PDA

View Full Version : hic hic, giúp em cài cái card VGA với

leviethung
02-07-2007, 21:43
Số là trong lần trước em có dùng chương trình sao lưu driver của card: RADEON 9200 SE Family (Microsoft corporation)+ RADEON 9200 SE SEC Family (Microsoft corporation)(card rời ấy ạ - nó là 1 card chứ không phải 2 đâu ạ --> windows nó nhận vậy mà). Bây giờ máy tính của em bị lỗi windows, em cài lại windows rùi, nhưng khổ nỗi cái windowsxp2 này nó cứ tự nhận cái card VGA đó, chính vì nó tự nhận cho nên không thể khai thác được hết công suất của card VGA này.Em dùng photoshop mà.
Bây giờ em muốn hỏi cách remove hẳn cái VGA này đi để em setup lại cái bản VGA trước mà em đã lưu thì làm thế nào? Em đã vào safe mode để remove đi rùi nhưng khi khởi động vào trong windows bình thường thì nó lại tự nhận cái VGA này. Em đến khổ với cái VGA này. Em mong được mọi người chỉ bảo. Cảm ơn rất nhiều.

hoangdao26990
02-07-2007, 22:22
chính vì bạn chưa cài driver nên nó ko hết CS đc đó.nó tự nhận nhưng mình chưa cài driver cơ mà,cái mà bạn sao lưu là driver,thì bây giờ lấy ra xài.

leviethung
03-07-2007, 20:53
nhưng mà bạn ơi, ngày trước mình lưu lại driver nhưng chỉ lưu dưới dạng bình thường thui, chứ không phải dưới dạng file setup cho nên bây giờ muốn cài chỉ có cài theo kiểu là windows chưa nhận được driver cơ. Nếu update driver thì nó báo là update không thành công. Vậy đó, mình tìm nhiều trên trang web nhưng mà không thấy driver đó? http://driverguide.com cũng không có. Chán quá cơ bạn à. Bạn có cách gì không?

hoangdao26990
03-07-2007, 21:29
bạn lưu dưới dạng bt là sao?định copy ah'?
bạn thử vô www.r-hardwares.com thử xem