PDA

View Full Version : Tặng cho các bác chiến GA mail này :)

itthatnghiep
10-04-2015, 08:52
Xin chào,
Email này là nhằm cảnh báo với bạn rằng tài khoản AdSense của bạn đã bị phát hiện là không tuân thủ chính sách chương trình AdSense của chúng tôi và do đó, tài khoản AdSense của bạn đã bị vô hiệu hóa.

Trạng thái tài khoản hiện tại:: Bị vô hiệu hóa

Tác vụ bắt buộc: Không

Điều quan trọng cho một trang web hiển thị AdSense là mang lại giá trị đáng kể cho người dùng bằng cách cung cấp nội dung độc đáo và có liên quan và không đặt quảng cáo trên các trang có nội dung được tạo tự động hoặc các trang có ít hoặc không có nội dung nguyên bản. Điều này có thể bao gồm, nhưng không giới hạn:

sao chép các phần nội dung văn bản từ các nguồn khác
trang web dành riêng cho video được nhúng từ các máy chủ khác
trang web có nội dung sai ngữ pháp không có ý nghĩa hoặc có vẻ như được tạo tự động
trang web rập khuôn hoặc được tạo trước cung cấp nội dung trùng lặp cho người dùng

Để biết thêm thông tin, vui lòng xem xét chính sách chương trình AdSense, bài viết trợ giúp này về nội dung được cóp nhặt và Nguyên tắc chất lượng dành cho quản trị viên web.

NHẮM MỤC TIÊU QUẢNG CÁO HOẶC PHÂN PHỐI QUẢNG CÁO ĐƯỢC SỬA ĐỔI:

Nhà xuất bản không được phép thay đổi bố cục, hành vi, nhắm mục tiêu hoặc phân phối quảng cáo của Google theo bất kỳ cách nào không được Google cho phép. Điều này bao gồm, nhưng không giới hạn trong:

thay đổi nhắm mục tiêu của quảng cáo bằng cách sử dụng từ khóa ẩn hoặc không liên quan
sử dụng IFRAME để làm xáo trộn phân phối quảng cáo

Không được đặt quảng cáo Google trên nội dung người lớn hoặc người trưởng thành. Điều này bao gồm bất kỳ trang web nào chứa:

khỏa thân hoàn toàn
hình ảnh, video hoặc trò chơi khiêu dâm
Phim hoạt hình khiêu dâm (hentai/ecchi)

Để biết thêm thông tin về việc duy trì nội dung an toàn cho gia đình, vui lòng xem xét nguyên tắc chương trình của chúng tôi và các mẹo này từ nhóm chính sách.

Ngoài ra, bạn có thể xem video hoạt ảnh ngắn & nhắc nhở chính sách của chúng tôi về chủ đề này.

Thanh toán
Vì tài khoản của bạn hiện đang bị vô hiệu hóa, chúng tôi sẽ giữ lại khoản thanh toán số dư tài khoản của bạn. Như đã nêu trong Điều khoản và điều kiện của AdSense (https://www.google.com/adsense/localized-terms), Google bảo lưu quyền giữ lại các khoản thanh toán từ nhà xuất bản do bất kỳ sự vi phạm thoả thuận chương trình nào. Vui lòng lưu ý rằng bước này được thực hiện nhằm duy trì chất lượng chương trình AdSense và nhằm bảo vệ quyền lợi của các nhà quảng cáo AdWords của chúng tôi. Thu nhập trên tài khoản của bạn sẽ được trả lại cho các nhà quảng cáo bị ảnh hưởng.

Trang web bị vô hiệu
Do tài khoản của bạn bị phát hiện vi phạm chính sách chương trình của chúng tôi, tất cả các trang web bạn đã kiếm tiền đã bị vô hiệu phân phát quảng cáo và chúng không còn đủ điều kiện tham gia chương trình AdSense nữa.

Không có thêm tài khoản nào
Vui lòng lưu ý rằng các nhà xuất bản có tài khoản đã bị vô hiệu hóa sẽ bị cấm tham gia chương trình AdSense về sau. Để biết thêm thông tin liên quan đến tài khoản bị vô hiệu hóa, vui lòng xem Câu hỏi thường gặp trong Trung tâm trợ giúp của chúng tôi tại https://support.google.com/adsense/answer/2576043?utm_source=crs&utm_medium=email&utm_campaign=notificationhl=vi&answer=2576043&topic=1342777&ctx=topic.

Cảm ơn sự thông hiểu của bạn. Trân trọng, Nhóm Google AdSense

Rockydead
10-04-2015, 08:58
nhọ :(
chia buồn cùng bác :(

Bótay.com
10-04-2015, 08:58
Bỏ gà đi bác ơi, đau tim lắm :D

motconvit
10-04-2015, 09:22
Em cũng mới bị tèo. Đợt này đang quét mạnh thì phải :(

linh.nc25
10-04-2015, 09:22
tất cả các chủ site đang bán iframe Cheat GA hay coi chừng vạ lây nhé

baotrihethong
10-04-2015, 09:26
Chắc tại bạn kiếm nhiều tiền từ GA quá nên dó BAN ý mà.

abcxyz77
10-04-2015, 09:48
Chúc mừng bác cung hỷ cung hỷ

Ngoc Huong Love
10-04-2015, 09:51
Mình nghĩ trang của bạn vi phạm điều này: sao chép các phần nội dung văn bản từ các nguồn khác
Và đã bị band chăng?

massage sai gon
10-04-2015, 10:00
Ta hận điều này !

gioitinhtv
10-04-2015, 10:32
Ta hận, ta hận. Hân nhưng ta vẫn theo nhà người đến cùng

Rockydead
10-04-2015, 10:35
nỗi đau lớn nhất của vozer là FA
nỗi đau lớn nhất của Publisher là chết GÀ lol

level10
10-04-2015, 10:40
Đợt này đang có bão sao ấy, mình cũng mới bị bay 2 em :(

LiteVN
10-04-2015, 11:07
Welcome aboard
The key to success with AdSense is creating great content and complementing it with relevant and engaging ads. To ensure AdSense continues to be useful for publishers, advertisers and users, all publishers are required to comply with our Program Policies. To help you review our policies, we've created a beginner's guide to AdSense.
Thank you for joining AdSense. We look forward to a long and successful partnership!

hí hí

pcmart20189
10-04-2015, 11:08
không biết thế nào nữa nghe có vẻ ảo

youyouand
10-04-2015, 11:15
mail này em gặp suốt, cứ tưởng bác cho cái gì hay ho lắm :(

Google Analytics
10-04-2015, 11:35
Xin chúc mừng!

Tài khoản AdSense của bạn hiện đã được kích hoạt hoàn toàn. Trong vòng vài giờ, bạn sẽ bắt đầu thấy quảng cáo trực tiếp, có liên quan và có thể bắt đầu kiếm tiền từ nội dung trực tuyến của bạn. Trong thời gian chờ đợi, hãy bắt đầu với một vài bước thiết lập thanh toán để bạn sẵn sàng nhận thanh toán đầu tiên của mình sau đó.

Dưới đây là một số lưu ý quan trọng:
* Vui lòng không nhấp vào quảng cáo của bạn, thậm chí để kiểm tra quảng cáo -- chính sách chương trình AdSense không cho phép bạn làm như vậy. Nếu bạn muốn xem thêm chi tiết về quảng cáo của mình, bạn có thể sử dụng Thanh công cụ dành cho nhà xuất bản của Google.
* Khi tuân thủ chính sách AdSense của chúng tôi là bạn giúp bảo vệ quyền lợi của người dùng, nhà quảng cáo và nhà xuất bản. Nếu chúng tôi phát hiện vi phạm, chúng tôi sẽ thông báo cho bạn bằng email và liệt kê các vi phạm đó trên trang vi phạm chính sách trong tài khoản của bạn. Trong một số trường hợp, chúng tôi thậm chí có thể ngừng phân phát quảng cáo đến các trang của bạn hoặc vô hiệu hóa tài khoản của bạn. Tìm hiểu thêm.
* Bạn có thể thêm mã AdSense vào bất kỳ trang hoặc trang web mới nào tuân thủ chính sách chương trình của chúng tôi bất cứ lúc nào. Không cần phải thông báo cho chúng tôi hoặc đăng ký tài khoản mới khi bạn làm điều đó.

Chúng tôi thật sự khuyên bạn nên tận dụng toàn bộ lợi thế của Học viện AdSense, mà chúng tôi đã tạo để giúp bạn tận dụng tối đa AdSense. Ngoài ra, hãy chắc chắn theo dõi Trang Google+ AdSense của chúng tôi, nơi bạn có thể lấy nội dung cập nhật sản phẩm, các mẹo tuyệt vời và các tin tức khác về AdSense.

Cảm ơn bạn đã tham gia và chào mừng bạn đến với AdSense.

Trân trọng!
Nhóm Google AdSense