PDA

View Full Version : Khai "Clip" đầu năm - Để 1 năm thu nhập cao và nhiều mai mắn.

chilamo
18-02-2015, 09:15
Hi mọi người.
Thật ra mình cũng không muốn lập topic này làm gì bởi nó...chẳng có ích gì :)
Nhưng mà thấy nhiều Bác trên diễn đàn mình hay coi trọng phong thủy, tâm linh...Topic Pip/pi hàng tháng ai mở "bát" nếu xấu-tốt đều đổ lỗi cho người đó.
Thôi thì mình mạo muội lập cái topic này để anh em "khai clip" đầu năm (như các cụ ngày xưa khai ấn, khai bút ấy :)
Mục đích thì cũng cầu mong trong năm tới việc upload và chơi youtube của chính mình được suôn sẻ.
Việc chọn "ngày lành tháng tốt" để đăng một clip đầu tiên trong năm mới, và clip đó bật kiếm tiền thành công, suôn sẻ không trắc trở gì.
Ngày mai, ngày đầu năm, nếu bác nào hứng thú có thể "khai clip", rửa tay rửa mặt sạch sẽ, ăn mặc chỉnh tề xong, khoảng tầm 9h sáng ( giờ Thìn-Hoàng đạo) ngồi đối diện hướng chính đông (hướng tài thần), bật phần mền lên, hay tự quay lại cái gì đó ( quay hoa lá, sắc màu, vui vẻ một chút) thời gian ngắn thôi, vài giây một phút được rồi. Nội dung clip thì tự mình làm, chọn kênh tốt để post lên là kiếm tiền được ngay. Thế là xong, clip đầu tiên của năm suôn sẻ, tốt đẹp cho một năm nhiều hy vọng và $ tràn đầy.

Đó là ý kiến của mình, mọi người nếu không thích thì cứ nghĩ đây là lời chúc tốt đẹp nhất của mình đến tất cả mọi người nhé. đừng chửi em. hi!
NĂM MỚI PHÁT TÀI

Rockydead
18-02-2015, 10:50
Thôi. Không rảnh :d với lại ko mê tín :d

abcxyz77
18-02-2015, 11:20
Phá trinh thớt nà

nino
18-02-2015, 14:35
Hi mọi người.
Thật ra mình cũng không muốn lập topic này làm gì bởi nó...chẳng có ích gì :)
.......

Thôi. Không rảnh :d với lại ko mê tín :d

Cuối năm không xài dao kéo :boxing: