PDA

View Full Version : Đăng kí Google Adsense chỉ cần 1 bước

giangcoi208
16-08-2014, 16:51
Sáng nay mình có đăng kí GA. và được email là đã qua bước 1 sau sau đó log vào GA thì không thấy thông báo đỏ là cần phải đăt code lên site. Mình lấy code và đặt thì 1 lúc sau cũng hiện quảng cáo và vào GA xem thì thấy có thống kê số lần xem trang. Có Ai đã gặp TH này chưa ? liệu thành công chưa nhỉ. Mình đã đặt code đó lên site khác và cũng thấy hiện QC.

anhhieuit
16-08-2014, 16:55
Hôm trước cũng có bác tương tự như thế? nghe nói vẫn bt, nhưng có bác thì ko có chỗ nhập Pin chắc tùy trường hợp.

quick and snow
16-08-2014, 16:57
haizz, mình đã đăng ký đi đăng ký lại khá nhiều lần và lần nào cũng sịt :-s

haiminh91
16-08-2014, 17:27
Sáng nay mình có đăng kí GA. và được email là đã qua bước 1 sau sau đó log vào GA thì không thấy thông báo đỏ là cần phải đăt code lên site. Mình lấy code và đặt thì 1 lúc sau cũng hiện quảng cáo và vào GA xem thì thấy có thống kê số lần xem trang. Có Ai đã gặp TH này chưa ? liệu thành công chưa nhỉ. Mình đã đặt code đó lên site khác và cũng thấy hiện QC.
chúc mừng bác chắc ads hiện trước mail sau :D

sudungmaytinh
16-08-2014, 17:46

Bác pro quá,
:D

Youtube Việt
16-08-2014, 17:47
Ngon rồi đấy chờ gà đẻ trứng nữa là luộc được rồi, đừng chiên nhé ăn phỏng mồm đấy

giangcoi208
16-08-2014, 18:11
Hôm trước cũng có bác tương tự như thế? nghe nói vẫn bt, nhưng có bác thì ko có chỗ nhập Pin chắc tùy trường hợp.

Hic bác làm em đang vui lai thấy lo lo @@

Bác pro quá,
:D

@@ hic chắc ý bác là khen hả. CHắc GA đang bi điên @@

trihung802
16-08-2014, 18:37
Bác đùa hay thật vậy ta, em đăng ký mấy lần đều trượt đây, không qua bước 2 :(

giangcoi208
16-08-2014, 18:54
Bác đùa hay thật vậy ta, em đăng ký mấy lần đều trượt đây, không qua bước 2 :(

em cam đoan là thật luôn. em cũng không hiểu sao nữa :(

Water
16-08-2014, 19:20
Mới đặt lên có thể lúc hiện lúc không. Nếu tầm hơn 1 ngày mà nó vẫn còn hiện thì là đã qua bước 2, còn ko hiện thì phải chờ.

leminhhuy_1989
16-08-2014, 21:01

Cách đây 1 năm cũng từng như bác. Nhưng ngay hôm sau thì ko thấy qc nữa. Đợi nó set lại code -> lại rớt :(
Hi vọng bác may mắn hơn :D

giangcoi208
16-08-2014, 21:16
Cách đây 1 năm cũng từng như bác. Nhưng ngay hôm sau thì ko thấy qc nữa. Đợi nó set lại code -> lại rớt :(
Hi vọng bác may mắn hơn :D

He he em cũng hi vong thế :)

chanvit
16-08-2014, 22:15
Cái title đọc dễ bị hiểu nhầm là bài viết chia sẻ kinh nghiệm, thủ thuật @@

nongcongtu
16-08-2014, 23:26
chắc trang của bác xịn quá đây mà

giangcoi208
17-08-2014, 01:26
tin buồn là em vừa nhân dc email khóa tài khoản @@

Gần đây, trong khi xem qua hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy
rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một sự rủi ro đáng kể
cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi. Do việc giữ tài
khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể gây một sự
thiệt hại về tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong
tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Xin vui lòng hiểu rằng chúng tôi xem đây là một bước cần thiết để bảo
vệ quyền lợi của cả các khách hàng quảng cáo lẫn các nhà xuất bản
AdSense khác của chúng tôi. Chúng tôi thấy rõ sự bất tiện mà điều này
có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cám ơn bạn trước vì sự thông cảm và
hợp tác của bạn.

haiminh91
17-08-2014, 09:15
tin buồn là em vừa nhân dc email khóa tài khoản @@

Gần đây, trong khi xem qua hồ sơ của chúng tôi, chúng tôi đã nhận thấy
rằng tài khoản AdSense của bạn có nguy cơ gây ra một sự rủi ro đáng kể
cho các khách hàng quảng cáo AdWords của chúng tôi. Do việc giữ tài
khoản của bạn trong mạng nhà xuất bản của chúng tôi có thể gây một sự
thiệt hại về tài chính cho các khách hàng quảng cáo của chúng tôi trong
tương lai, chúng tôi đã quyết định vô hiệu hóa tài khoản của bạn.

Xin vui lòng hiểu rằng chúng tôi xem đây là một bước cần thiết để bảo
vệ quyền lợi của cả các khách hàng quảng cáo lẫn các nhà xuất bản
AdSense khác của chúng tôi. Chúng tôi thấy rõ sự bất tiện mà điều này
có thể gây ra cho bạn, và chúng tôi cám ơn bạn trước vì sự thông cảm và
hợp tác của bạn.
đệt từ chối thì resubmit lại đc khóa tk thì hơi căng nha :3

tuyenbt
17-08-2014, 09:16
GA dạo này hay lỗi,mình reg nhiều,mỗi tuần vài acc.lâu lâu cỡ 1,2 tháng cũng gặp kiểu acc như thế này,thường dùng quá 1 tuần mới biết ổn hay không được,nhiều khi nó ban linh tinh.có lần nhận được hẳn 2 mail welcome và acc cũng active luôn,tuy nhiên không dùng gì hơn tuần nó cũng die :D

ynghia123
17-08-2014, 16:07
Cho mình hỏi chút là đặt code GA lên hết tất cả các trang hay chỉ cần đặt lên 1 trang là được rồi vậy mọi người.
VD như mình đặt trên trang giới thiệu blog thôi được không? hay phải đặt lên các bài viết nữa.

haiminh91
17-08-2014, 16:22
Cho mình hỏi chút là đặt code GA lên hết tất cả các trang hay chỉ cần đặt lên 1 trang là được rồi vậy mọi người.
VD như mình đặt trên trang giới thiệu blog thôi được không? hay phải đặt lên các bài viết nữa.

Một trang thôi là ok rồ bạn

diquaniemdau
17-08-2014, 21:42
GA dạo này hay lỗi,mình reg nhiều,mỗi tuần vài acc.lâu lâu cỡ 1,2 tháng cũng gặp kiểu acc như thế này,thường dùng quá 1 tuần mới biết ổn hay không được,nhiều khi nó ban linh tinh.có lần nhận được hẳn 2 mail welcome và acc cũng active luôn,tuy nhiên không dùng gì hơn tuần nó cũng die :D

Nhiều lúc nghĩ cũng nản, Google độc quyền vãi nhỉ

tuyenbt
18-08-2014, 11:53
Nhiều lúc nghĩ cũng nản, Google độc quyền vãi nhỉ

Về cơ bản là vẫn ổn bác ạ.Còn hệ thống có thông minh cỡ nào cũng có lỗi.Bác nào đen thì gặp phải thôi :D .Em reg nhiều nên gặp nhiều,nói chung có xác suất cả :)