PDA

View Full Version : [Vuonapp] - Giới thiệu Game Freaking Smile

Đam Mỹ
26-08-2014, 15:20
Freaking Smile là game lựa chọn hình ảnh. Hiện tại phiên bản gốc chỉ được chạy trên hệ điều hành Android. Sản phẩm này thuộc bản quyền Vuonapp. Được xây dựng thuộc nhóm game trí tuệ. Chúng tôi mong muốn nó giúp bạn phản xạ nhanh hơn. Nội dung game được xây dựng dựa trên những bức ảnh gần giống nhau. Và nhiệm vụ của bạn là tìm ra bức ảnh đang cười.

Chơi Freaking Smile không chỉ giúp bạn nhanh nhẹn mà nó còn khiến bạn rèn luyện được tính chính xác… Nó sẽ giúp bạn tăng khả năng thích nghi với những môi trường đòi hỏi sự năng động cao trong cuộc sống. Đó là giá trị mà chúng tôi mong muốn gửi đến bạn qua game này.

Cách chơi: Game này đơn giản thậm trí còn ít thao tác hơn cả Flappy Bird và Swing Copters của Nguyễn Hà Đông. Với mỗi thao tác bạn chọn cho mình hình ảnh cười. Bạn chỉ có 2s để làm điều đó. Và mỗi lần chọn đúng bạn sẽ được 1 điểm và đi vào vòng chọn kế tiếp. Nếu chọn sai bạn phải chọn lại từ đầu. Chúc bạn may mắn.

Download Game Freaking Smile trên Google Play

Đam Mỹ
27-08-2014, 14:24
Mình thích chơi game này,

quynhchi.aof
28-08-2014, 10:09
Mình cần luyện khả năng phản xạ nên có game nào về phản xạ nhanh bạn gửi cho mình với nhé! Thks!