PDA

View Full Version : He hehe 1 ngày earn 106$ o GA

thesaint
06-06-2007, 10:46
Hi chic moi 2 ngay` ko vo thấy keu Payment on hold vo xem thấy ngay` hom qua earn 106$ kinh vãi. lam` ngay 1 phat secure check de nhận cho nhanh.
moi khi ngay` được có 1 vài $ thôi nhưng hôm nọ đi trả tiền ad cho mấy trang ad thế là page view tăng đột ngột và tất nhiên là phải click adsense rồi.

Newbie_GA
06-06-2007, 11:05
Xin chia buồn dùm bạn, 1 ngày = 106$ --> Sắp lên thớt rồi, GA đặc biệt chú ý tới những người như vậy, nếu traffic bạn từ VN thì làm account khác đi là vưà

luongmai
06-06-2007, 11:17
Chẳng có gì phải lo nếu bạn không cheat

Newbie_GA
06-06-2007, 11:21
Bạn đã sai lầm khi nói câu này nếu bạn chơi GA từ VN, nước ngoài thì tôi không nói làm gì, thử hỏi trong này bao nhiêu cao thủ bị bann mà vẫn không hiểu lý do gì, hoàn toàn không cheat, và lý do duy nhất đó là do cơ chế IP của VN thôi.

kotlt
06-06-2007, 11:43
nếu thật sự làm 106$/day thì chẳng có gì sợ cả.. ai cheat mới sợ thôi, nghe mình đi

Newbie_GA
06-06-2007, 11:44
Theo dự đoán của mình bạn sẽ bị bann khi nhập số PIN vào và trong khoảng ngày 19 hoặc 20 sau khi nhập PIN (chỉ đoán thôi ke ke).

B.E.W.D
06-06-2007, 11:56
Ghê quá vậy tui mới bắt đầu chỉ mong 1 tháng 100USD là mừng rồi

911.com
06-06-2007, 12:07
Ko cheat cũng chết ... Làm GA tại VN đừng có nghĩ mình ko cheat là không chết .

adv
06-06-2007, 12:27
bạn đưa cái site cho mình xem nào, xem liệu có bị ban không nào?

khoa1984
06-06-2007, 14:01

Em nói thật em cũng run dùm cho Bác nếu site bạn IP đến từ việt nam
GA của em IP đến từ Việt Nam 65 % và nước ngoài 35 % nhưng khi ngày kiếm dc 100 - 200 $ là dis acc liền.

B.E.W.D
06-06-2007, 14:02
đưa site ra không bị thì cũng thành bị

tham_tu_conan
06-06-2007, 14:13
Chưa thấy vui mà giờ đã thấy lo rồi!
Nhiều tiền cũng khổ thế đấy!

vietgiaitri
06-06-2007, 14:22
nên kiếm 1 ngày 30-50usd thui:p

dai-gai
06-06-2007, 14:50
Xin chia buồn dùm bạn, 1 ngày = 106$ --> Sắp lên thớt rồi, GA đặc biệt chú ý tới những người như vậy, nếu traffic bạn từ VN thì làm account khác đi là vưà

ừ bởi vậy em không mong kiếm nhiều money từ GA....
Em chỉ mong kiếm mỗi ngày 1 - 3USD thôi, mà 3USD là cao rồi, mỗi tháng kiếm được 90$ là mừng lắm rồi:D
nếu được suông sẻ vậy là tốt và đó cũng chỉ là ước mơ mà thôi.....nhưng...bởi vì em chơi GA tới giờ này chỉ có mới chỉ có 3$ à....như vậy cũng được không mong gì hơn:yes:

bị ban acc 1 lần rồi và cuối cùng cũng hiểu 1 điều: "GA chơi cho vui mà thôi "

tiamo86
06-06-2007, 15:38
Nhiều cũng khổ mà thiếu cũng khổ..

mantavn
06-06-2007, 15:42
:(
to mới chơi lại New acct
$6-10 daily
mới chơi được 4 ngày
chán vãi
chỉ cần bình thường $200/moth là được

nguyenduylong
06-06-2007, 15:48
GA khó chơi zị sao ^^ đang tính tò mò nhào zô, nhìn thấy oải ghia

Newbie_GA
06-06-2007, 15:50
Ít nhất phải có 2 năm kinh nghiệm mới kiếm được ngàn $ bạn à, cố lên nhé, trong này nhiều cao thủ lắm, em là new thôi từng chứng kiến cao thủ kiếm được như thế

mantavn
06-06-2007, 15:53
:d
chơi mấy năm hay không thì ko biết
chỉ cần site tốt
traffic ngon là Ok hết à
hehee

disconnect
06-06-2007, 20:26
Hi chic moi 2 ngay` ko vo thấy keu Payment on hold vo xem thấy ngay` hom qua earn 106$ kinh vãi. lam` ngay 1 phat secure check de nhận cho nhanh.
moi khi ngay` được có 1 vài $ thôi nhưng hôm nọ đi trả tiền ad cho mấy trang ad thế là page view tăng đột ngột và tất nhiên là phải click adsense rồi.
GA cấm mua ads từ các trang quảng cáo để tăng pageview
chỉ cần 1-2 ngày bạn sẽ nhận dc mail cảnh bảo của GA

Zend
06-06-2007, 22:12
Thế mình mua ad của Yahoo để promote cho site thì có bị GA cấm hok?

cuunet.com
06-06-2007, 23:55
Hôm nào đi off đi bọn nó mang ra cho xem sec

hoangdien900
07-06-2007, 13:49
bạn hảy tưởng tượng đi sau khi có bài báo về google adsen trên LBVMVT thì đả có rất nhiều tay ham muốn kiếm tiền .tiền đâu không thấy chỉ tổ uổng công vô ích .nhưng thật ra thì muốn kiếm được từ google thì phải ở nhưng nước khác thì họa may còn có nhiều tiền và được lảnh tiền .mà đa số nhưng người đọc LBVMVT đa số là học sinh sinh viên đa số là không bei61t gì về quảng cáo web ,tìm kiếm thông tin .sau khi làm thì chứ tự mình click tự mình cheat .hoặc lập nhóm click .nói chung là chơi toàn ăn gian và thế là bị google đưa lên thớt từ đó đâm ra ghét người khác kiếm tiền .sau đó đi phá người này người kia .từ đó dẩn đến cộng động việt nam bị ghi vào sách đỏ trong google .nên google đả có cảnh giác với những site việt nam hay blog cũng vậy từ đó người làm ăn chân chính cũng bị vạ lây .nên tôi khuyên một điều làm thì làm chứ đừng ví quá tham tiền mà làm cho bao người cũng cảnh ngộ như bạn thế là chả ai được gì mà con làm cho đất nước nghèo thêm thôi .nên nếu muốn làm thì hay tìm cho mình một kho kiến thức rồi mới vô làm chứ đừng chập chững bước vào nghề mà không biết gì thì có ngồi đó uống trà đá sơi ổ bánh mì.

911.com
07-06-2007, 15:09
Acc bác này chết là cái chắc ...

grok_bloodhorn
08-06-2007, 20:00
Hô, cái này mới nghe à. Không quảng cáo thì lấy đâu ra pageview cho advertiser của adwords ? Mới gần đây chỉ có qui định ban các arbitrage MFA site thôi, chủ yếu tập trung vào các site ko có nội dung. Nếu site có nội dung tử tế thì chẳng có gì phải sợ cả.

Bình thường 1 ngày kiếm 1-5$ mà bỗng nhảy vọt lên 100 thì có vấn đề là chắc

disconnect
08-06-2007, 20:11
Hô, cái này mới nghe à. Không quảng cáo thì lấy đâu ra pageview cho advertiser của adwords ? Mới gần đây chỉ có qui định ban các arbitrage MFA site thôi, chủ yếu tập trung vào các site ko có nội dung. Nếu site có nội dung tử tế thì chẳng có gì phải sợ cả.

Bình thường 1 ngày kiếm 1-5$ mà bỗng nhảy vọt lên 100 thì có vấn đề là chắc
tất nhiên là như vậy
Nhưng thử quảng cáo qua 1 số trang như là autoHits.dk, quảng cáo qua mấy site surf xem dc mấy ngày

vmmo.net
08-06-2007, 20:25
tất nhiên là như vậy
Nhưng thử quảng cáo qua 1 số trang như là autoHits.dk, quảng cáo qua mấy site surf xem dc mấy ngày

chắc là quảng cáo qua dantri.com.vn không bị ban đâu nhỉ

n3wbie
08-06-2007, 20:50
bạn hảy tưởng tượng đi sau khi có bài báo về google adsen trên LBVMVT thì đả có rất nhiều tay ham muốn kiếm tiền .tiền đâu không thấy chỉ tổ uổng công vô ích .nhưng thật ra thì muốn kiếm được từ google thì phải ở nhưng nước khác thì họa may còn có nhiều tiền và được lảnh tiền .mà đa số nhưng người đọc LBVMVT đa số là học sinh sinh viên đa số là không bei61t gì về quảng cáo web ,tìm kiếm thông tin .sau khi làm thì chứ tự mình click tự mình cheat .hoặc lập nhóm click .nói chung là chơi toàn ăn gian và thế là bị google đưa lên thớt từ đó đâm ra ghét người khác kiếm tiền .sau đó đi phá người này người kia .từ đó dẩn đến cộng động việt nam bị ghi vào sách đỏ trong google .nên google đả có cảnh giác với những site việt nam hay blog cũng vậy từ đó người làm ăn chân chính cũng bị vạ lây .nên tôi khuyên một điều làm thì làm chứ đừng ví quá tham tiền mà làm cho bao người cũng cảnh ngộ như bạn thế là chả ai được gì mà con làm cho đất nước nghèo thêm thôi .nên nếu muốn làm thì hay tìm cho mình một kho kiến thức rồi mới vô làm chứ đừng chập chững bước vào nghề mà không biết gì thì có ngồi đó uống trà đá sơi ổ bánh mì.

Hồi xưa còn học phổ thông.Sáng thứ 2 sau khi chào cờ tiếp theo là thầy hiệu phó đọc 1 câu,đọc đi đọc lại hoài. Chỉ những thành phần cá biệt.
" Con sâu làm rầy nồi canh"

tiamo86
08-06-2007, 21:33
Hồi xưa còn học phổ thông.Sáng thứ 2 sau khi chào cờ tiếp theo là thầy hiệu phó đọc 1 câu,đọc đi đọc lại hoài. Chỉ những thành phần cá biệt.
" Con sâu làm rầy nồi canh"

Thầy mình thì lại khác, với những kẻ như vậy thầy nói luôn: Lũ ghê tởm

Newbie_GA
08-06-2007, 22:39

LBVMT toàn một lũ đếch biết gì, cứ tưởng ai thích làm GA là cũng được sao, mà thường thì những người mới biết làm thường cheat vì tưởng GA ngu lắm ---> Bann luôn VN --> tẩy chay luôn LBMT

maybaybagia.com
08-06-2007, 23:02
Sao không làmg 1 bài gửi lên báo khác phê phán lại bài báo vưèa rồi nhỉ???

temp2
09-06-2007, 20:47

thế còn AdWord có được tham gia ko?

smalltnv
11-06-2007, 00:21
Đọc hoài mà thấy thằng Newbie_GA ngu quá đi:
Làm mỗi ngày bao nhiêu chả được. Miễn là ko tự tay click. web ở đâu ko biết nhưng visitor từ nhiều countries là được rồi.
Mẹ, Traffic từ VN mà 106$/ngày thì click 24/24 hả?

Quảng cáo cái web của bố, đi đâu cũng thấy, topic nào cũng thấy.Mà qua đó chả có gì, kiếm tiền online còn bày thêm mấy cái *** cho bố nào xem thế.
4rum bên bố post bài toàn là thời xa xưa, với leech hàng đống bên các 4rum khác.

Nói thế, bố đừng có giận nhá, cố gắng hoàn thiện web của bố trước, rồi sau đó quảng cáo.

Newbie_GA
11-06-2007, 03:31
Đọc hoài mà thấy thằng Newbie_GA ngu quá đi:
Làm mỗi ngày bao nhiêu chả được. Miễn là ko tự tay click. web ở đâu ko biết nhưng visitor từ nhiều countries là được rồi.
Mẹ, Traffic từ VN mà 106$/ngày thì click 24/24 hả?

Quảng cáo cái web của bố, đi đâu cũng thấy, topic nào cũng thấy.Mà qua đó chả có gì, kiếm tiền online còn bày thêm mấy cái *** cho bố nào xem thế.
4rum bên bố post bài toàn là thời xa xưa, với leech hàng đống bên các 4rum khác.

Nói thế, bố đừng có giận nhá, cố gắng hoàn thiện web của bố trước, rồi sau đó quảng cáo.

Tội ông quá, đúng là chẳng biết gì cả, thử ông mới biết chân vô GA mà kiếm 1 ngày 106$ coi, tôi nói ở đây là traffic VN mà 1 ngày kiếm từng đó là chết chắc.
Theo ông thế nào là *** hả? Mắt ông có vấn đề rồi, đi khám lại đi, hoặc đeo thêm kính vào nhé, dạo này cận thị nhiều lắm, coi *** nhiều quá nên đi đâu nhìn gì cũng tưởng ***

Forum tôi làm cho newbie, ông không thích thì biến vậy thôi.

smalltnv
11-06-2007, 07:31
Lại dốt nữa, té ra bác viết bài đầu tiên bảo là chơi 2 ngày đc $106.
Bố bảo thế là mới vô Google ads hả? hiz, như bố chắc chỉ có 0,***$ nhẫy.Cái loại như bố ăn rồi chỉ tiêm chích toàn cheat với cheat nên thấy ai nhiều nhiều tí là khuyên răn theo kinh nghiệm cheat của bố.
Còn traffic VN thì con cược với bố, thằng nào mỗi ngày sử dụng các IP VN mà kiếm $50 con làm bố của bố cho xem.
*** bên web của bố có biết gì ko? De..k phải *** đâu nhá.

grok_bloodhorn
16-06-2007, 04:12
tất nhiên là như vậy
Nguyên tắc của Google là bạn không thể tác động đến việc người khác link đến trang của bạn. Vì thế bạn đặt link trong link farm cũng chẳng có vấn đề gì, chỉ có điều đừng link lại thôi.

MyLifeForShare
17-06-2007, 11:56
earn 0.1 USD/ngày nè, có bị ban không vậy mọi người =))