PDA

View Full Version : Notebook LG

hoan78
29-05-2007, 21:04
Các bác ơi mình có con notebook LG LS50a vẫn bình thường khi mình cắm máy in vào qua cổng USB thị tự nhiên ko nhận được và các cổng USB khác cũng liệt luôn. Minh cắm ổ cứng di động vào cũng vậy . mình đã cài lại win.. vào BIOS load defaul lại cũng vẫn vậy . Cài lại đến bây giờ mình cài thang Wireless thi cứ bị tranh chấp có biểu tượng vàng ở trong Manager Divece. Không thể nhận đựoc luôn Wireless và USB nữa . Bác nào có cách nào giúp mình với vì mình ở xa mà làm hết cách rồi vẫn không được .
Ai biết giúp mình , mình xin cảm ơn nhiều.
Và bác nào biết ở đâu bán PIN của loại máy này bao cho mình biết vơi nhé. giá tiền luôn nhé

badboy_h151ng
30-05-2007, 00:21
nghĩa là bị liệt luôn hả . Nếu cổng ÚB không bao giờ xài được thì bạn thử vào device manager xem xem các cổng có bị khóa không . còn không thì mình cũng chịu . Mong cho nó không hư các con chip

hoan78
30-05-2007, 15:01
Trong manager device không bị khóa chỉ co biểu tượng khóa của Wireless . Wireless cài được vào nhưng cứ có biểu tượng tranh chấp nên cũng không làm việc được . Nó mà chết chíp của USB thì tiêu luôn.... Bác nào rành giúp đỡ mình nhé.

hoan78
30-05-2007, 17:14
Trong manager device không bị khóa chỉ co biểu tượng khóa của Wireless . Wireless cài được vào nhưng cứ có biểu tượng tranh chấp nên cũng không làm việc được . Nó mà chết chíp của USB thì tiêu luôn.... Bác nào rành giúp đỡ mình nhé.