PDA

View Full Version : LIFE đã có thể đăng nhập vào QuizGroup rồi nhé!

tholamvuon
04-02-2015, 21:07
Theo thông tin từ FB của LIFE thì bây giờ đã có thể dùng dashboard của QuizGroup rồi nhé mọi người.
Đặc biệt là có thể vào dashboard thay đổi hình thức thanh toán rất tiện lợi.

Dear Partners

We appreciate your loyalty and would like to share great news. You may start using your personal dashboard as a member of LIFE network. This option is available from Feb 5.

LIFE is a sub-network of QuizGroup. Partners of LIFE may get an access to the same tools and options as QuizGroup partners do now.

Meeting requests of our partners, we have added bank transfer with payout limit only 100$. As far as we understand, many partners do not like PayPal because of the multiple constraints. You may use PayPal, WMZ or bank transfer and it is completely up to you. Please, make your choice and manage your payment method in the dashboard. Any changes of your payment details you can make ONLY through your dashboard. Also there you will find your referral link.

From now on all of your new channels (1000 views/10 subs) you have to reg via Quiz Group website or use your own dashboard ("add new channel" function)

Enjoy your personal dashboard right now - www[.]join[.]quizgroup[.]com

Welcome to the world of new opportunities!

Best regards,

The QuizGroup-LIFE Team
PS: It is our pleasure to inform you about QuizGroup and LIFE accounts merge. From the very beginning, LIFE has been launched as QuizGroup sub-network to focus on Russian and Asian markets. Both QuizGroup and LIFE accounts have demonstrated a dynamic growth and developed much faster, than predicted. To provide you with the best service we have made a decision to unify all tools and make available all regular and advanced options for all partners under QuizGroup umbrella.

dukyto
04-02-2015, 21:28
vào thế nào vậy ? mình vào http://www.join.quizgroup.com/ nó bảo kênh mình đã vào mạng kênh khác
SORRY, YOUR CHANNEL IS ALREADY ASSIGNED
TO MONETIZATION
Your channel is already partnered with another network. Please unlink your channel from that network.
More information about how to unlink.

Vậy gì phải hủy life hả ? nếu hủy có mất tiền không ?

tholamvuon
04-02-2015, 21:34
Mình vào bình thường mà ta?
Bấm vào Login, đăng nhập bằng tk Google, sau đó chọn kênh đã liên kết với LIFE, vậy là vào được dashboard của QuizGroup thôi.

duymanh3689
04-02-2015, 21:35
Mình đăng ký nhiều kênh vào net Life và Quit vậy khi mình chọn thanh toán qua Bank thay thế cho Paypal. Vậy cuối tháng Life và Quit sẽ tổng hợp tiền của tất cả các kênh để chuyển về cho mình 1 lần . Hay thanh toán từng kênh riêng ( Thanh toán nhiều lần ). Nếu thanh toán từng kênh riêng thành nhiều lần thì phí 30$ cho mỗi giao dịch. Chị ko nổi. :(

tholamvuon
04-02-2015, 21:45
Mình đăng ký nhiều kênh vào net Life và Quit vậy khi mình chọn thanh toán qua Bank thay thế cho Paypal. Vậy cuối tháng Life và Quit sẽ tổng hợp tiền của tất cả các kênh để chuyển về cho mình 1 lần . Hay thanh toán từng kênh riêng ( Thanh toán nhiều lần ). Nếu thanh toán từng kênh riêng thành nhiều lần thì phí 30$ cho mỗi giao dịch. Chị ko nổi. :(

LIFE nó trả lời trên FB vầy nhé: I think for now 30 for each BUT we are going to solve this moment soon.

dnrock
04-02-2015, 22:35
LIFE nó trả lời trên FB vầy nhé: I think for now 30 for each BUT we are going to solve this moment soon.

thế này thì chết người ta rồi, nó nói for now thế đến cuối tháng này nó có group payment lại không chứ chuyển từng kênh ai chịu nổi

duymanh3689
04-02-2015, 23:05
Khi mình đổi Payment method ở kênh thứ nhất thì được. Đến khi sang kênh thứ 2 cũng đổi Payment method về cùng 1 tài khoản webmoney thì nhận được thông báo. "You cannot use this Payment Account, because it has already signed with the QuizGroup Partner Program. Please enter another Payment Account." Chảng lẽ phải tạo vài cái tk webmoney

hbs315
04-02-2015, 23:18
Để mai tính :v
Giờ đi ngủ sớm lấy sức mai cày tiếp

Phong.mrv
04-02-2015, 23:48
Bấm vào Login, đăng nhập bằng tk Google, sau đó chọn kênh đã liên kết với LIFE, vậy là vào được dashboard của QuizGroup thôi.
bác cho hỏi mình đăng nhập vào rồi nhưng k thấy chổ thay đỗi phuong thức thánh toán hix

caychungac3
04-02-2015, 23:57
Vậy giờ 2 thằng gộp chung là 1 à. Có khi nào gộp chung rồi nó scam không nhỉ

sóc sơn
05-02-2015, 08:33
Sang Quiz đăng ký thì nó bắt out Life trước, mà mình bị 1 gậy bản quyền rồi, thoát ra có vào Quiz đc ko nhỉ :(

Rockydead
05-02-2015, 08:47
Sang Quiz đăng ký thì nó bắt out Life trước, mà mình bị 1 gậy bản quyền rồi, thoát ra có vào Quiz đc ko nhỉ :(

xanh lè mới vào dc nhá :D

joknight
05-02-2015, 08:57

làm như bác nói co vào dc đâu nhỉ, nó báo thế này:
Sorry, your Google Account had not signed up with QuizGroup

Please add another account and sign in.
Please add any Google account, which you had already signed up for the QuizGroup Partner Program.
Otherwise click on the "Join now" tab to submit your first application.

các kênh life ko thể login vao dc, cũng thử login = kênh quiz sau đó add kênh Life như vẫn rứa, vãi :D

sóc sơn
05-02-2015, 09:08
xanh lè mới vào dc nhá :D

Vậy mình dùng 1 kênh xanh tham gia rồi add kênh đó vào đc ko nhỉ ?

nguacon01
05-02-2015, 09:42
Bác nào hảo tâm hướng dẫn em cái form bank transfer với :D

hbs315
05-02-2015, 09:58
Mọi người bấm "Login" thì vào được thôi