PDA

View Full Version : Kính mời các pro vào trả lời giùm vụ này

thanhtrung_pc
19-06-2007, 23:51
hai mạng lan, mỗi mạng lan dùng một máy cắm vào auto switch hoặc data switch,các máy còn lại chia sẻ máy in với máy cắm vào auto swith hoặc data switch . Vậy tất cả các máy trong hai mạng lan có thể in được ko???

Lord_of_monsters
20-06-2007, 15:02
vấn đề ở chỗ lan của bác kiểu gì phân tầng hay ngang hàng vậy hỏi vậy ai dám trả lời bác nếu phân cấp bác sài printer server ấy, nếu ngang hàng thì cứ add printerr vô là đuwocj mà

duyn12
22-06-2007, 10:59
Hi! Mình có vấn đề với ổ cứng của mình, mong sự giúp đở của các bạn.Cấu hình máy của mình:Main Intel D945GCCRL,Ram KingMax 512,Hard Drive Hitachi 82G. Lâu lâu máy báo là kô tìm thấy ổ đĩa boot ,chỉ xảy ra khi mình restart lại máy, nó chỉ hết khi mình tắt hẳn máy rồi nhấn nút power lại.Mọi sự giúp đỡ của các bạn đều quý báu với mình, Cám ơn cho bất kỳ sự giúp đỡ nào của các bạn.

Lord_of_monsters
22-06-2007, 11:11
bạn kiểm tra lại cái cable hdd đó coi sao (nếu con của bạn xài đường sata bạn thay cái dây nguôn đổi ấy vậy thôi ( vì hdd của bạn hơi chuối không loại trừ trường hợp con hi ta chi kém nó ngắt như vậy ( nói thât hi ta chi chuối kinh khủng 9chỉ dám bán cho dự án lấy tiền thui không lắp cho dân dùng được)

Lord_of_monsters
22-06-2007, 11:11
bạn kiểm tra lại cái cable hdd đó coi sao (nếu con của bạn xài đường sata bạn thay cái dây nguôn đổi ấy vậy thôi ( vì hdd của bạn hơi chuối không loại trừ trường hợp con hi ta chi kém nó ngắt như vậy ( nói thât hi ta chi chuối kinh khủng 9chỉ dám bán cho dự án lấy tiền thui không lắp cho dân dùng được)