PDA

View Full Version : Cảnh cáo ViTieuBao2003: Gửi bài spam

dly
14-06-2007, 14:20
Post: Tang Bich Tram,KTCN (http://www.ddth.com/showthread.php?p=760175)
User: ViTieuBao2003 (http://www.ddth.com/member.php?u=99737)
Infraction: Gửi bài spam

Administrative Note:

Message to User:
Tuy rằng spam này rất dễ thương nhưng vẫn phải cảnh cáo :lick:
Original Post:

Admin và các bạn mến. Đầu tiên mình nói rõ trước. Mình viết bài này kô phải về Oracle. Mình thích cô bạn và dự định tát ,... ý lộn táng, ... cô ý. Mình biết cô ý hay vào đây lắm vì cũng là DBA như mình mà nên viết bài này tỏ tình cô í. Mong admin và các bạn kô dời bài này sang topic khác. Mưa thuận gió hoà , thuận lợi trăm bề thì ... sẽ mời mọi người đi rửa chén khi tôi và cô í......

Trâm mến
Có thể em sẽ ngạc nhiên lắm khi anh viết không tỏ tình trực tiếp với em mà lại tỏ tình trên này. Vì anh kô biết nên bắt đầu từ đâu. Anh kô đủ dũng cảm khi nói thẳng với em. Chúng ta học chung với nhau mấy ngày và anh cũng chỉ mới hỏi tên và nhà em thôi. Trâm ơi, anh muốn nói ràng anh đã hốt hoảng, hốt hoảng thật sự khi gặp em lần đầu tiên vì anh kô biết mình có nhìn lầm hay nằm mơ kô. Nói ra có thể em kô tin nhưng đêm trước khi học thì anh đã mơ thấy em trong giấc mơ kì lạ. Lúc đó, anh đã nắm tay em. Và em biết kô? Anh hỏi em học trường nào? Em reply rằng "KTCN". Anh tỉnh giấc và kô biết nên hỏi ai về con gái mình vừa nắm tay và kiss nhẹ lên mái tóc ấy, Buổi tối đó, anh đi học và anh hoảng hồn khi gặp em. Anh tự hỏi chuyện gì vậy nè ? Một người mình thấy trong giấc mơ trước khi người đó vào đúng ngày hôm đó sao? Khi anh hỏi em học trường nào và em trả lời thì anh kô biết nên nói ra sao? Anh líu lưỡi thực sự. và anh biết rằng kô ai sẽ giải thích được chuyện thục sự xảy ra đâu. Đối với anh đó là một giấc mơ lạ lùng nhất mà anh từng mơ.

.....

Khi hết tuần này, chúng ta sẽ kết thúc khoá học(17/06/07), anh muốn nói với em về tình yêu của anh nhưng bắt đầu ra sao đây? Chẳng lẽ kể một giấc mơ lạ lùng đó, hay liệt kê ra hàng loạt lý do, em đeo kiếng cận thật lovely, em mặc đồ thật dễ thương,. anh thích nụ cười em, anh thích mái tóc quăng (hay uốn)của em, hay vì da em trắng, hay..... nhưng tất cả đều vô nghĩa em ơi. Vì những điều đó kô nói hết em ơi.......................

Tặng Bích Trâm, một tiếng sét ái tình kì lạ.
098.....