PDA

View Full Version : [Q] Aenima 2.0 - ai biết chỉ dùm ?

harrypotter_hcm
27-02-2003, 13:36
Tớ đang dùng mạng trong cty với OE để check mail !
Tớ đã thử dùng phần mềm đánh bom Aenima 2.0. Trong phần khai báo, SMTP Server là của công ty 192.168.0.1) thì tớ có thể đánh bom cho các mail trong yahoo từ địa chỉ của tớ trên cty.

Mọi việc rất tốt đẹp, tuy vậy...đối thủ sẽ biết đựơc địa chỉ trong cty của tớ. Có cách nào để đánh bom mà không cho đối thủ biết địa chỉ email của mình không? chẳng hạn như ẩn đi địa chỉ í ?? ai biết chỉ dùm tớ zới !

Trong OE của tớ có 1 địa chỉ hotmail.com. Nhưng không đánh bom từ đây được. Có bác nào biết chỉ dùm ! hay làm sao để đánh bom từ các địa chỉ đăng ký miễn phí cũng được!

Mong đựơc các bác giúp đỡ !

Harry Potter

yeuvietnam
27-02-2003, 16:29
da noi roi, bomb mail khong nen danh tu phia client. Ban nen viet mot chuong trinh bang ASP hay PHP, sau do hosting len. Lam nhu the ho khong the biet duoc dia chi nguoi gui. Nhung neu nguoi nao am hieu chut, thi co the lan ra IP cua SERVER noi xuat phat thu.

moonworld
27-02-2003, 23:49
Tuy vậy nhưng smtp vẫn cần thiết nếu muốn gửi bomb cùng file đính kém hay khi setup trojan -theo em là như vậy .Còn việc biết IP của server nơi xuất phát thư khi gửi bomb php thì có tác dụng gì chứ ? ,ko biết được là ai gửi cả .

harrypotter_hcm
28-02-2003, 08:36
hic hic...yeuvietnam ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tớ mới có mày mò tới cái vụ bom này lần đầu í, tớ không hiều zìa cái ASP hay PHP rùi...bạn có thể giúp mình tìm hiểu nó không? Được thế thì tớ cám ơn bạn lắm lắm. Còn không, bạn có thể chỉ cho mình cái link nào đó về vấn đề này để mình vô đó tìm hiểu cũng tốt lắm rùi í.
Mong được bạn giúp đỡ!!

Thân, harry

romantic
06-03-2003, 17:36
cha`i ơi, chỉ người ta cách bom mail hữu hiệu là được rồi, cần gì mà biết IP hay cái gì, vì vô dv bỏ bom chứ có ai bom ở nhà đâu mà nói vậy. chỉ người ta cách bom mail hữu hiệu là được rồi

hacnho
09-03-2003, 12:28
vào bombhai.dk3.com, đây là một trang web đánh bomb khá mạnh...

hacnho
09-03-2003, 12:33
=================================================
CGI-Bomb :

Xin chào các bạn! Tôi xin được chia sẽ cùng các bạn một "chiêu" PHP-Bomb.
Mặc cho VNN, FPT hoặc các ISP khác khoá hết các ORS SMTP Server. Chúng ta vẫn có thể Bomb được.
Bài viết này chỉ giới thiệu qua cách làm sao để Set một Server Bomb từ các Free Service thôi. Tôi
mong rằng các bạn đừng quá lạm dụng nó.

Bước 1 : (chuẩn bị): Để Set được một Server Cgi-Bomb, trước hết bạn cần phải có chương trình Bomb
PHP. Bạn có thể Download nó : CGI Bomber v1.0 (http://www.wilter.com/wf/)
- Một Server hỗ trợ Cgi, có Sendmail (tất nhiên là phải sử dụng được rồi).

Bước 2 : (Cấu hình): Sau khi đã chuẩn bị được các thứ trên. Bạn bắt đầu cấu hình, mở file cgi-bomb.cgi
bằng Notepad, bạn cần sửa đổi 2 thông số:

# The URL of this script on your server
$script_url = 'http://www.server.com/cgi-bin/cgi-bomb.cgi';

URL của Server mà bạn đăng ký để sử dụng Bomb.

# The location of your sendmail program, leave the -t
$mailprog = '/usr/sbin/sendmail -t';

Đường dẫn của Sendmail trên Server mà bạn dùng. Để làm được điều này bạn thể xem help
của Service đó. Hoặc với chút kiến thức về Unix/Linux bạn có thể dùng lệnh "whereis". Bạn dùng cgitelnet up lên Server. Dùng Browser để Excute nó. Tiếp đó bạn gõ :

whereis sendmail

OK! vậy là bạn sẽ có đường dẫn của Sendmail.

Bước 3 : (Kết thúc): Sau khi đã cấu hình xong. Bạn hãy chmod (rwx-rx-r) cho nó bằnh lệnh :

chmod 755

OK! bây giờ upload lên Server. Nếu chuẩn bị tốt và làm đúng các bước trên. Thì bạn đã có một Server
Bomb = CGI thật tuyệt đó.

=================================================