PDA

View Full Version : HCM/T.Q Bán IPHONE 6 PLUS 16Gb Gold, hàng thegioididong ! mới dùng 23 ngày ! 99%

ZenBK
18-12-2014, 13:22
Như tiêu đề ! Mình cần bán lại Iphone 6 Plus 16Gb Gold hàng chính hãng mua tại thế giới di động ! mã đuôi VN luôn chứ hok phải TH Của Thái nhé ! mình chọn 16Gb vì như vậy đủ với nhu cầu của mình xài với lại thấy tin bản 64 và 128 sử dụng ổ cứng kém có lỗi nên hok mua !
Toàn bộ các hệ thống bán hàng chính hãng như FPT SHOP, VIETTEL SHOP, VIENTHONG A, THEGIOIDIDONG hiện giờ đều hết hàng ! chỉ nhận đặt hàng khi nào hàng về thì liên lạc ! nhưng qua năm mới biết được nhé ! bác nào đang cần mua máy mới chính hãng thì đây là 1 lựa chọn hok tồi nhé !
Máy mới dùng được 20 ngày, dán keo từ lúc mua ! như mới hok 1 vết trầy sước ! ! bảo hành 1 đổi 1 tại thế giới di động tới 25/11/2015 nhé ! chơi hàng chính hãng cho an tâm !
Khi mua giá là 20tr390 ngàn + 300k dán keo trong 3M và màn hình là 20tr690 ngàn bảo hành 12 tháng !
Máy bao gồm !
Full Box máy sạc cáp, tai nghe còn nguyên seal chưa mở !
Vừa mua là mình mua thêm gói dán keo trong 3M + dán màn hình bảo hành 12 tháng thích dán lúc nào cứ mang ra thế giới di động gần nhất dán free hoàn toàn bao nhiêu lần cũng được nhé !
dùng 20 ngày nâng niu chịu phí hơn 1tr1 nhé !
khi mua là 20tr690 giờ bán giá 19tr500 anh em thấy được thì mua ! đừng trả giá nhé ! mình hok fix nữa !
hàng chính hãng dùng ổn định chẳng lo lắng hỗ trợ tốt nhất ! đừng so sánh hàng xách tay khi có lỗi tự cửa hàng tháo máy ra bảo hành hoặc gửi đi tận nước mua máy bảo hành thì cũng quá mệt !
hàng chính hãng thì lỗi được đổi cái mời liền ! lại được xài máy mời chẳng cần sửa chữa gì !

Các bác liên lạc xem máy với số điện thoại trên hình chụp hóa đơn luôn nhé ! 01659.777.999
xem máy tại nhà hoặc mang ra thegioididong gần nhất cũng được !
địa chỉ : 74/1/13 Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình
liên lạc trước tới coi máy nhé ! vì mình đi làm ! chỉ coi máy vào buổi chiều hoặc tối thôi ! chỉ xem máy và giao dịch tại nhà ! hok hẹn ngoài đường hay cafe gì nhé !

vanminhclean
20-12-2014, 20:32
Bán IPHONE 6 PLUS 16Gb Gold, hàng thegioididong ! mới dùng 23 ngày ! 99%

có phiếu ko?

ZenBK
23-12-2014, 18:13
Bán IPHONE 6 PLUS 16Gb Gold, hàng thegioididong ! mới dùng 23 ngày ! 99%

có phiếu ko?
đầy đủ nhé bạn ! có thể hẹn ở thegioididong check luôn cũng dc !