PDA

View Full Version : Hãy cùng tham gia vực dậy trang web !

myopia
17-07-2014, 08:57
Chào bạn,

Tôi đang phát triển một web site thương mại điện tử được một thời gian và đã từng có thời gian phát triển rất tốt (vài chục ngàn users, vài ngàn doanh nghiệp hợp tác...). Sau do mảng công nghệ không có người tập trung phụ trách nên web đi xuống. Nay muốn tìm bạn nhiệt huyết, cùng niềm đam mê công nghệ và mong muốn tạo sự nghiệp hay làm gì đó riêng cùng phát triển đẩy mạnh web lại - Turn web around !

- Yêu cầu: Có khả năng công nghệ: hiểu biết hosting, code/recode hay sửa giao diện php/mysql. SEO /online marketing cực tốt để đẩy web phát triển để web turn around. Tôi cũng đã từng làm các hình thức marketing online nên có thể chia sẻ, học hỏi.
- Hình thức hợp tác: Cổ phần hoặc chia sẻ lợi nhuận, hoặc có thể nói chuyện cụ thể khi gặp mặt.

Nếu bạn thực sự quan tâm, hãy liên lạc với tôi theo email: myopia05 ét yahoo chấm com !

dangbinh876
17-07-2014, 11:30
Chào bạn,

Tôi đang phát triển một web site thương mại điện tử được một thời gian và đã từng có thời gian phát triển rất tốt (vài chục ngàn users, vài ngàn doanh nghiệp hợp tác...). Sau do mảng công nghệ không có người tập trung phụ trách nên web đi xuống. Nay muốn tìm bạn nhiệt huyết, cùng niềm đam mê công nghệ và mong muốn tạo sự nghiệp hay làm gì đó riêng cùng phát triển đẩy mạnh web lại - Turn web around !

- Yêu cầu: Có khả năng công nghệ: hiểu biết hosting, code/recode hay sửa giao diện php/mysql. SEO /online marketing cực tốt để đẩy web phát triển để web turn around. Tôi cũng đã từng làm các hình thức marketing online nên có thể chia sẻ, học hỏi.
- Hình thức hợp tác: Cổ phần hoặc chia sẻ lợi nhuận, hoặc có thể nói chuyện cụ thể khi gặp mặt.

Nếu bạn thực sự quan tâm, hãy liên lạc với tôi theo email: myopia05 ét yahoo chấm com !

Con số vài ngàn doanh nghiệp hợp tác cũng là khá lớn, vậy mà để đi xuống, uổng quá đi

SmartOne
24-07-2014, 00:09
Thực sự là tiếc cho bạn. Vài chục ngàn user, vài ngàn doanh nghiệp hợp tác - Một con số trong mơ. Chúc bạn sớm tìm được người vực dậy website của mình.

mrsthao
28-07-2014, 05:52
mình cũng đang sắp rơi vào tình trạng của bạn rồi, nhiều lúc thấy cũng nản quá, seo mãi web ko lên gì cả. Chỉ muốn bỏ cuộc thôi ... Kenhxuatkhaulaodong,com có ai muốn phát triển lĩnh vực này cùng mình ko?

Khucxake
30-07-2014, 12:12
Tôi có ông bạn, ngày trước làm được cái diễn đàn, lúc đỉnh là khoảng 15k online users. Nhưng nội dung cũng lan man, không tập trung vào mảng gì cả; nên cuối cùng không có tiền để duy trì server nữa. Nay truy cập vào trang ấy, nó chạy tọt vào vnexpress; mà ổng vẫn còn duy trì tên miền ấy! Tốt với vnexpress dễ sợ.

allstar
01-08-2014, 14:49
Tôi có ông bạn, ngày trước làm được cái diễn đàn, lúc đỉnh là khoảng 15k online users. Nhưng nội dung cũng lan man, không tập trung vào mảng gì cả; nên cuối cùng không có tiền để duy trì server nữa. Nay truy cập vào trang ấy, nó chạy tọt vào vnexpress; mà ổng vẫn còn duy trì tên miền ấy! Tốt với vnexpress dễ sợ.
Truy cập khủng vậy mà ko kiếm dc lợi nhuận để duy trì, đáng tiếc thật

chemzo.com
01-08-2014, 19:24
Hơi khó tin .

Khucxake
02-08-2014, 15:40
Đã yểu rồi, đừng vực làm chi cho mệt. Đập, xây cái mới đi bác ơi.

younghero_anhhun
26-08-2014, 13:53
chúc bác may mắn mau chóng vực lại website của mình

quyet_ueh
29-08-2014, 11:09
tiếc cho bác quá, site đã có đông thành viên và có vài ngàn doanh nghiếp rồi mà đi xuống thì đáng tiếc

trumdkny
29-08-2014, 16:48
Chào bạn,

Bác có thể nói rõ hiện trạng đi xuống xuống là thế nào không ? Đã đóng của hay vẫn còn duy trì (nếu còn thì hiện nay visit thế nào ) ?

searcher87
01-09-2014, 22:53
có thể inbox cho em thông tin trang và giá bán mong muốn
email: dxchung gmail

funny9x
02-09-2014, 22:30
Mình không có thời gian chứ mình có thời gian thì mình cũng sẽ tham gia phát triển với bạn ngay. Nếu bạn cần người thì mình có thể giới thiệu cho nhé.

vanthiemmt2
03-09-2014, 23:32
không có điều gì là đáng tiếc. Cái thực sự là đáng tiếc khi ta không làm gì cả.

myopia
04-09-2014, 11:15
Các bạn quan tâm thì liên lạc với mình qua email nhé. Xin cám ơn.

Làm thương mại điện tử thực là con đường dài hơi và cần sự kiên trì, bền bỉ cùng hợp tác chặt chẽ của đối tác, đồng nghiệp, đội ngũ nhân viên. Web site có thể lên trong một thời gian ngắn qua đầu tư làm marketing rầm rộ, nhưng để duy trì chạy đường dài thì nỗ lực không ngừng trong đổi mới công nghệ, chất lượng, dịch vụ khách hàng là không thể thiếu. Điều này càng yêu cầu đội ngũ triển khai phải tập trung thì mới xây dựng được mô hình kinh doanh tốt, lâu bền. Xây dựng được uy tín đã khó, giữ được càng khó.

Một số than thở về làm TMĐT !

manhha303
04-09-2014, 12:04
Cố lên nhé, mình cũng đang khởi nghiệp

Mèo Bicachu
07-09-2014, 16:08
chúc bác thành công
ý tưởng rất độc đáo

phamnga88
08-09-2014, 09:46
để vực dậy 1 website bác nên có 1 plan rõ ràng ấy, trọng tâm.

Altis2014
09-09-2014, 15:03
Nguyên nhân ? :)

khogiatot.vn
04-10-2014, 07:02
Vài ngàn doanh nghiệp tham gia là con số mơ ước rồi mà, đã có lợi nhuận chưa bạn?

crossroadplus
14-10-2014, 13:44
Chắc trang bác toàn bị spam acc á. Bác xây dụng được một trang như thế mà tụt được thì chỉ có thể là sập vốn hoặc bị spam nặng

anhngoc19793
15-10-2014, 14:36
đáng tiếc quá, thôi chúc chủ top sớm vực dậy web nhé