PDA

View Full Version : Card Flash dành cho ngày 8/3

saldon
07-03-2003, 09:14
Mong các bạn sẽ thích cái này, Mình làm cái này cho [B]www.xitrum.net[B] đó mình dịch ra tiếng Việt cho cái này từ 1 cái Flash bằng tiếng Em khác, (phải nói rõ vậy trước mất công mấy cao thủ nàp xem qua rồi sẽ nói mình rip). Nhưng làm ra cái này mình cũng hơi tốn thời gian đó.
Mong các bạn comment nhiệt tình nha lol lol lol

Link theo địa chỉ này
www.vinawebs.com/saldon/Bluerose.swf

saldon
07-03-2003, 11:28
Trời ơi , xem thì nhiều mà kô ai cho chut comment gì hết để biểu dương tôi coi

9Star
07-03-2003, 11:55
hihi khen đẹp thì cũng không đúng nhưng chê xấu thì cũng sai, nhưng cho hỏi bạn dịch mất thời gian sao không làm cái khác có phải nhanh không???

saldon
07-03-2003, 11:59
khoang 3 yiếng, vì phải canh thoi gian giot nuoc rớt xuống và rớt đúng vị trí (giống cái card bắng English), ai nói là mình kô làm 1 cái mới, cái file dich sang tiếng Việt của mình là làm hoàn toàn mới chứ kô phải import vô rồi thay chữ đâu

ghostsex
07-03-2003, 17:45
khá lắm, em sẽ giúp bác quẳng cáo cho ,,,,,

Bluenick
07-03-2003, 17:45
Cố lên em trai ! Bông hồng thì nhìn được chứ animation thì xấu quá. Đáng khen vì có nhớ đến 8/3 !

ghostsex
07-03-2003, 17:48
như vậy là khá rồi, lấy của người khác sửa thành của mình cũng đâu phải chuyện .....dễ hêhêhêhêhêhêê

saldon
07-03-2003, 19:04
Lưu ý nè Bluenick, tui nhớ tôi đâu có đó là cái mới tôi sáng tác hoàn toàn. Tôi chỉ nói là tôi chỉ có nhiệm vụ là dịch lại bằng tiếng Việt thôi. Bởi vì vậy nên cái amination của người làm sao thì tôi để giống y chang như vậy. Đổi bậy đổi bạ người ta nói là xâm phạm bản quyền của tác giả. Tui bị kiện chết thì sao pa. Vậy cũng kô hiểu luật đó nữa ...... cần nghiên cứu thêm về luật đi hen !
haaahaaaahaaaa

Kar
07-03-2003, 21:16
U vẽ lại cái bông hồng luôn đó phải không, nếu mà vẽ lại hoàn toàn thì bái phục, bây giờ thì tui đã hiểu tại sao ông nói đồ họa trong Flash cũng tuyệt rùi, tuyệt thật, nhưng tui không biết sài, tiếc quá...

saldon
07-03-2003, 22:28
Qua khen , quá khen, nhưng tiếc là cái bông hồng đó là của người ta vẻ sẵn, tui chỉ import vào thôi. Vẽ nó cũng được đấy, nhưng rất mất thời gian, mà tôi thì .......... công việc chồng chất

Bluenick
08-03-2003, 01:30
Qua khen , quá khen, nhưng tiếc là cái bông hồng đó là của người ta vẻ sẵn, tui chỉ import vào thôi. Vẽ nó cũng được đấy, nhưng rất mất thời gian, mà tôi thì .......... công việc chồng chất

Cái animation bé thế mà cũng phải rip mà làm lại à ? Làm từ đầu có phải nhanh hơn ko ? Hoa hồng thì về bằng CT khác mà pass wa chứ vẽ bằng Flash lâu lắm ;)

saldon
08-03-2003, 10:20
Hey Bluenick, tôi cũng kô biết nói ông như thế nào nữa, nói chung là cái đó tôi cũng làm lại từ đầu đến đuôi hết (chỉi có ý tưởng và bài thơ là của tác giả thôi). Amination đó tôi thấy cũng OK rồi. Nó thể hiện sự kính trọng của người này cho người khác, chứ làm màu mè hoa lá hẹ, chớp chớp ....... thì theo tôi thì người nhận cũng sẽ chẳng vui cho mấy vì nhiều khi họ nghĩ mình kô nghiêm túc. Kô phải là tôi kô có khả năng làm những cái mà ông nói, nhưng tôi luôn muốn thể hiện sự nghiêm túc của mình lên mỗi cái tôi làm

Ông còn nhớ cái khẩu hiệu của tôi kô "Hard work today, riches tomorrow". Đơn giản ước mơ của tôi chỉ có vậy

IRIS
11-03-2003, 23:17
Dù sao thì vẫn cảm ơn saldon chứ nhỉ . Ngày 8/3 tớ đi suốt cả ngày , hoa ở nhà chẳng biết là của ai nữa . Riêng bông hồng xanh này là biết của saldon ..............thank....sssssss

saldon
11-03-2003, 23:48
trời ơi nghe IRIS khen mà lòng sao .............tê tái. Mình kết bạn đi hen IRIS. Đừng sợ, mình chỉ kết bạn thôi......chứ mình kô có ý định kết model IRIS đâu . hiiiiiiiihiiiiiiiiiiiiiiii

IRIS
18-03-2003, 22:46
Thế chúng ta đã là kẻ thù của nhau hả Saldon ????:D

saldon
18-03-2003, 23:34
trời, IRIS hiểu gì vậy, mình chỉ muốn kết bạn với IRIS thôi mà

come on baby , add my ID to your friends list: saoxet2001