PDA

View Full Version : Có nick giả mạo, đề nghị ban quản trị can thiệp

webgiare.com
06-07-2007, 12:07
Kính chào BQT, tôi là Trịnh Văn Thùy, chủ tài khoản webgiare.com
Trong những ngày vừa qua, bao nhiêu tâm huyết mà tôi dành cho TMDT VN và cho diễn đàn đã bị một số thành viên tiêu cực nhạo báng.
Tôi không lấy điều đó mà buồn phiền, tôi chỉ cho rằng các bạn ấy chưa hiểu biết nhiều nên cười nhạo tôi.
Chính vì vậy, tôi đã phải đau lòng xóa sạch các chủ đề mà tôi đã tạo. Từ tận đáy lòng tôi đau đớn vô cùng.
Vậy mà giờ đây, có một số thành viên tiếp tục nhạo báng tôi, còn lập một số nick giả để tiếp tục phỉ báng tôi, tôi vô cùng buồn vì điều đó, cụ thể là một số thành viên như newbie_GA, webgiaire,...

Vậy, kính mong ban quản trị can thiệp giúp tôi để mang lại sự trong sáng cho diễn đàn, cụ thể là box TMDT.
Nếu BQT thấy cấn thiết, hãy xóa luôn nick webgiare.com đi, vì tôi cũng chẳng còn thiết tha gì nữa.

Vài lời đau xót...

dly
06-07-2007, 12:48
Có cần xóa tất cả các bài viết của bạn luôn không?

webgiare.com
06-07-2007, 13:02
Những tưởng tôi nhận được sự chia sẻ từ bạn quản trị, nào ngờ tôiđã lầm, BQT cũng không hề hiểu tôi.

Xóa luôn đi, xóa hết đi cho tôi không còn nhìn thấy những lời cười nhạo nữa

ips
06-07-2007, 13:08
Bác ác quá .

Bác Thùy thân mến, tôi không phải trong ban quản trị và tôi cũng chưa bao giờ đọc các bài của bác ( trừ bài này ) và các bài của các bạn châm chọc bác, nhưng tôi thông cảm với nổi lòng của bác.

Bác hãy bình tĩnh và can đảm đối mặt với mọi người và hãy chứng tỏ bản lĩnh cho mọi người thấy. Hãy để những lời phỉ báng của họ ngoài tai và tiếp tục hoài bão của mình.

Tôi tin rằng bác sẽ thành công và lúc ấy bác có thể cười vào mũi những ai đang, đã và sẽ phỉ báng bác ( Rất may trong ấy sẽ, đang và đã không có tôi ), một-người-luôn-tin-bác-sẽ-thành-công.

Thân!

WEBGIAIRE
06-07-2007, 13:12

Xoá hết đi bác ạ, xoá hết đi.

dly
06-07-2007, 14:04
Xoá hết đi bác ạ, xoá hết đi.
Tôi đã xóa hết và close luôn cả nick của bạn

@ips: Tôi không xóa bài của webgiare mà chỉ xóa những bài các thành viên khác đã tạo ra với mục đích ...

khoa1984
09-07-2007, 13:06
Trong những ngày vừa qua, bao nhiêu tâm huyết mà tôi dành cho TMDT VN và cho diễn đàn đã bị một số thành viên tiêu cực nhạo báng.
Tôi không lấy điều đó mà buồn phiền, tôi chỉ cho rằng các bạn ấy chưa hiểu biết nhiều nên cười nhạo tôi.
Chính vì vậy, tôi đã phải đau lòng xóa sạch các chủ đề mà tôi đã tạo. Từ tận đáy lòng tôi đau đớn vô cùng.
Vậy mà giờ đây, có một số thành viên tiếp tục nhạo báng tôi, còn lập một số nick giả để tiếp tục phỉ báng tôi, tôi vô cùng buồn vì điều đó, cụ thể là một số thành viên như newbie_GA, webgiaire,...

Vậy, kính mong ban quản trị can thiệp giúp tôi để mang lại sự trong sáng cho diễn đàn, cụ thể là box TMDT.
Nếu BQT thấy cấn thiết, hãy xóa luôn nick webgiare.com đi, vì tôi cũng chẳng còn thiết tha gì nữa.

Vài lời đau xót...
Hiz. 3 Hôm nay tôi vẫn còn tức webgiare ( đến hôm nay khi tôi đọc topic này thì tôi đã hiểu ra) Và Tôi không ngờ có 1 người tự xin mình lơn đàn Anh Nhưng lại có thể chơi 1 trò cực kỳ bẩn thiểu thế .

Trưa nay 11h 05 em c1o pót 1 trên DDTH có nói đề cập đến về việc spam trên DDTH thì đến 13h 30 em check tài khoản GA dc 18 click và dc 8.72 $.
Đến lúc 16 h em check tài khoản thì được như thế này.
Page impressions | Clicks | Page CTR | Page eCPM | Earnings |
-----1,513 ----------611------40.38% ----$5.04 ------$7.62 --
Các anh em trên DDTH cho em xin lời khuyên a.
Acc này em blog IP việt chỉ khi nào ai muốn thấy ADS của GA phải fake IP mới thấy ads... <== Bài viết này muốn post từ 3 hôm nay nhưng ko post được Do DDTH cà tưng ko post bài mới dc đành mượn tạm bài viết này.

noactive
09-07-2007, 13:09
WEbgiare kill bac khoa1984 à. Chẳng hiểu mô tê gì hết

Klacks
09-07-2007, 13:17
web đó là web nào thế anh Khoa mà cho em xin code block ads với IP việt đi

babyinternet
09-07-2007, 13:47

Vài lời đau xót...

Ông Thùy ơi là ông Thùy !
Việc đặt nick thế nào là chuyện của thành viên, BQT đâu dư hơi đến nỗi kiểm tra đi kiểm tra lại, miễn sao nick đó không vi phạm nội qui của diễn đàn nghĩa là được chấp nhận.
Tôi ví dụ: ông có cái nick webgiare.com, chả lẽ một người nào đó register cái nick webgiasieure cũng là giả danh ông sao ??? Vậy bây giờ tôi mua cái domain webgiasieure.com rồi đăng gói dịch vụ của tôi (cứ cho là y chang gói dịch vụ của ông luôn) thế thì tôi là người giả danh ông sao ??? Nhảm nhí !

Còn việc phát ngôn của những nickname đó có ảnh hưởng đến ông "anh" thì đo là do chủ nhân của nickname đó phát ngôn. BQT nếu có lock nick thì cũng chỉ được phép lock nickname phát ngôn sai qui định của diễn đàn. Nếu họ không làm sai qui định thì không lẽ cũng lock luôn sao ??? Nực cười !

Ông là giám đốc công ty, điều khiển 1 "tập đoàn lớn" như webgiare mà những kiến thức điều hành này cũng không rõ hay sao nhỉ :)

9xem
09-07-2007, 17:21
Hiz. 3 Hôm nay tôi vẫn còn tức webgiare ( đến hôm nay khi tôi đọc topic này thì tôi đã hiểu ra) Và Tôi không ngờ có 1 người tự xin mình lơn đàn Anh Nhưng lại có thể chơi 1 trò cực kỳ bẩn thiểu thế .
<== Bài viết này muốn post từ 3 hôm nay nhưng ko post được Do DDTH cà tưng ko post bài mới dc đành mượn tạm bài viết này.

Tôi cũng tức thằng webgiare như ông anh, nhưng tôi thấy hắn ta cũng còn có chút tự trọng.

Ông anh đi spam lung tung, bị khóa là phải rồi, không nhầm ông anh là maybaybagia, newbie_ga, webgiaire ... và còn nhi6ù nick khác nữa

Chẳng trách vì sao có nhiều người thù ông anh như vậy, giờ tôi cũng thấy hơi bị ghét rồi đó nha, đáng kiếp. Chỉ việc chờ bị banned nữa là xong, đúng không? Nhưng tôi không mong muốn ai trong chúng ta bị ban cả, cả ông...

Tôi cũng nguyển rủa vào những thằng nào chỉ chăm chăm vật nồi cơm của người khác xuống đất, nhửng bọn đó ko đáng là loài người, nhất là một người VN

khoa1984
09-07-2007, 21:05
Tôi cũng tức thằng webgiare như ông anh, nhưng tôi thấy hắn ta cũng còn có chút tự trọng.

Ông anh đi spam lung tung, bị khóa là phải rồi, không nhầm ông anh là maybaybagia, newbie_ga, webgiaire ... và còn nhi6ù nick khác nữa

Chẳng trách vì sao có nhiều người thù ông anh như vậy, giờ tôi cũng thấy hơi bị ghét rồi đó nha, đáng kiếp. Chỉ việc chờ bị banned nữa là xong, đúng không? Nhưng tôi không mong muốn ai trong chúng ta bị ban cả, cả ông...

Tôi cũng nguyển rủa vào những thằng nào chỉ chăm chăm vật nồi cơm của người khác xuống đất, nhửng bọn đó ko đáng là loài người, nhất là một người VN

Xin Lỗi bạn tôi khoa1984 ( không phải là webgiaire,maybaybagia, newbie_ga) và tôi chưa hề spam bạn xem kỹ lạ trong DDTH và tôi chưa hề spam.)
Nói chung từ ngày tôi tham gia DDTH thì tôi cũng học hỏi nhiều kinhnghiệm nhưng từ DDTH này cũng lắm kẻ phá tôi. Và tôi cũng thầm cảm ơn họ vì họ làm zậy và tôi rút ra nhiều kinh nghiệm hơn. Các bạn spam nhằm để quảng cáo cho site đối với site của tôi đối tượng để quảng cáo ko phải những bạn trong DDTh này.

thuốc115.com
09-07-2007, 22:37
bọn mày cãi nhau là việc của bọn mày, động gì đến tao. Nói chuyện bằng vai phải lứa với bọn mày quen rồi à? Mod xóa hết bài liên quan đến thuốc 115 đi. Vớ vẩn. Không có công ăn việc làm nên nhàn rỗi quá tìm cách phá người khác à

lyngsat
09-07-2007, 22:55
chửi nhau ầm ĩ quá, đùng đặt link tại signature nữa là đc chứ gì

9xem
10-07-2007, 01:27
bọn mày cãi nhau là việc của bọn mày, động gì đến tao. Nói chuyện bằng vai phải lứa với bọn mày quen rồi à? Mod xóa hết bài liên quan đến thuốc 115 đi. Vớ vẩn. Không có công ăn việc làm nên nhàn rỗi quá tìm cách phá người khác à
Ê bồi kia, tao có nói động đến mày không mà mày nói là "bọn mày"? Kin, còn ra lệnh cho mod xóa bài của thuốc 115 nữa chứ

Có nhã ý đặt link bán BSC không, anh mày làm đối tác cho nè!

khoa1984
10-07-2007, 07:31

Tôi Chỉ nói với bác 1 câu nếu làm ăn chân chính thì chẳn ai đã đông đến mình.

nino
14-07-2007, 14:46
Trời, cải nhau ở ngoài chưa đã hay sao mà các bác vô trong này cải nhau tiếp :(

baby8906b
15-07-2007, 04:32
Giống cái chợ bán cá quá :)