PDA

View Full Version : Laptop MacBook của Apple

dattran_mms5
21-06-2007, 01:46
Tui tính mua 1 cái Macbook nhưng khổ 1 nổi là nghe nói nó chỉ chạy trên HĐH Mac OS của Apple,muốn chạy trên Windows thì phải thông qua cơ chế Boot Camp,vậy có ai biết Boot Camp là gì hok? Giúp tui để mua Laptop coi,thanks!!

nguyen_vu0211
21-06-2007, 02:26
máy của bạn có thể làm việc đc trên HDH Win or Vista!bạn có thể tham khảo các thủ thuật và các cách cài đặt tại trang chủ của máy tính của bạn!hoặc tạo máy ảo!cài đặt!nhưng theo tôi!HDH Mac rất đẹp và có nhiều tính năng rất Pro!nên bạn nên dùng HDH này!

studentxxi
21-06-2007, 05:32
máy của bạn có thể làm việc đc trên HDH Win or Vista!bạn có thể tham khảo các thủ thuật và các cách cài đặt tại trang chủ của máy tính của bạn!hoặc tạo máy ảo!cài đặt!nhưng theo tôi!HDH Mac rất đẹp và có nhiều tính năng rất Pro!nên bạn nên dùng HDH này!

HDH này pro nên dùng <<< ngặc nổi bro trên kia chưa pro haha

dattran_mms5
21-06-2007, 12:13

Ko thấy thủ thuật chỉ cài đặt Boot Camp đâu hết bạn ơi?

dattran_mms5
21-06-2007, 12:15

Ko thấy thủ thuật chỉ cài đặt Boot Camp đâu hết bạn ơi? Đúng là Mac OS rất đẹp nhưng nó ko an toàn và bảo mật cao như Vista? Ai biết cái thằng Boot Camp thì vào share thông tin với,thanks!!!

erakid
21-06-2007, 22:04
trời, MAC mà không an toàn và bảo mật cao hả? Bộ có người thèm hack MAC hay viết virus cho MAC sao?

dattran_mms5
22-06-2007, 08:18
vậy hả? Mà thôi bỏ qua vấn đề Mac bảo mật tốt hơn Win đi,cái mình hỏi ở đây là ai biết chạy Boot Camp hok? Help me!!!

dattran_mms5
22-06-2007, 08:28
vậy hả? Mà thôi bỏ qua vấn đề Mac bảo mật tốt hơn Win đi,cái mình hỏi ở đây là ai biết chạy Boot Camp hok? Help me!!!