PDA

View Full Version : Tham khảo ae về mạng Life

Ga Viet
01-08-2014, 23:08
Bác nào đã tham gia net Life cho e hỏi chút, đầu tháng trước e có tham gia vào net Life, hồi đấy sau khi đăng ký e nhớ là bên đấy họ có gửi hợp đồng cho e ký online, mà e cũng ko nhớ rõ là có phải họ gửi qua mail không nữa, giờ mở mail lục lại thì không thấy cái mail ấy đâu. Các bác cho e hỏi trong phần kênh của e có mục mạng là Life như vậy thì e đã kết nối thành công chưa, và sau này được thanh toán như thế nào vậy?

ô con gà
02-08-2014, 01:42
Cậu vào đây
RightSignature . com

Ga Viet
02-08-2014, 07:39
Hôm trước mình đã ký rồi, giờ làm sao kiểm tra cái hợp đồng ấy đã được chấp nhận chưa vậy bạn, mấy bữa nay cái chanel của mình ngày tb cũng được 5 US nên hơi lo vụ này.

trung__123
02-08-2014, 08:56
Hôm trước mình đã ký rồi, giờ làm sao kiểm tra cái hợp đồng ấy đã được chấp nhận chưa vậy bạn, mấy bữa nay cái chanel của mình ngày tb cũng được 5 US nên hơi lo vụ này.

Mình có cái mail này sau khi ký nè: Document Agreement_EN.pdf is complete

Vậy chắc là thành công rồi chứ gì @@!

ô con gà
02-08-2014, 08:58
Cậu đã ký là ok rồi. Còn muốn xem thì đăng nhập vào = email và cái hợp đồng nó hiện ngay trang 9 đó còn gì.

Ga Viet
02-08-2014, 09:28
Cậu đã ký là ok rồi. Còn muốn xem thì đăng nhập vào = email và cái hợp đồng nó hiện ngay trang 9 đó còn gì.

vậy là mình yên tâm rồi, cảm ơn bác nhé

banhmibate
02-08-2014, 15:08
vào net rồi thì lỡ có up clip bản quyền thì net xử lý thế nào thế nào các bác hay vẫn ăn gậy youtube ? chưa hiểu lắm vô net thì được lợi gì.