PDA

View Full Version : dành cho đàn ông ! Chị em chớ táy máy .......

TRUNG-TIGER
27-06-2007, 18:50
1.Phụ nữ cũng như phần mềm máy tính. Giao diện đẹp chưa chắc chạy đúng. Chạy đúng chưa chắc chạy thông minh. Chạy thông minh chưa chắc dễ bảo trì. Mà nếu một phần mềm có đủ hết các yêu cầu trên thì chắc gì mua được, nhưng có mua được đi nữa thì chưa chắc chúng ta có đủ trình độ quản lý, rôi nếu có đủ trình độ quản lý... thì cũng phải phập phồng lo sợ mấy thằng hacker nó... hốt mất

2.Có nhiều lúc gục đầu trên Keyboard - Anh vô tình nhấn Shift viết tên em - Anh yêu em mà em chẳng Open - Mở cửa trái tim và Save anh vào đó - Cửa nhà em mẹ đã gài Password - Suýt nữa anh rách quần vì cố vượt Firewall.

3.Kính vợ đắc thọ , Sợ vợ sống lâu , Nể vợ bớt ưu sầu , Để vợ lên đầu , Là trường sinh bất tử ... Đánh vợ nhừ tử , Là đại nghịch bất đạo . Vợ hỏi mà nói xạo, Là trời đất bất dung . Chê vợ lung tung , Là ngậm máu phun người . Gặp vợ mà không cười, Là có mắt không tròng . Để vợ phiền lòng , Là chu di tam tộc Vợ sai mà hằn hộc , Là trời đánh thánh đâm , Vợ gọi mà ngậm câm , Là long lang dạ sói . Để vợ nhịn đói , Là tội nhân thiên cổ . Để vợ chịu khổ Là bất tài vô dụng. Trốn vợ đi " ăn vụng" , Là ngũ mã phanh thây ... Vợ hát mà khen hay , Là anh hùng thời nay đấy

4.Em ơi lấy chồng tin học đi.
Phần mềm phần cứng chẳng ngại chi.
Vấn đề chủ yếu là công nghệ.
Với anh cái đó thì khỏi chê...

Em chẳng lấy chồng tin học đâu.
Phần mềm Phần cứng nhức cả đầu.
Phần mềm thì mãi sao không cứng.
Phần cứng lúc cần chẳng thấy đâu ..

5.Bước tới nhà em, bóng xế tà. Đứng chờ năm phút, bố em ra. Lơ thơ phía trước, vài con chó. Lác đác đằng sau, chiếc chổi chà. Sợ quá anh chuồn, quên đôi dép. Ông già ngoác mỏ, đứng chửi cha. Phen này nhất quyết thuê cây kiếm. Trở về chém ổng đứt làm ba

TRUNG-TIGER
27-06-2007, 18:52
Các bác nhớ cho ý kiến, để em còn bít đường mà post tiếp ( ah, quên mấy bài trên là st chứ ko phải em sáng tác đâu >>> ko chị em xé xác em mất :D )

evalidate
27-06-2007, 21:39
ok,ok,tiep di ban oi,hoc nhieu nhuc ca dau,
doc cai nay thay hay hay ,
cu tiep tuc nhe,hehehe.

Thank you!!

khanhduyif
28-06-2007, 02:53
hihi !!chỉ biết giải trí thôi chứ biết làm gì !!
http://www.box.net/shared/31mci33qgg

Lord_of_monsters
28-06-2007, 16:32
mèm ơi có cái gì nói vợ nữa không giải stress tý đêm về lại gặp vợ em khiếp lắm rồi
biết thế chẳng thà không lấy vợ
một mình vài bé sướng hơn tiên

hu hu bất hạnh khi lấy vợ và bất hạnh hơn khi không lấy vợ
quá dã man
trời sinh nam sao lại còn sinh thêm nữ
để cưới nó về nó làm con vợ của tôi

anh em ai đọc xong cấm méc vợ tui nhe

nokichuong
28-06-2007, 17:30
anh em ai đọc xong cấm méc vợ tui nhe

có biết vợ anh là ai đâu mà méc :(.

TRUNG-TIGER
28-06-2007, 21:17
Em thương mến!!!
Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em iu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều may man và hạnh phúc trong cuộc đời. Em à! Chỉ mới nhìn hình em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi, ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt...Ôi thôi!!!...Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại beer hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè...Ôi em tôi thật tuyệt...
Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em iu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng chất lượng cao đó em...

Gửi đến em nụ hôn thương nhớ của anh. Nhớ hồi âm sớm cho anh, mỗi dòng chữ của em là một niềm vui của anh.
Dù cho em thế nào di nữa anh vẫn mãi yêu em và luôn cầu chúc cho em dược hạnh phúc và những lúc rảnh rỗi hãy dành một phút dể nhớ tới anh và hãy cho hình bóng của anh luôn được len lỏi trong trái tim em.......................

TRUNG-TIGER
28-06-2007, 21:19
Yêu là không hối tiếc. Có lỗ tai mà như điếc. Yêu phải biết cương quyết. Nồng nàn và kịch liệt. Yêu là phải chịu thiệt. Xài tiền không được tiếc. Yêu cho tới sức tàn lực kiệt. Cho tới khi tứ chi bại liệt.

Có người nhái quảng cáo rằng: “Sữa mẹ là tốt nhất cho sự phát triển của trẻ sơ sinh và… bố trẻ nhỏ”. Không biết về mặt dưỡng chất thì có tốt cho “bố trẻ nhỏ” hay không, nhưng chắc chắn là “bố trẻ nhỏ” thích nhất là… cái bình!

TRUNG-TIGER
28-06-2007, 21:22
haha...còn truyện này thì póchuột.com luôn :

Một cậu bé hỏi bố mình: "Bố ơi! Con được sinh ra thế nào hả bố?". Người cha là một kỹ sư công nghệ thông tin đang lướt web bèn ứng khẩu trả lời cậu quý tử. Người cha giải thích: "Mẹ và bố cùng duyệt web trên một chiếc giường. Cha kết nối với mẹ. Cha upload một số dữ liệu từ một cái USB sang cho mẹ. Sau khi download hết về, mẹ sửng sốt thông báo là mẹ không cài một chương trình anti-virus nào cả, trong khi đó, bố cũng không cài đặt Fire Wall". "Rồi thế nào nữa hả bố", cậu bé sốt sắng. Người cha bình tĩnh tiếp tục câu chuyện: "Cả cha và mẹ đều cố gắng xoá bờ số dữ liệu trên, thậm chí là format lại ổ nhưng không kịp. Vậy là sau 9 tháng 10 ngày koan ra đời đó

Lord_of_monsters
29-06-2007, 08:42
Có người nhái quảng cáo rằng: “Sữa mẹ là tốt nhất cho sự phát triển của trẻ sơ sinh và… bố trẻ nhỏ”. Không biết về mặt dưỡng chất thì có tốt cho “bố trẻ nhỏ” hay không, nhưng chắc chắn là “bố trẻ nhỏ” thích nhất là… cái bình!

bố trẻ nhỏ vừa được sờ bình vừa được uống sữa khoái khẩu
:food_smil

hoahongbetong
30-06-2007, 14:41
đọc bài bác cười nôn cả ruột hay lắm pót tiếp đi bác

TRUNG-TIGER
01-07-2007, 09:32
hôm nay HN mưa to, hứng chí post lên cho anh em vài vần thơ tình :D :

1.Có những lúc gục đầu bên trang vở anh vô tình đặt bút viết tên em nếu tình yêu là 2 chữ ''chân thành'' thì suốt đời anh yêu em mãi mãi nếu tình yêu là nụ hoa chưa hái nguyện kiếp này thắm mãi bên em......

2.nhớ em nhớ những nụ cười Nhớ em nhớ những ngày vui hôm nào Đêm đêm,lặng lẽ đếm sao em như sao sáng mãi cao trên trời Yêu em,chỉ có em thôi Cô đơn,đời vẫn cứ trôi nhẹ nhàng........

3.Trái tim anh chỉ một lần mở cưả
Đón riêng em rùi khép lại muôn đời
-------------------------------------------------------------------------------
Giang hồ đâm chém anh ko sợ
Chỉ sợ một ngày vắng bóng em

TRUNG-TIGER
01-07-2007, 09:34
bố trẻ nhỏ vừa được sờ bình vừa được uống sữa khoái khẩu
:food_smil

Vì sao sữa mẹ là sự phát triển tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ Trả lời: thứ nhất: sữa mẹ để lâu ngày ko sợ thiu. Thứ hai: sữa mẹ không sợ hàng giả, hàng nhái. Thứ ba sữa mẹ sản xuất ra là dùng liền do dó tránh được chuyện ruồi bu kiến đậu dẫn đển việc đau bụng. Thứ tư điều quan trọng ko kém trong thời buổi hiện nay là mẫu mã bình sữa mẹ rất là đẹp và nhiều mẫu mã ...lol

TRUNG-TIGER
01-07-2007, 09:36
Nếu biết rằng em đã lấy chồng
Dại gì mà nghĩ thế là xong
E-mail cứ viết, phone cứ gọi
Cũng có ngày em li dị chồng

trunghieu123
13-07-2007, 16:00
Yêu là không hối tiếc. Có lỗ tai mà như điếc. Yêu phải biết cương quyết. Nồng nàn và kịch liệt. Yêu là phải chịu thiệt. Xài tiền không được tiếc. Yêu cho tới sức tàn lực kiệt. Cho tới khi tứ chi bại liệt.thì yêu chiếc xe lăn da diết

ho trong hieu
16-07-2007, 21:47
thơ văn các bác viết hay quá cứ post tiếp đi nha . em hưởng ứng

Lord_of_monsters
17-07-2007, 08:54
Vì sao sữa mẹ là sự phát triển tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ Trả lời: thứ nhất: sữa mẹ để lâu ngày ko sợ thiu. Thứ hai: sữa mẹ không sợ hàng giả, hàng nhái. Thứ ba sữa mẹ sản xuất ra là dùng liền do dó tránh được chuyện ruồi bu kiến đậu dẫn đển việc đau bụng. Thứ tư điều quan trọng ko kém trong thời buổi hiện nay là mẫu mã bình sữa mẹ rất là đẹp và nhiều mẫu mã ...lol

bác này hôm nọ đi Dồ Sơn khiếp gặp cái bình sữa sao nó lại dài thuôn thuỗn như mướp ấy khiếp quá không dám uống, (:dots:) nghĩ bụng không biết bố đứa trẻ nào dám xài bình đó nhở :drunk: còn em thà chết chứ không chịu hi sinh uống bình sữa đó :hang:
phải yêu cầu đổi ngay bình khác:drool:

TRUNG-TIGER
17-07-2007, 11:56
thế thì bác đụng phải " mướp đắng " rồi, xài ko vô đâu :D