có đc không các bác? hay phải tạo 4 con tài khoản WT khác ngân hàng ? (4 con còn lại WT trùng tên và địa chỉ với con WU hay phải khác tên!?). Em chưa nhận WT bao giờ nên các bác thông não giúp em. Thanks.

abcxyz77
11-04-2015, 18:33
Mấy bác nhiều acc quá làm gì thế, chia bớt lại cho anh em sài với

shopdearmon
12-04-2015, 21:49
Không hiểu các bác đánh chủ đề đi đâu...

Em đang hỏi là Acc 2 của em Đổi về tên Em và giữ nguyên Địa chỉ Ông Chú -- Thì Khi ra ngân hàng ghi Địa chỉ nhân tiền trên Tờ WU thì ghi như nào ạ?? Vì địa chỉ trên CMT đã Nhận Acc GA 1 rồi.!

Giả sử cùng GHi giống địa chỉ trên 1 CMT Mà nhận WU thì GA nó có sờ Đến WU ko?

vangtrang00
13-04-2015, 06:19
Ngày xưa mình cũng chết ga vì trùng info.2 địa chỉ cùng tên nhưng chỗ ở khác nhau.chỉ có điều nhận wu thì cùng chứng minh thư.cuối cùng nó cũng tìm được ra và dis một acc.muốn ăn chắc cứ khác tên khác cmt mà chiến

ioptvn
13-04-2015, 08:26
Giả sử có 5 con thì 1 con dùng WU, còn lại 4 con dùng chung 1 tài khoản WT ACB có đc không các bác? hay phải tạo 4 con tài khoản WT khác ngân hàng ? (4 con còn lại WT trùng tên và địa chỉ với con WU hay phải khác tên!?). Em chưa nhận WT bao giờ nên các bác thông não giúp em. Thanks.

Không bác nào thông não giúp em à? :(

appapk
13-04-2015, 13:14
- - - Updated - - -

Theo em nghĩ thì làm 4 phát WT ra 4 ngân hàng khác nhau cho chắc, chứ bác làm chung 1 WT ACB thì ko hay lắm.

Hình như có bác nào đó trên ddth dùng chung rồi ra đi luôn mấy account sao đó.