PDA

View Full Version : Có bạn nào được Quiz / Life trả lại tiền khi refund từ Paypal chưa ?

zzboyzz
11-02-2015, 03:50
Mình có kênh tham gia Life

Paypal limit hồi tháng hồi 29/1 trong lần trả tiền cho tháng 12. Và hôm nay mình đã chuyển sang hình thức nhận qua Bank

Và vừa refund tiền này từ Paypal về lại Quiz / Life ( mọi khi Life thanh toán thì ko sao, tháng này Quiz payment thay Life thì limit )

Kiểm tra lại paypal thấy tiền tháng 11 được Life trả ngày 4/1 vẫn còn đủ trong Paypal và nó vẫn còn chức năng refund ( 60 ngày mới hết hiệu lực ). Liệu mình refund luôn cả tiền tháng 11 thì có khả năng được tiền từ Quiz / Life không ?

Có bạn nào được Quiz / Life trả lại tiền khi refund từ Paypal chưa ?

Cảm ơn

Midu.info
11-02-2015, 07:31
Mình vừa được pay hôm qua :)

zzboyzz
11-02-2015, 07:58
Bạn dùng bank hay WMZ ?

Cảm ơn

sellaccga
11-02-2015, 10:05
Mình có kênh tham gia Life

Paypal limit hồi tháng hồi 29/1 trong lần trả tiền cho tháng 12. Và hôm nay mình đã chuyển sang hình thức nhận qua Bank

Và vừa refund tiền này từ Paypal về lại Quiz / Life ( mọi khi Life thanh toán thì ko sao, tháng này Quiz payment thay Life thì limit )

Kiểm tra lại paypal thấy tiền tháng 11 được Life trả ngày 4/1 vẫn còn đủ trong Paypal và nó vẫn còn chức năng refund ( 60 ngày mới hết hiệu lực ). Liệu mình refund luôn cả tiền tháng 11 thì có khả năng được tiền từ Quiz / Life không ?

Có bạn nào được Quiz / Life trả lại tiền khi refund từ Paypal chưa ?

Cảm ơn

còn thời hạn refund thì cứ refund thôi. đồng thời gửi mail nói cho nó biết.

Emptyzone
11-02-2015, 11:37
Ok , Mình đã refund cho Life , sau đó gửi mail thông báo cho Life biết là tao đã refund cho mày rồi , mày gửi tiền qua webmoney cho tao đi . Nó hẹn mình là 2-3 ngày nữa nhắc nó để nó gửi tiền . Mình thấy tháng 11 vẫn có thể refund nên có ý định refund cả tháng 11 cho nó nữa để nó chuyển hết về webmoney cho mình :D
Bạn nào chưa refund thì refund đi . đăng nhập vào paypal chỗ lịch sử giao dịch kích vào Detail rồi refund sau đó gửi mail support cho nó
đại ý bảo là tao refund tiền tháng 12 cho mày rồi , kênh của tao là ooo viết càng rõ càng tốt mày kiểm tra và chuyển tiền vào webmoney cho tao : "Mã ví (z12345678)" tao đội ơi mày .
Rồi chờ nó làm việc trả lời gửi tiền cho mình :D

zzboyzz
11-02-2015, 12:24
Ok , Mình đã refund cho Life , sau đó gửi mail thông báo cho Life biết là tao đã refund cho mày rồi , mày gửi tiền qua webmoney cho tao đi . Nó hẹn mình là 2-3 ngày nữa nhắc nó để nó gửi tiền . Mình thấy tháng 11 vẫn có thể refund nên có ý định refund cả tháng 11 cho nó nữa để nó chuyển hết về webmoney cho mình :D
Bạn nào chưa refund thì refund đi . đăng nhập vào paypal chỗ lịch sử giao dịch kích vào Detail rồi refund sau đó gửi mail support cho nó
đại ý bảo là tao refund tiền tháng 12 cho mày rồi , kênh của tao là ooo viết càng rõ càng tốt mày kiểm tra và chuyển tiền vào webmoney cho tao : "Mã ví (z12345678)" tao đội ơi mày .

Webmoney có mất phí gì không bạn ?

Mình tính báo nó chuyển sang bank, sợ không kịp về bank vì sắp trùng Tết

dukyto
11-02-2015, 12:28

Bác cho em mẫu đơn mail tiếng anh của bác cho em tham khảo được không ạ, em gà tiếng anh

Emptyzone
12-02-2015, 16:32
Mình viết mail tào lao tiếng anh bập bẹ thôi kệ share lên đây bác nào sửa thì sửa nhé .
Bước 1: Refund tiền lại cho nó . Tốt nhất là nên ghi lại Transaction hay ID kênh mà nó gửi trong chi tiết giao dịch để gửi cho nó làm việc nhanh chóng.
Bước 2 gửi mail cho nó theo địa chỉ : partnership[acong]lifentw(.)com - bỏ ngoạc vuông ngoặc nhọn đi nhé .
Nội dung :
Hi Life Network !
My paypal has been limited and not dispute to PayPal.
Copy hay chụp ảnh lịch sử giao dịch càng chi tiết càng tốt , có ID channel hay là cái ID gì gửi hết cho nó.
My channel : Điền tên kênh của bạn vào đây(nếu nhớ)
I had refund earning of December for LIFE .
Please pay again for me via Webmoney . My Purse webmoney : tên ví ở webmoney
Thank so much !!!

chờ nó trả lời

Ruli
12-02-2015, 18:17
Mình viết mail tào lao tiếng anh bập bẹ thôi kệ share lên đây bác nào sửa thì sửa nhé .
Bước 1: Refund tiền lại cho nó . Tốt nhất là nên ghi lại Transaction hay ID kênh mà nó gửi trong chi tiết giao dịch để gửi cho nó làm việc nhanh chóng.
Bước 2 gửi mail cho nó theo địa chỉ : partnership[acong]lifentw(.)com - bỏ ngoạc vuông ngoặc nhọn đi nhé .
Nội dung :
Hi Life Network !
My paypal has been limited and not dispute to PayPal.
Copy hay chụp ảnh lịch sử giao dịch càng chi tiết càng tốt , có ID channel hay là cái ID gì gửi hết cho nó.
My channel : Điền tên kênh của bạn vào đây(nếu nhớ)
I had refund earning of December for LIFE .
Please pay again for me via Webmoney . My Purse webmoney : tên ví ở webmoney
Thank so much !!!

chờ nó trả lời

Thế QUIZ thì sao bác. E refund rồi email cho nó, có hình ảnh chụp refund trong paypal cho nó. Nhưng chưa thấy nó trả lời. Zzz bị nó bơ 1 lần rồi. Sợ hôm qua e gửi thông báo refund nó cho vào mục thư rác thì mệt :)). Tính từ thời điểm refund với gửi email là tròn 1 ngày T.T

zzboyzz
12-02-2015, 23:16
Thế QUIZ thì sao bác. E refund rồi email cho nó, có hình ảnh chụp refund trong paypal cho nó. Nhưng chưa thấy nó trả lời. Zzz bị nó bơ 1 lần rồi. Sợ hôm qua e gửi thông báo refund nó cho vào mục thư rác thì mệt :)). Tính từ thời điểm refund với gửi email là tròn 1 ngày T.T

"Our apologies, guys, but today our support does not work due to technical reasons. Tomorrow we will be available again."

Google dịch :

Lời xin lỗi của chúng tôi, các cậu, nhưng ngày nay hỗ trợ của chúng tôi không làm việc vì lý do kỹ thuật. Ngày mai chúng tôi sẽ sẵn sàng trở lại.

Vậy là chia buồn cùng mọi người, chiều mai thứ 6 giờ VN, Life mới làm việc, và đã đến cuối tuần, tầm thứ 2 Life có payment thì củng không kịp về bank VN trước Tết.

:(

paduc
12-02-2015, 23:19
Mình hỏi ngoài lề chút
Nếu paypal bị limit trong thời gian đó
một người chuyển tiền cho mình thì tiền đó có vào paypal
không, Mình còn kênh ở maker studio đã báo thay paypal rồi
nhưng tháng 12 không biết tiền vào đâu nữa, mail cho nó
nó không trả lời

duyanhptit
12-02-2015, 23:27
mail báo refund từ tuần trước, hết bảo "please, remind on Monday. Sorry for delay." xong rồi "Please remind me in 2-3 days", hôm nay lại không làm việc, chẳng biết bao h đc pay lại đây

zzboyzz
12-02-2015, 23:58
"Our apologies, guys, but today our support does not work due to technical reasons. Tomorrow we will be available again."

Google dịch :

Lời xin lỗi của chúng tôi, các cậu, nhưng ngày nay hỗ trợ của chúng tôi không làm việc vì lý do kỹ thuật. Ngày mai chúng tôi sẽ sẵn sàng trở lại.

Vậy là chia buồn cùng mọi người, chiều mai thứ 6 giờ VN, Life mới làm việc, và đã đến cuối tuần, tầm thứ 2 Life có payment thì củng không kịp về bank VN trước Tết.

Limit thì chỉ có refund nếu còn tiền chứ không nhận thêm tiền bạn

duongnhan01
13-02-2015, 01:32
Mình mách nhỏ cho các bạn 1 cách nhận tiền cực nhanh trước tết với QUIZ: các bạn hãy yêu cầu nhận tiền bằng webmoney, sau đó lấy webmoney bán lại cho mình nhé. Mình mua với giá 20800/ USD. Số lượng bao nhiêu cũng mua, thanh toán trong vòng 5p. Ai có nhu cầu bán webmoney thì pm yahoo cho mình nhé: linhtrung86. Thân mến.

Ruli
13-02-2015, 08:13

Google dịch :

Life nó còn trả lời chứ QUIZ nó bơ ae mình luôn rồi. Mail nó mà mất hút. Oh my money T.T

zzboyzz
13-02-2015, 21:05
Life vừa reply mail :

------------------------
"Thanks

Will be send next week

< thông tin họ tên, chỉ nhà - thông tin bank, địa chỉ, SWIFT code, tài khoản của mình >

Best regards"

------------------------

Cho mình hỏi :

- Bạn nào nhận tiền qua bank rồi thì khi Life/ Quiz gửi tiền nó có thông báo mình biết đã gửi không ? Có cung cấp mã chuyển tiền không ?

- Sau bao lâu tiền về bank ?
- Bank có báo mình biết không hay tự mình phải gọi hỏi ? Khi mình nhận tiền, bank có gì xác minh với Life/Quiz là mình đã nhận tiền không ?

Mình ngại trường hợp Life/Quiz báo đã gửi mà bank thì báo không, và không có gì để xác minh.

Cảm ơn

vanchinh1881991
13-02-2015, 21:07
Mình hỏi ngoài lề chút
Nếu paypal bị limit trong thời gian đó
một người chuyển tiền cho mình thì tiền đó có vào paypal
không, Mình còn kênh ở maker studio đã báo thay paypal rồi
nhưng tháng 12 không biết tiền vào đâu nữa, mail cho nó
nó không trả lời

cùng tình cảnh. Bro nào ghé qua giúp phát :D

duyanhptit
13-02-2015, 21:39
tuần sau sẽ pay vừa đc Life trả lời xong, mà tự nhiên nhập lại với thằng Quiz h vào đăng ký thấy trang của nó bảo trì rồi 8-x

Emptyzone
15-02-2015, 22:17
Trước tết mà không có tiền về Life với chả Quiz liệu hồn anh :v anh vẫn đợi em về , anh vẫn đợi mãi thôi

truyenky
20-02-2015, 18:33
mới nhận dc .

Emptyzone
20-02-2015, 22:55
mới nhận dc .

Ngon thế , mình đang chờ nốt tuần này nó hẹn là Should this week .

Emptyzone
22-02-2015, 21:22
Update : Life đã trả tiền qua WMZ cho mình kênh tháng 12 trả qua Paypal bị limit . - Refund cho nó gần 2 tuần hôm nay nó mới pay. Vui quá :D
Tiện thể cho hỏi có bác nào / hay biết ai mua WMZ uy tín giá cao không nhỉ ?

zzboyzz
22-02-2015, 21:51
Update : Life đã trả tiền qua WMZ cho mình kênh tháng 12 trả qua Paypal bị limit . - Refund cho nó gần 2 tuần hôm nay nó mới pay. Vui quá :D

mừng cho bạn, mình đang chờ tháng 11 và 12, đã refund từ paypal và thanh toán qua bank, ngày 12/02 mail nó địa chỉ thông tin bank rồi và nó hứa thanh toán trong tuần vừa rồi, có vào change trong dashboard, nay chưa nhận vào lại dashboard thấy thông tin bank tự động mất chỉ còn Swift code, hơi bị sock với nó !

loveyou09
22-02-2015, 23:31

Mình cũng đang đợi nó, chán ghê nó bảo đợi 2 ngày mà 2 tuần rồi chưa đc chuyển, hôm nay chủ nhật mà nó cũng chuyển tiền à bạn. Ngày mai lại mail giục nó tiếp vậy...

Tuan_bk
23-02-2015, 02:07
M cũng bị limit hôm 31/1
Có cách nào gỡ k hay phải refund lại life ạ
M cũng chưa có webmoney dùng wire transfer về bank account đc k nhỉ

giangcx90
23-02-2015, 07:29

Bán wmz giờ cậu cứ qua bên mmo4me.com, tìm ông nào có bảo hiểm mà bán,, rate giờ thấp lắm

zzboyzz
23-02-2015, 23:23
Bạn nào giải đáp giùm mình mấy vấn đề này, cảm ơn

Cho mình hỏi :

- Bạn nào nhận tiền qua bank rồi thì khi Life/ Quiz gửi tiền nó có thông báo mình biết đã gửi không ? Có cung cấp mã chuyển tiền không ?

- Sau bao lâu tiền về bank ?
- Bank có báo mình biết không hay tự mình phải gọi hỏi ? Khi mình nhận tiền, bank có gì xác minh với Life/Quiz là mình đã nhận tiền không ?

Mình ngại trường hợp Life/Quiz báo đã gửi mà bank thì báo không, và không có gì để xác minh.

Cảm ơn

Emptyzone
27-02-2015, 23:39
Update , mình đã nhận được tiền của 2 tháng 11 và 12 qua webmoney . Refund từ paypal và nhận lại qua Webmoney. Làm việc tốt đấy Life và Quiz.

zzboyzz
27-02-2015, 23:56
Update , mình đã nhận được tiền của 2 tháng 11 và 12 qua webmoney . Refund từ paypal và nhận lại qua Webmoney. Làm việc tốt đấy Life và Quiz.

Còn tháng 1 chưa pay phải ko bạn ? mình củng tháng 11 và 12 refund từ paypal chờ Life qua bank. Nghe tin mừng mừng :D