PDA

View Full Version : Cảnh cáo thongtinlaptop: Gửi bài spam

dly
04-06-2007, 00:20
Post: TA làm ăn như cái .... (http://www.ddth.com/showthread.php?p=751463)
User: thongtinlaptop (http://www.ddth.com/member.php?u=76292)
Infraction: Gửi bài spam

Administrative Note:

Message to User:
Original Post:
Anh chạy ra đầu cổng làm cốc trà đá cho nó tỉnh vào còn theo dõi toppic, trời mới mưa nhưng chẳng đủ để giảm nhiệt... ặc ặc điều hoà lại hỏng

thongtinlaptop
04-06-2007, 00:25
ờ, công nhận spam thật, mãi theo chủ đề ấy nên cứ nghĩ đang chat cùng với em nó đâm ra cứ thấy nó nói gì là tớ trả lời lại ngay... Thế có chết không chứ lỵ

saolaithe
12-06-2007, 08:42
Sao nick thongtinlaptop đã hết hạn ban từ 11/06/2007 mà vẫn không login vào được MOD ơi ?? Xem nhanh hộ tớ cái nhé !

maybaybagia.com
12-06-2007, 09:13
Làm quái gì có chuyện ban vĩnh viễn nick này, vì nick thongtinlaptop chỉ là lý do spam có 1 bài viết nếu mà ban sao không ban nhiều nick khác đi. Phỉa chăng đây là do ý thích của cá nhan hay thù ghét?? Cần làm sáng tỏ vụ này !

dai-gai
12-06-2007, 11:27
Bị banned hình như chỉ có banned vĩnh viễn chứ đâu phải cảnh cáo mà hết hạn?

pác nói vậy là sao?
pác thongtinlaptop ghi nói là diễn đàn ghi ban đễn 11/06/20
mà hôm nay 12/6 mà pác ấy không vào được?
mà mới spam có 1 bài làm gì spam vĩnh viễn? nếu vậy sao không spam nhiều nick khác luôn đi?
phải chăng cá nhân muốn chơi nhau????
Cần phải làm sáng tỏ vụ này

Arkain
12-06-2007, 13:18
bác dai-gai có liên quan gì đến việc này không mà vào box CẢNH CÁO nói năng lung tung vậy? Liệu bác có biết là nick thongtinlaptop spam tổng cộng bao nhiêu lần không? Bác dựa vào đâu để nói rằng admin "muốn chơi" bác thongtinlaptop? Bác có biết là chỉ trong hai tuần vừa qua có bao nhiêu nick bị ban trong cuộc tổng vệ sinh diễn đàn hay không? Vết bánh xe đổ ngay trước mặt sao còn nhắm mắt lao vào?

Thần khẩu hại xác phàm, mong bạn hãy nhớ kỹ điều đó trước khi nhảy vào khích bác vẩn vơ khi việc các thành viên bị phạt theo đúng quy định không liên quan gì đến mình.

maybaybagia.com
12-06-2007, 14:24
Sao vẫn còn gạch đỏ và không có chữ ký thế bạn ui?

thongtinlaptop
12-06-2007, 14:29
Thôi bỏ cái theo dõi gạch đỏ ấy xuống tớ cái, nick ấy spam có 1 bài mà treo nick lấu quá à

Arkain
12-06-2007, 14:44
Gạch đỏ sẽ tự biến mất 10 ngày sau khi bị cảnh cáo, bây giờ uống miếng trà, ăn cái bánh bao rồi đợi nó "mãn hạn" đi, năn nỉ ỉ ôi cũng vậy thôi :D