PDA

View Full Version : Nhận đặt GA để lấy 50$ PIN --> dịch vụ mới

Newbie_GA
23-06-2007, 19:08
Chắc nhiều bác ở đây cũng làm GA nhưng chắc được vài xu 1 ngày, đợi vài tháng mới được 50$ để send PIN. thêm vài tháng nữa để nhận check, con đường còn quá dài, chúng tôi nhận rút ngắn con đường trên:

- Nhận đặt GA đảm bảo trong 5 ngày đủ 50$ để nó send PIN với các từ khoá cao và click hoàn toàn hợp lệ. (Mức phí 300 ngàn)

- Trong 15 ngày sẽ đủ 100$ để gửi SEC cho tháng sau (mức phí 300 ngàn)

P/S: Chỉ nhận đặt GA sau khi đã nhận tiền phí (300 ngàn, gửi thông qua ngân hàng hoặc ATM), mời các bác đăng ký

Chế độ bảo hành, trong 5 ngày hoặc 15 ngày mà bị bann sẽ trả lại tiền với điều kiện các bác không được đặt GA vào các trang khác trong suốt thời gian này.

Với công nghệ spam bậc nhất VN hiện nay (Gồm 4 máy chủ chuyên dụng cho việc spam, đội ngũ nhân công spam thuộc hàng pro được đào tạo bởi các chuyên gia spam hàng đầu thế giới) và kinh nghiệm chơi GA hai năm, rất mong mang đến cho quý khách hàng khả năng nhanh nhất để nhận tiền từ Google adsense

Ngoài ra còn có dịch vụ reg account dùm: Các bác chỉ cần đưa thông tin để đăng ký GA và 1 trang blogspot bằng tiếng Anh (cái này cái bác làm dễ òm, còn nếu không biết làm thì phải tính thêm phí=200.000 cho 1 lần tạo) chúng tôi sẽ đăng ký GA cho các bạn, bảo kê GA cho tới khi nhận được Séc sau đó trao trả tận tay bạn, tất nhiên phí sẽ rất đắt, chúng tôi sẽ tính phí như sau: Tiền trên Séc + 2.000.000 đ phí dịch vụ . Bảo đảm bạn sẽ có 1 account hoàn toàn trong sạch mà không phải nghi ngờ lý do trên (Đặt cọc trước 1 triệu, nếu bị bann sẽ hoàn trả lại tiền)

vietgiaitri
23-06-2007, 19:17
Chơi cả trò này cơ đấy, đúng là cái gì kiếm ra tiền là có người làm

Newbie_GA
23-06-2007, 19:19
Cám ơn quá khen, phải biết kiếm sống chứ he he

maybaybagia.com
23-06-2007, 19:40
đúng là đại cao thủ, 50USD/5 ngày

vuacuagai
23-06-2007, 19:42
hay qué, hay qué, nhưng em cần hóa đơn đỏ, bác xuất cho em nhe để em về báo cáo cho kế toán bên em. :lick:

ku_thinh_pro
23-06-2007, 20:19
thằng nào ngu thì nhà vô chơi, 50$ chưa del acc đâu đợi 100$ nó mới del bảo hành cũng như không

ku_thinh_pro
23-06-2007, 20:19
thằng nào ngu thì nhà vô chơi, 50$ chưa del acc đâu đợi 100$ nó mới del bảo hành cũng như không

911.com
23-06-2007, 20:46
Bác này dám cướp cái dịch vụ tui vừa nghĩ ra , tôi chưa kịp post bài để kiếm ăn thế mà bác lại cướp lấy

Tui đây chỉ cần 1 hoặc 2 ngày thôi

dxtdn
23-06-2007, 21:42
ý này hình như đã có ngưới nói trong box này

Newbie_GA
23-06-2007, 21:56
Bác này dám cướp cái dịch vụ tui vừa nghĩ ra , tôi chưa kịp post bài để kiếm ăn thế mà bác lại cướp lấy

Tui đây chỉ cần 1 hoặc 2 ngày thôi

Cái ý tưởng này tui cũng suy nghĩ từ lâu rồi, cần gì bác phải nhắc nhở. Mở dịch vụ này thế nào vài ngày chả có người cạnh tranh he he

smalltnv
24-06-2007, 00:34
hết trò, lợi dụng cái Revenue Sharing của GA mà bày ra thế này đây!

vuong184
24-06-2007, 01:52
Với công nghệ spam bậc nhất VN hiện nay (Gồm 4 máy chủ chuyên dụng cho việc spam, đội ngũ nhân công spam thuộc hàng pro được đào tạo bởi các chuyên gia spam hàng đầu thế giới) và kinh nghiệm chơi GA hai năm, rất mong mang đến cho quý khách hàng khả năng nhanh nhất để nhận tiền từ Google adsense
NGhe danh mà sợ quá trời luôn? ai mà tin nổi chứ?

kotlt
24-06-2007, 02:38
mình vẫn chưa hiểu ý tưởng của VMMO lắm , vì sao bạn chỉ nhận 300k để "cho" người khác 100$ từ GA ?

Newbie_GA
24-06-2007, 05:07
mình vẫn chưa hiểu ý tưởng của VMMO lắm , vì sao bạn chỉ nhận 300k để "cho" người khác 100$ từ GA ?

Vì mình limit click and money của GA ở mức nào để không bị bann, các bạn không tin, nhưng hãy làm thử rồi tin ngay, các bạn có thể reg 1 account khác để chơi thử, click và traffic hoàn toàn hợp lệ, đảm bảo tối thiểu 1 ngày khoảng 500 - 700 unique user với 30 - 50 clicks (thích hơn sẽ được điều chỉnh hơn), với tỉ lệ click này never google bann for you

maybaybagia.com
24-06-2007, 05:24
Vì mình limit click and money của GA ở mức nào để không bị bann, các bạn không tin, nhưng hãy làm thử rồi tin ngay, các bạn có thể reg 1 account khác để chơi thử, click và traffic hoàn toàn hợp lệ, đảm bảo tối thiểu 1 ngày khoảng 500 - 700 unique user với 30 - 50 clicks (thích hơn sẽ được điều chỉnh hơn), với tỉ lệ click này never google bann for you

Bác đúng là siêu cao thủ, nhưng trả tiền sau được không nhỉ ?

Newbie_GA
24-06-2007, 05:30
Không trả tiền trước bạn à, vì mình cũng chẳng biết ai với ai cả, riêng bác thuốc thì em xin từ chối đặt, vì bác thuộc hàng đại cao thủ trong tất cả các lĩnh vực rồi ạ

maybaybagia.com
24-06-2007, 05:35
Không trả tiền trước bạn à, vì mình cũng chẳng biết ai với ai cả, riêng bác thuốc thì em xin từ chối đặt, vì bác thuộc hàng đại cao thủ trong tất cả các lĩnh vực rồi ạ

ối tớ chỉ biết spam chứ có biết gì đâu cơ chứ hic hic, các lĩnh vực khác mù tịt

noactive
24-06-2007, 07:51
Hix. Chưa thấy ai lạ đời thế 50$ thì bỏ túi di lại chuyển 50$ -> 300k VND. Dịch vụ kiểu này rõ ràng có nghi vấn (nếu bảo 50$->1trieu thì còn tin). Hy vọng các bác làm ăn tốt và không bảo đội ngũ spam có kinh nghiệm và 4 máy chủ spam của bác click vào banner của người ta

Newbie_GA
24-06-2007, 08:09
Hix. Chưa thấy ai lạ đời thế 50$ thì bỏ túi di lại chuyển 50$ -> 300k VND. Dịch vụ kiểu này rõ ràng có nghi vấn (nếu bảo 50$->1trieu thì còn tin). Hy vọng các bác làm ăn tốt và không bảo đội ngũ spam có kinh nghiệm và 4 máy chủ spam của bác click vào banner của người ta

Bạn đúng là chưa hiểu rõ vấn đề rồi, nếu tôi lấy cao thế thì ai mua, phải rẻ hơn chứ, giá cạnh tranh mà, bạn sẽ thấy được traffic đoàng hoàng không phải tự click gì cả, chẳng ai rảnh hơi ngồi tự click cả, thích thì sử dụng còn không thích thì đọc để biết vậy thôi, tại traffic dư chẳng biết làm là nên mới mở dịch vụ này giúp đỡ mọi người cùng kiếm ăn nên giá nó rẻ vậy thôi

maybaybagia.com
24-06-2007, 08:13
Tôi cũng chuẩn bi mở dịch vụ promote đến khi đủ 100USD, tiền thanh toán là 1,5 triệu, bảo hành đến lúc nhận được séc, thanh toán trước 1 triệu còn 500K đến lúc Google báo gửi séc thì thanh toán nốt

noactive
24-06-2007, 08:15
Hix. Traffic dư. Giúp đỡ mọi người
Sao nói khôi hài nhỉ. Bạn dư traffic thì bạn đặt GA của bạn vào. Tiền đúng như bạn nói thì bạn hưởng. Chỉ sợ dịch vụ bạn có vấn đề. Dưa trước 300k đến khi tui bị BAN bạn có trả lại k

Newbie_GA
24-06-2007, 08:36
Hix. Traffic dư. Giúp đỡ mọi người
Sao nói khôi hài nhỉ. Bạn dư traffic thì bạn đặt GA của bạn vào. Tiền đúng như bạn nói thì bạn hưởng. Chỉ sợ dịch vụ bạn có vấn đề. Dưa trước 300k đến khi tui bị BAN bạn có trả lại k

Tôi không đặt GA bởi vì traffic quá nhiều nếu đặt GA sẽ có nhiều click nên tôi làm redirect tới nhiều trang để share bớt traffic, mỗi trang tầm 30-50 clicks /ngày, như vậy mọi người đều sống được, nếu tôi bảo hành đến khi lãnh sec sẽ còn nhiều phức tạp và nhiêu khuê, ví dụ họ vi phạm TOS của google bị ban nhưng lại kêu do traffic từ trang tôi nên họ bị bann chẳng hạn, lấy gì bảo đảm họ sau khi đặt ở trang tôi họ lại đặt ở trang khác không hợp lệ dẫn đến bị bann, dịch vụ này chỉ mới tiền hành, ai nhảy vô sớm sẽ có tiền nhiều thôi

Newbie_GA
24-06-2007, 08:46
Ngoài ra còn có dịch vụ reg account dùm: Các bác chỉ cần đưa thông tin để đăng ký GA và 1 trang blogspot bằng tiếng Anh (cái này cái bác làm dễ òm, còn nếu không biết làm thì phải tính thêm phí=200.000 cho 1 lần tạo) chúng tôi sẽ đăng ký GA cho các bạn, bảo kê GA cho tới khi nhận được Séc sau đó trao trả tận tay bạn, tất nhiên phí sẽ rất đắt, chúng tôi sẽ tính phí như sau: Tiền trên Séc + 2.000.000 đ phí dịch vụ . Bảo đảm bạn sẽ có 1 account hoàn toàn trong sạch mà không phải nghi ngờ lý do trên (Đặt cọc trước 1 triệu, nếu bị bann sẽ hoàn trả lại tiền)

maybaybagia.com
24-06-2007, 08:49
Dịch vụ promote account GA mới khai trương của www.maybaybagia.com : promote account của bạn tới 100 đô và bảo hành cho đến khi nhận séc. Phí dịch vụ : 1,5 triệu

maybaybagia.com
24-06-2007, 08:49
P/S : 100% traffic US, không spam, không dư traffic

dreamstar
24-06-2007, 09:40
dịch vụ của bác thuốc có lẽ ổn hơn nhĩ

Newbie_GA
24-06-2007, 09:54
Đúng là bác thuoc lắm tài nhiều tật, tùy bạn chọn thôi, còn bác thuốc xin vui lòng mở 1 topic khác giới thiệu dịch vụ của bác, em sẽ vô ủng hộ, xin đừng spam vào topic của em.

vietgiaitri
24-06-2007, 10:13
Tranh nhau miếng rau chẳng còn ehhe

dxtdn
24-06-2007, 10:47
Tổng kết :
to Newbie_GA : bác nói thế em có ý này, em sẽ làm giùm acc của bác đủ 1k trong vòng 30-45 ngày, sau khi đủ 1k em bảo hành bác thêm 15 ngày , tiến phí 5tr

Newbie_GA
24-06-2007, 10:54
Tổng kết :
to Newbie_GA : bác nói thế em có ý này, em sẽ làm giùm acc của bác đủ 1k trong vòng 30-45 ngày, sau khi đủ 1k em bảo hành bác thêm 15 ngày , tiến phí 5tr

Thôi khỏi xin cám ơn, ráng kiếm 10$ / ngày là mừng rồi, em chẳng mơ màng 1000$ của bác
Với vài năm kinh nghiệm thì tôi biết đâu là giới hạn của nó chứ

ads
24-06-2007, 11:15
He he. Thỉnh thoảng mới quay lại box này mới thấy nhiều cái thú vị chứ ngày nào cũng truy cập đúng là hơi chán.

Hôm nay quay lại box thấy có cái topic này của Newbie_GA thấy cũng thú vị. Ngày càng có nhiều trò kiếm tiền từ GA nhỉ. Hết bảo kê tài khoản rồi giờ lại nhận đặt GA code.

@Newbie_GA: traffic và click của bác hoàn toàn toàn hợp lệ thì bác sợ gì mà không đặt GA code của bác vào. Nếu traffic của bác mà bác còn sợ thì em đây lại càng không dám.

p.s: TOS của GA có quy định "người Việt không được có quá nhiều click" không mấy bác?

Newbie_GA
24-06-2007, 11:28
He he. Thỉnh thoảng mới quay lại box này mới thấy nhiều cái thú vị chứ ngày nào cũng truy cập đúng là hơi chán.

Hôm nay quay lại box thấy có cái topic này của Newbie_GA thấy cũng thú vị. Ngày càng có nhiều trò kiếm tiền từ GA nhỉ. Hết bảo kê tài khoản rồi giờ lại nhận đặt GA code.

@Newbie_GA: traffic và click của bác hoàn toàn toàn hợp lệ thì bác sợ gì mà không đặt GA code của bác vào. Nếu traffic của bác mà bác còn sợ thì em đây lại càng không dám.

p.s: TOS của GA có quy định "người Việt không được có quá nhiều click" không mấy bác?

Tôi vẫn đặt bình thường nhưng ở dạng khống chế bớt lại, lượng traffic còn dư rất nhiều, nếu ai chơi GA cũng hiểu rằng, click 1 lượng lớn từ VN thì khó mà nhận được tiền, vì vậy lượng traffic dư thừa là khá nhiều
Tos GA không có điều đó, nhưng nếu bạn có kinh nghiệm làm GA sẽ hiểu được cơ chế IP VN thế nào.

ads
24-06-2007, 11:41
@Newbie_GA: Em tạm hiểu được cơ chế IP của các ISP VN. Và hiểu thêm traffic của bác chủ yếu là traffic Việt. Và traffic Việt thì em không dám nghĩ tới $50. Em xin nhường các click Việt cho bác và mọi người. Em tự kiếm $50 cũng được, dù lâu nhưng chắc.

maybaybagia.com
24-06-2007, 12:00
Tổng kết :

Vụ này hay đó, bác làm cho tôi đi

dxtdn
24-06-2007, 12:43
ok thôi em xin nhắc lại thêm là em kiếm 1k trong vòng 30-45 ngày, sau khi đủ 1k em bảo hành thêm 15 ngày nữa, rồi em nhận tiền [5tr] và em ko biết bác đã nhận PIN hay chưa, vì như bác NewBie_Ga nói cũng chưa chắc có 50$ đã nhận được PIN vì còn tùy thuộc vào địa chỉ chủ acc, như em trước đây đợi nhận PIN mất gần 4 tháng đấy, xin đọc kỉ điều em ghi, nếu ok thì pm lại đây cho anh em box QQTT biết, vì em làm xong mới nhận tiền, ko cần nhận trước,

maybaybagia.com
24-06-2007, 13:17
ok thôi em xin nhắc lại thêm là em kiếm 1k trong vòng 30-45 ngày, sau khi đủ 1k em bảo hành thêm 15 ngày nữa, rồi em nhận tiền [5tr] và em ko biết bác đã nhận PIN hay chưa, vì như bác NewBie_Ga nói cũng chưa chắc có 50$ đã nhận được PIN vì còn tùy thuộc vào địa chỉ chủ acc, như em trước đây đợi nhận PIN mất gần 4 tháng đấy, xin đọc kỉ điều em ghi, nếu ok thì pm lại đây cho anh em box QQTT biết, vì em làm xong mới nhận tiền, ko cần nhận trước,

cần gì nhận PIN, tớ có account nhận được tiền rồi, cậu cứ 45 ngày + bảo hành 15 ngày là okie rồi sợ gì, yên tâm account tôi chả sợ ông nào phá hết

kotlt
24-06-2007, 14:27
đã hiểu cách thức làm việc của VMMO ;) , chúc bạn thành công .

Newbie_GA
24-06-2007, 14:55
Từ hôm qua đến giờ chưa ai đăng ký hết, chắc chưa ai có hứng thú ke ke

joker1807
24-06-2007, 17:23
50$ trong 5 ngày là quá binh thường đúng không anh Đ. Với hôm nào kiếm khá thì chắc 2 ngày là được. Của em thì chắc là tầm 3 ngày ( 2 ngày thì không được rồi) nhưng mà được 50$ xong thì phải đợi thêm 1 hôm nữa để Google kiểm tra rồi hôm sau mới send mail và gửi PIN.....Có công mài sắt có ngày nên dao

tiamo86
24-06-2007, 22:33
Dịch vụ hay vãi
Đảm bảo 50$/5days -> giá 300k
Đảm bào ko bị ban acc
Nếu như thía sau pro không đầu tư hẳn GA đi, kì kèo vài trăm VNĐ bạc, thời gian đó bác làm vài chục caí acc tính ra xem đc bnhiu:
50$/ 5days -> 30days = 300$
Lấy khoảng 10acc, =3000$
Thêm vài chục cái nữa đi pro
Mỗi tháng cũng đc đóa...
Nhìn mấy pac thuoc và quina lại óanh lộn roài kìa
Box quảng cáo này là sân sau của 2 pác, đi bài post nào mà có 2 pác này là...chậc chậc, vui vãi