PDA

View Full Version : Cách nào khắc phục video ko hiển thị quảng cáo ?

eternal
04-02-2015, 08:42
Chào mọi người, cho mình hỏi là có cách nào khắc phục việc video ko hiển thị quảng cáo dù đã bật kiếm tiền ? Mình đổi IP qua nước khác xem cũng ko có quảng cáo luôn
Mong mọi người giúp đỡ
Cám ơn đã đọc tin

Rockydead
04-02-2015, 08:57
bạn không thấy thì không có nghĩa là tớ không thấy :D
show cái kênh của bạn lên đây xem nào :D

meoden254
04-02-2015, 09:17
Đồng cảnh với chủ thớt, video chả thấy hiện quảng cáo gì hết nhờ mấy người ở mấy nước xem cũng chả hiện. Vẫn bật được kiếm tiền vẫn liên kết được GA bala bala mọi thứ đều bt mà xiền thì ko có :D

chilamo
04-02-2015, 11:48
Thôi được rồi. hôm nay mình sẽ chia sẽ cách này cho các bạn.
Hồi trước mình cũng từng gặp vấn đề này, cũng hỏi ở diễn đàn, cũng tìm kiếm trên mạng. Những câu trả lời vẫn đúng nhưng không phải là vấn đề giải quyết.
Đôi khi người ta biết cách giải quyết, nhưng ít ai chia sẻ cho nhau cái "kinh nghiệm xương máu" của mình. Kể cả trong Thương trường, tình trường, chính trường hay "youtuber trường" cũng vậy.
Nhưng gì mình biết về những kinh nghiệm chơi youtube một phần biết được trong quá trình chơi, phần lớn là nhờ anh em diễn đàn chia sẽ...
Quảng cáo không xuất hiện rất hiếm khi bạn không thấy mà người khác thấy. Nếu đã có QC xuất hiện rồi thì ai xem video đều thấy cả, chỉ có điều quảng cáo khác nhau, thường dựa theo kết quả tìm kiếm của bạn. Bạn tìm game hiện quảng cáo game, Bạn tìm điện thoại hiện QC sản phẩm công nghệ, bạn tìm "cách trị hôi nách" QC hiện "Thuốc trị hôi nách"...

Nếu đã bật kiếm tiền được rồi mà video đó không hiện quảng cáo (trong khi các video khác có quảng cáo) thì tôi biết bạn đang làm bên mảng video "âm nhạc". Và để hiện được quảng cáo bạn nên làm như sau:
1. Tắt kiếm tiền.
2. Chuyển từ danh mục "âm nhạc" sang "mọi người và blog".
3. Bật lại kiếm tiền.

Phong.mrv
04-02-2015, 12:12
chuyển danh mục sang mọi người & Blog ^^

nguyensuri
04-02-2015, 12:33
Chuyển sang Tech cho nó máu :D
Ko lẽ video về đỡ đẻ lại cho vào mục Công nghệ :D =))