PDA

View Full Version : Dịch vụ submit tin (tạm gọi là author)

noactive
26-06-2007, 18:43
Hiện dang rảnh rang. Mà anh em làm adsense nhiều. Nên tui mở cái dịch vụ này. Hy vọng giúp các anh em làm adsense nhanh. Lưu ý dịch vụ chỉ dành cho pro không dành cho gà.

Gọi là dịch vụ submit tin thuê, vì các pro có thể yêu cầu làm đầy thông tin trang article hay forum của các bác trong 1 thời gian ngắn. 1 ngày 100 hay 200 tin gì đó.

Chi phí dịch vụ : 1.000 vnd/tin. Gồm 1 hình minh họa và 2 tới 3 hình trong bài viết. Hoặc 1 video clip trong bài viết.

Dịch vụ kèm theo : submit bài vừa viết lên 20 trang bookmaks (PR 5,6,7,8) với giá 1.000 cho 1 bài viết/20 trang bookmark

Hy vọng các anh em ủng hộ. Contact nick hainam_pmp để biết thêm chi tiết

Hanaziki
26-06-2007, 19:43
em cũng có mấy cái soft này nghe ... ^_^'

noactive
26-06-2007, 19:46
Ec. Submit mà có soft. Đại thiên tài. Soft sao bác có thể vào trang này lấy tin roài tìm cái hình phù hợp với tin dc nhỉ.

Hanaziki
26-06-2007, 19:49
ùm ... đúng là lấy cái hình thì em thua ... nhưng nếu lấy tin từ site khác rùi tự post vào site mình thì em làm được nghe .... bao đảm không double content .... script em tự viết ... ^_^"

à quên .... lấy cái hình phù hợp cũng không khó mấy ... lúc trước em có làm shop bán sách của ... amazon ... cái hình của nó hiện lên tương ứng với sản phẩm hoặch từ khóa cũng được .... API ấy mà

vuacuagai
26-06-2007, 19:58
nghe hay lém, em thì đang có khối lượng tin cực ngon, đảm bảo lấy ad đẹp, cho em tham gia với. Bác noactive có thể cho em hợp tác với được không?

noactive
26-06-2007, 22:46
Dịch vụ này người lam 100%. Nên không dùng soft. Dùng soft thì hơi bị khó à nha. Phải nghiên cứu nhiều thứ.
Bác vuacuagai tính hợp tác sao đây. Em thì theo yêu cầu của các bạn. Ý là cung cấp từ khoa kiu người mình search rồi submit bài viết hay copy bài từ trang cố định đều làm dc. Với mỗi bài sẽ tìm 3 hình ảnh hợp lý nhất post vào cho sinh động.
Mời các bố già tham gia.................

noactive
26-06-2007, 22:48
A` quên mất sau khi post bài còn phải submit vào 20 trang bookmark nữa làm thế sau 1 ngày google sẽ cache trang của các bạn

Newbie_GA
26-06-2007, 22:57
Các bác vào www.vietmakemoneyline.com post bài mà lấy tiền, rất nhiều dịch vụ hấp dẫn sắp ra đời

noactive
26-06-2007, 22:57
ec post lấy tiền. Bó tay bác. Vào đó click thuê thì dc. Chú tiền làm díu có. toàn spam vn

BoTayConGaQuay
27-06-2007, 01:17
Hiện dang rảnh rang. Mà anh em làm adsense nhiều. Nên tui mở cái dịch vụ này. Hy vọng giúp các anh em làm adsense nhanh. Lưu ý dịch vụ chỉ dành cho pro không dành cho gà.

Gọi là dịch vụ submit tin thuê, vì các pro có thể yêu cầu làm đầy thông tin trang article hay forum của các bác trong 1 thời gian ngắn. 1 ngày 100 hay 200 tin gì đó.

Chi phí dịch vụ : 1.000 vnd/tin. Gồm 1 hình minh họa và 2 tới 3 hình trong bài viết. Hoặc 1 video clip trong bài viết.

Dịch vụ kèm theo : submit bài vừa viết lên 20 trang bookmaks (PR 5,6,7,8) với giá 1.000 cho 1 bài viết/20 trang bookmark

Hy vọng các anh em ủng hộ. Contact nick hainam_pmp để biết thêm chi tiếtÀ bác còn thiếu đó, post to blog (Xài cái Blog by Email của blogger.com đó), lỡ làm thì làm trọn gói luôn.

kotlt
27-06-2007, 02:13
ý của bro noactive là bro "post bài thuê" hả ( sorry nhe ko biết phải diễn tả sao )

nếu thế thật thì sắm tới có nhiều dự án phải nhờ bro :)

Hanaziki
27-06-2007, 06:00
nếu làm bằng tay mệt lắm à ...

để em nghiên cứu viết cái soft coi ... hiện em cung đang dùng một số soft tự viết cũng hiệu quả lắm

noactive
27-06-2007, 07:16
Hix
Cái này làm bằng tay. Bảo đảm dáp ứng mọi yêu cầu khách hàng.
Có 2 lý do khong dùng soft:
1) Ví dụ khách hàng bảo: post 10 bài về từ khóa dating nhé, vào google chọn 10 bài đầu ấy. Bố software post được.
2) Soft thì làm quái gì chọn hình ảnh phù hợp với bài viết dc. Chẳng lẽ kiu post bài về "pets" mình phải tìm một mớ hình trữ sẵn. Rồi cho nó chọn à

A Hanaziki có vẻ giỏi software có thể cho tớ nick không. Có cái này muốn thỉnh giáo.

dreamstar
27-06-2007, 08:02
Dịch vụ của noactive có vẻ good nhỉ dành cho ai muốn chơi adsense không phải là dân lập trình có thể tự viết soft để làm mọi thứ auto nhưng lại có tiền thuê người :D.

Tôi vừa không phải là dân lập trình vừa không có tiền đành phải phải kiếm nghề khác làm thôi, có lẽ chuyển qua việc submit article :( dùm cho noactive. các bro ủng hộ dịch của bác noactive để tui có việc làm với :D

Hanaziki
27-06-2007, 09:39
Ví dụ khách hàng bảo: post 10 bài về từ khóa dating nhé, vào google chọn 10 bài đầu ấy. Bố software post được.

Thực tế site em đang hoạt động theo phương thức này ấy chứ ...
tuy mỗi site có nhứng layout khác nhau nhưng nếu "đoạn văn" tức là chữ sẽ liên tiếp nhau, theo nguyên lý đó việc em lấy ra những đoạn văn "dài có từ 200 - 300 từ" tức đó là tài liệu có thể dùng được ... kế đó nếu nó có hình thì em lấy luôn có sao đâu ...

còn nếu không có hình ... quả là cái script em lấy về khoảng 10 cái hình (căn cứ vào từ khóa xuất hiện nhiều trong bài viết mà lấy hình ... còn nguồn thì ... vô số trên mạng luôn .. ^_^' ), sao đó rùi cho nó hiện luân phiên thôi, thế nào mà không có một cái phù hợp, hoặc là em sẽ chỉnh lại chọn một hình cũng được mừ...

Lợi thế biết lập trình .... ^_^]'

dreamstar
27-06-2007, 09:45
bro haniki đúng là ngọa hổ tàng long, chỉ mong được bro chỉ bảo vì em ko biết lập trình gì cả nên muốn chơi adsense thì như bắt thang lên hỏi ông trời, lấy tiền cho gái có đòi được kô. :(

Hanaziki
27-06-2007, 09:49
bro haniki đúng là ngọa hổ tàng long, chỉ mong được bro chỉ bảo vì em ko biết lập trình gì cả nên muốn chơi adsense thì như bắt thang lên hỏi ông trời, lấy tiền cho gái có đòi được kô

Đâu phải biết lập trình mới chơi GA tốt đâu, còn nhiều cách khác lắm, tùy vào điều kiện của từng người nữa ... túm lại ... cần có sự tìm tòi học hỏi + một chút sự kiên nhẩn (ít người có cái này khi tham gia GA) .... bảo đảm sẽ thành công ^_^'''

dreamstar
27-06-2007, 10:08
Đâu phải biết lập trình mới chơi GA tốt đâu, còn nhiều cách khác lắm, tùy vào điều kiện của từng người nữa ... túm lại ... cần có sự tìm tòi học hỏi + một chút sự kiên nhẩn (ít người có cái này khi tham gia GA) .... bảo đảm sẽ thành công ^_^'''

Thì em nằm trong số nhiều người mới khổ ấy chứ :(

joker1807
27-06-2007, 14:15
Sao bác này lại nghĩ ra được cái trò này nhỉ, hix hix 1000/tin. Đi spam cho nhanh

noactive
27-06-2007, 15:08
Sao bác này lại nghĩ ra được cái trò này nhỉ, hix hix 1000/tin. Đi spam cho nhanh

Ặc đi spam là sao. Cái này la submit vào trang web cua bạn mà

bkiss
27-06-2007, 16:36
hic hic keke ac ac hehe

ads
27-06-2007, 17:06
Ặc đi spam là sao.

Spam là tương tự như reply này của tui nè noactive. lol

vuacuagai
27-06-2007, 21:00
mấy bác ơi, ai đứng ra tổ chức dịch vụ submit đi, em xin 1 chân với. lol

Hanaziki
27-06-2007, 21:45
làm vậy là "hé lộ" site mình chơi GA rùi ... ^_^''''

vuacuagai
27-06-2007, 21:57
làm vậy là "hé lộ" site mình chơi GA rùi ... ^_^''''

Thì bác ít gì cũng hé lộ cho em biết nick name để bàn chiện làm ăn chớ. Em thấy vầy nè, bác nào đặt hàng của em, em sẽ send qua mail cho bác đó, sau đó thì bác đó chuyển tiền vào tài khoản cho em.
Mấy bác đừng lo về vụ phí tài khoản, các bác cứ chọn ngân hàng, em có đủ ATM các ngân hàng hết đó, mà dùng atm chuyển cho atm của cùng ngân hàng thì làm gì tính phí, đúng không? sòng phẳng, an toàn.
Rất mong được họp tác cùng anh em. lol

noactive
27-06-2007, 22:30
Ec
Dịch vụ của mình mà. Vua cua gái xu mất. Hix

vuacuagai
27-06-2007, 23:18
Ec
Dịch vụ của mình mà. Vua cua gái xu mất. Hix

em có xu của bác đâu, chúng mình hợp tác vui vẻ đi.
bác với em mở dịch vụ nội dung cho anh em lol
Dịch vụ của mình sẽ làm những công đoạn sau:
kím nội dung
test coi nội dung đó ra ad gì và giá ad đó bao nhiu?
sau đóa bán lại cho anh em.
Mấy bác đừng có khinh tụi em vì mấy cái trên ai làm mà chả được, nhưng chỉ sợ mấy bác không có thời gian mà thôi, với lại mình nên chiên môn hóa đi, chúng em chiên về nội dung, còn bác khác lo vụ bảo kê khỏi click tặc, bác khác lo vụ spam,.... thành dây chuyền, đôi bên cùng có lợi :lick:

dreamstar
27-06-2007, 23:26
em có xu của bác đâu, chúng mình hợp tác vui vẻ đi.
bác với em mở dịch vụ nội dung cho anh em lol
Dịch vụ của mình sẽ làm những công đoạn sau:
kím nội dung
test coi nội dung đó ra ad gì và giá ad đó bao nhiu?
sau đóa bán lại cho anh em.
Mấy bác đừng có khinh tụi em vì mấy cái trên ai làm mà chả được, nhưng chỉ sợ mấy bác không có thời gian mà thôi, với lại mình nên chiên môn hóa đi, chúng em chiên về nội dung, còn bác khác lo vụ bảo kê khỏi click tặc, bác khác lo vụ spam,.... thành dây chuyền, đôi bên cùng có lợi :lick:

ý kiến của vuacuagai rất hay, nhân tiện vuacuagai có mở lớp dạy cua gái kô vậy, tôi nhát quá đến giờ vẫn chưa có bạn gái..hic..hic

vuacuagai
28-06-2007, 07:10
ý kiến của vuacuagai rất hay, nhân tiện vuacuagai có mở lớp dạy cua gái kô vậy, tôi nhát quá đến giờ vẫn chưa có bạn gái..hic..hic
Ý kiến của bác quá hay, anh em làm GA tối ngày tung hành online, chắc đi offline sẽ nhát gái lắm đây, em cũng sẽ mở dịch vụ làm quen bạn gái cho các bác, đảm bảo không cua thì thôi, còn cua là phải đổ :lick:

noactive
28-06-2007, 08:34
Topic của mình lại bị làm bậy rối. Chán mấy ông quá