PDA

View Full Version : [G.A] rủi ro cao quá...

ku_thinh_pro
12-06-2007, 16:45
Đầu tư 1 Line Home Adsl 352k/month
Domain/Hosting 1 năm
Đủ thứ chuyện....

Nhưng làm GA khó ăn quá, rủi ro cao quá, nhất là hay bị Ban.

Cho mình hỏi các bác tí tụi nó click bẩn cả ngàn cái lên site mình thì làm sao chống hả các bác ??? CÓ bác nào gửi mail hỏi GA về dụ này chưa vậy ?? Cài Tràccer gì đó thì theo GA là không được, nếu được thì nó đã bảo vệ acc của mình rồi, với lại cài thêm bất cứ gì ... add on lên code GA là ko được fép !

tiamo86
12-06-2007, 18:45
Bác cứ đọc những bài liên quan tới LÀM BẠN VỚI MÁY TÍNH biết chuyện click bẩn ngay mà

thuốc115.com
12-06-2007, 18:58
Càng rủi ro càng có lợi nhuận cao, bạn khôngnhớ nguyên tắc này trong kinh doanh à

911.com
12-06-2007, 19:03
Càng rủi ro càng có lợi nhuận cao, bạn khôngnhớ nguyên tắc này trong kinh doanh à

Câu này hay nhất trong tuần :D

tiamo86
12-06-2007, 19:07
Các bác cứ làm cả đống site cỡ như bác thuoc ấy
Ban cái này còn có cái khác...hết rủi ro ngay ấy mà
Hix, e với bác thuoc bị gạch tìm bài mình viết dễ thật,

ku_thinh_pro
12-06-2007, 19:33
thế có cách nào chống click bẩn ko các bác

thongtinlaptop
12-06-2007, 19:57
Cứ làm tốt từ phía mình đi đã bạn ạ còn các yếu tố từ bên ngoài thì phải chấp nhận thôi có tránh cũng không được. Một khi đã đưa lên mạng là xác định "Sống chung với lũ" và đứng trước bão mà :D

dreamstar
12-06-2007, 19:58
tại sao không ngăn lũ mà lại chập nhận sống chung với lũ nhĩ.

thongtinlaptop
12-06-2007, 20:13
tại sao không ngăn lũ mà lại chập nhận sống chung với lũ nhĩ.

Bạn có thể cho vài biện pháp "ngăn lũ" để mọi người áp dụng đi!

dreamstar
12-06-2007, 20:38
- Đấp đê (nhớ ko được rút ruột nếu kô đê sẽ sập, vừa tốn tiền vừa gậy thiệt hại cho nhân dân)
- Trồng rừng ( nhớ không được biển thủ tiền nếu kô tiền mất mà kô có rừng )
- bảo vệ môi trường sống. (đây là cách tốt nhất để thiên nhiên kô nổi giận)

Bác nào có cao kiến thì đóng góp thêm.

tiamo86
12-06-2007, 20:39
Bạn có thể cho vài biện pháp "ngăn lũ" để mọi người áp dụng đi!
Không làm adsense nữa là xong
Hễt click, hết lũ

ku_thinh_pro
12-06-2007, 21:13
dạo này box quang cáo trực tuyến tòan là Thành viên cần được theo dõi, khà khà

maybaybagia.com
12-06-2007, 21:21
dạo này box quang cáo trực tuyến tòan là Thành viên cần được theo dõi, khà khà

dấu vết sau trận chửi nhau với bọn LBVMT ấy mà, bị gạch đỏ vẫn cảm thấy vinh dự và hài lòng vì đã đồng tâm hiệp lực chửi bọn nó

tiamo86
12-06-2007, 22:13
dấu vết sau trận chửi nhau với bọn LBVMT ấy mà, bị gạch đỏ vẫn cảm thấy vinh dự và hài lòng vì đã đồng tâm hiệp lực chửi bọn nó

Hehe em thấy tiện lắm bác thuốc à
Vào ddth box QCTT này, tìm bài viết của em với bác ko khó, cả bác thongtinlaptop nữa, có mỗi 3 mem bị...bùm chéo thui.
Mong đừng anh em nào gạch đỏ nữa, để mình tìm bài của mình cho...tiện.

ngothuaan
12-06-2007, 23:56
Domain/Hosting 1 năm
Đủ thứ chuyện....

Cho mình hỏi các bác tí tụi nó click bẩn cả ngàn cái lên site mình thì làm sao chống hả các bác ??? CÓ bác nào gửi mail hỏi GA về dụ này chưa vậy ?? Cài Tràccer gì đó thì theo GA là không được, nếu được thì nó đã bảo vệ acc của mình rồi, với lại cài thêm bất cứ gì ... add on lên code GA là ko được fép !

Còn rất nhiều yếu tố nữa, nhưng tôi nghĩ yếu tố quan trọng hơn là SEO, yếu tố này muốn được tốt thì cần đòi hỏi các yếu tố cơ bản là domain, host, working tốt. Nói đơn giản, cho bạn đủ mọi yếu tố trên, nhưng site bạn làm ra mới đây thôi thì nói đến chơi GA chỉ đến bằng tiền lẻ. Điều quan trọng là hoạt động tốt + SEO thì mới nghĩ đến kiếm tiền với GA... Nói gì thì nói, tất cả các yếu tố điều quan trọng như nhau, lợi dụng tối đa mọi yếu tố nhưng miễn sao đừng hành động theo nghĩa tiêu cực là được thì bạn sẽ kiếm được $ từ GA thôi, mà quên ! Đến với GA thì bạn cũng cần có yếu tố quan trọng nữa là đam mê làm web !!! ( luôn tìm tòi và làm cái mới ).

Tôi chơi GA 9 tháng nay mà tiền thu vào chưa đủ 1 đô ( 1$ ) mặc dù tôi update hàng ngày, chỉ có điều là tôi thiếu rất nhiều yếu tố, vì tôi chơi GA trên blog ( tôi đi làm cả ngày, về nhà chỉ có 3 giờ sử dụng internet )... Nhưng ko có nghĩa là chơi GA trên blog là ko kiếm được $, có nhiều người kiếm được $ trên blog còn hơn những webmaster có domain, host hẳn hoi ... Nói chung, tùy vào nhiều yếu tố khác nữa ... bạn tự tìm hiểu nhé.

Kiếm $ từ GA ko khó, nhưng cũng ko dễ, quan trọng là có thời gian và quyết tâm ( quyết tâm ở đây ko hiểu nghĩa tiêu cực là cheat, hack ... )

tiamo86
13-06-2007, 00:15
Còn rất nhiều yếu tố nữa, nhưng tôi nghĩ yếu tố quan trọng hơn là SEO, yếu tố này muốn được tốt thì cần đòi hỏi các yếu tố cơ bản là domain, host, working tốt. Nói đơn giản, cho bạn đủ mọi yếu tố trên, nhưng site bạn làm ra mới đây thôi thì nói đến chơi GA chỉ đến bằng tiền lẻ. Điều quan trọng là hoạt động tốt + SEO thì mới nghĩ đến kiếm tiền với GA... Nói gì thì nói, tất cả các yếu tố điều quan trọng như nhau, lợi dụng tối đa mọi yếu tố nhưng miễn sao đừng hành động theo nghĩa tiêu cực là được thì bạn sẽ kiếm được $ từ GA thôi, mà quên ! Đến với GA thì bạn cũng cần có yếu tố quan trọng nữa là đam mê làm web !!! ( luôn tìm tòi và làm cái mới ).

Tôi chơi GA 9 tháng nay mà tiền thu vào chưa đủ 1 đô ( 1$ ) mặc dù tôi update hàng ngày, chỉ có điều là tôi thiếu rất nhiều yếu tố, vì tôi chơi GA trên blog ( tôi đi làm cả ngày, về nhà chỉ có 3 giờ sử dụng internet )... Nhưng ko có nghĩa là chơi GA trên blog là ko kiếm được $, có nhiều người kiếm được $ trên blog còn hơn những webmaster có domain, host hẳn hoi ... Nói chung, tùy vào nhiều yếu tố khác nữa ... bạn tự tìm hiểu nhé.

Kiếm $ từ GA ko khó, nhưng cũng ko dễ, quan trọng là có thời gian và quyết tâm ( quyết tâm ở đây ko hiểu nghĩa tiêu cực là cheat, hack ... )

Bác vào đây nhé : http://labnol.blogspot.com/
Tên này nổi tiếng với blog của hắn
Mỗi théng hắn kiếm 3000 đóa ( ttin này hồi trước mình search đc, hắn làm GA và SEO từ hướng dẫn của 1 web mà mình..quên roài).
Các cậu search : Adsense Secret là thấy lun, top 1 đó

ku_thinh_pro
13-06-2007, 06:51
SEO thì đúng là good thật !

thongtinlaptop
13-06-2007, 06:58
http://labnol.blogspot.com/ Nó code lại nhìn dẹp quá trời

BoTayConGaQuay
13-06-2007, 18:41

Kiếm $ từ GA ko khó, nhưng cũng ko dễ, quan trọng là có thời gian và quyết tâm ( quyết tâm ở đây ko hiểu nghĩa tiêu cực là cheat, hack ... )Gà quay có site 3 tháng tuổi, bây giờ doanh thu được 5$ ngày, coi như là có tí "gió" trả tiền server, he he.

tiamo86
13-06-2007, 19:06
http://labnol.blogspot.com/ Nó code lại nhìn dẹp quá trời

Thiết kế rất chuyên nghiệp là đằng khác

Newbie_GA
13-06-2007, 20:11
Các bác vào chúc mừng em vừa mới bị ban account thứ 11 nào, đau như bò đá. Làm GA hoài mà không khá, chắc bỏ nghề

disconnect
14-06-2007, 00:31
Domain/Hosting 1 năm
Đủ thứ chuyện....

Nghe đã thấy pác đầu tư ghê quá