PDA

View Full Version : Site Phim Online

ODSManager
22-08-2014, 16:01
Chào các anh chị trong diễn đàn .

Như tiêu đề , em đang có 1 dự định làm trang phim online . Hiện tại , em đã có nguồn phim chất lượng , hạ tầng Server - đường truyền , layout website ...

Em muốn dùng công nghệ Streaming để cho người xem không thể down phim về được , rồi các tool để người xem nạp VIP giống trang HDViet ...

Em đang trong giai đoạn tìm hiểu nên có gì anh chị thông cảm và chia sẻ cho em với nhé :)

alphavn
01-09-2014, 10:26

Như tiêu đề , em đang có 1 dự định làm trang phim online . Hiện tại , em đã có nguồn phim chất lượng , hạ tầng Server - đường truyền , layout website ...

Em muốn dùng công nghệ Streaming để cho người xem không thể down phim về được , rồi các tool để người xem nạp VIP giống trang HDViet ...

Em đang trong giai đoạn tìm hiểu nên có gì anh chị thông cảm và chia sẻ cho em với nhé :)

Kho phim của bạn có bao nhiêu phim, dung lượng bao nhiêu, bạn dự tính sẽ phục vụ được cho bao nhiêu khách hàng xem phim cung lúc?

Bạn nói là bạn đã có hạ tầng server và đường truyền thì nó là bao nhiêu? Bạn cho mình biết thêm thông tin hơn nữa thì mình mới có thể tư vấn cho bạn nên làm gì, đầu tư như thế nào, kinh doanh ra sao

searcher87
01-09-2014, 22:49
Làm chơi và học hỏi thì tốt nhé. Làm để kiếm tiền thì tay phải to và nặng tiền thì hẵng làm nhé. Dính đến bản quyền nộp phạt thôi rồi

khanh tgs
05-09-2014, 14:34

up cho ODS lên mới nha. ủng hộ dự án của Anh !