PDA

View Full Version : Xin hỏi phần mềm phá pass của file word !

tiamo129
03-06-2007, 16:32
xin có lời chào toàn thể cư dân của ddth.com.mình là 1 cư dân mới toanh!nhưng mà cũng phấn đấu có một câu hỏi đối với mình là hơi khó!xin các tiền bối chỉ giúp!vấn đề là mình có một file word bị khóa password mà mình quên mất mật khẩu mất rồi!giờ không tài nào mở được nó!Mình cũng đã sử dụng một số phần mềm nhưng mà chạy gần 1 ngày mà vẫn không tìm ra pass!khổ quá!giờ đang ngồi khóc đây!vậy pác nào có phần mềm phá pass của file word mạnh mạnh một tí thì chia sẻ cho mình với hoặc cho mình link cũng được!
Mình cám ơn rất nhiều!

phh2005
03-06-2007, 16:44
nhớ được càng chi tiết về cái pass đó càng tốt. độ dài? loại kí tự nào? ....nhớ được bao nhiêu thì khai báo với phần mềm
nếu o nhớ được chi tiết có khi chạy hàng trăm năm liên tục may ra mới rò thấy.

để dò một pass .doc dài 6 kí tự nhưng o biết đó là những kí tự loại nào (viết hoa hay o viết hoa, số hay chữ, có dấu chấm phẩy và kí tự @!##$54... ko, hay là kết hợp lung tung), máy tính cá nhân mạnh nhất hiện nay phải chạy liên tục ít nhất 1 tháng. 8 kí tự chơi luôn 1 năm, trên nữa là mất hàng trăm năm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

spartacus
03-06-2007, 16:51
Cái này nếu Pass có 4 kí tự thì tìm mất gần một ngày, mà có ai lại đặt pass chỉ có 4 kí tự đâu. Nên tốt nhất là bạn Delete file đó đi, và làm file khác, khả năng phá pass là không thể

tiamo129
03-06-2007, 23:13
híc! vậy thì chết tôi rồi!nhưng mà pass của tui toàn chữ cái thôi!chắc là tìm đc chứ!không đến 100 năm đâu!ngày xưa tôi cũng đã từng nhờ một thằng bạn phá giúp và đc đấy thôi!lần đấy mật khẩu là một số di động dài 10 kí tự cơ mà!nhưng khổ lỗi giờ tôi lại không chơi với nó nữa rồi!thế có khổ tôi không cơ chứ!hic hic!

hcvtpt
03-06-2007, 23:33
http://www.mediafire.com/?jyiudjqqms1

Accent.Office.Password.Recovery.rar

SLI-nForce4
04-06-2007, 00:11
post lên đây cho mọi người cùng biết luôn đi bạn!!!