PDA

View Full Version : Cần tìm người có nhiệt huyết cùng phát triển website

motmang
17-06-2014, 11:33
Chào cả nhà :), hiện tại mình đang có 1 vài dự án TMDT cơ mà làm 1 mình đuối quá, giờ muốn tìm một vài bạn có nhiệt huyết cùng tham gia phát triển. Dự án đã xong giai đoạn code tổng vốn đầu tư đã được dự tính *** nuôi dự án 6 tháng (nhà nghèo nên làm từng bước 1 :( )
yêu cầu đối tác tham gia:
1) nhiệt huyết trong công việc
2) Cần cù chăm chỉ, chịu khó
3) Ý thức tự giác cao, ham học hỏi có ý chí muốn làm giàu cho bản thân và xã hội.
4) Thông minh nhanh nhẹn :D (cái này rất cần).
5) Quan trọng nhất: Biết làm SEO hoặc biết Coppywriter ( đối tác chỉ cần có 1 trong 2 kỹ năng trên đều đồng ý)
6) Số lượng thành viên 4 người (2 SEOer, 2 Coppywwriter Code mình lo).
Mức hỗ trợ cho thành viên (3-4tr 1 người /1 tháng) tùy trình độ của từng người :)
ai đang ký tham gia thì vui lòng để lại yahoo hoặc Skype. Yahoo của mình rosario_mr
điện thoại: 01676367 một năm không
Thanks all.

tuongnvsq
17-06-2014, 16:24
Mình đang làm quảng cáo cho fanpage bạn có cần người phát triển fanpage không vậy?

trumdkny
17-06-2014, 18:03
Chào cả nhà :), hiện tại mình đang có 1 vài dự án TMDT cơ mà làm 1 mình đuối quá, giờ muốn tìm một vài bạn có nhiệt huyết cùng tham gia phát triển. Dự án đã xong giai đoạn code tổng vốn đầu tư đã được dự tính *** nuôi dự án 6 tháng (nhà nghèo nên làm từng bước 1 :( )
yêu cầu đối tác tham gia:
1) nhiệt huyết trong công việc
2) Cần cù chăm chỉ, chịu khó
3) Ý thức tự giác cao, ham học hỏi có ý chí muốn làm giàu cho bản thân và xã hội.
4) Thông minh nhanh nhẹn :D (cái này rất cần).
5) Quan trọng nhất: Biết làm SEO hoặc biết Coppywriter ( đối tác chỉ cần có 1 trong 2 kỹ năng trên đều đồng ý)
6) Số lượng thành viên 4 người (2 SEOer, 2 Coppywwriter Code mình lo).
Mức hỗ trợ cho thành viên (3-4tr 1 người /1 tháng) tùy trình độ của từng người :)
ai đang ký tham gia thì vui lòng để lại yahoo hoặc Skype. Yahoo của mình rosario_mr
điện thoại: 01676367 một năm không
Thanks all.

cái này là thuê nhân viên hay hợp tác làm chung vậy bạn ? Nếu hợp tác thì phải có cổ phần cổ phiết gì nữa chứ

motmang
17-06-2014, 22:41
chỉ mỗi Fanpage thì ko đc bạn nhé :) mình cần người hơi toàn diện 1 tí. hi mong sớm hợp đc hợp tác với bạn

Mình đang làm quảng cáo cho fanpage bạn có cần người phát triển fanpage không vậy?

cái này ko phải thuê nhân viên nha bạn. nhưng đối tác hợp tác ko cần góp vốn nha bạn (mình lo hết :) ) mình chỉ cần đối tác có kiến thức thật sự. có nhiệt huyết và tố chất. ngoài ra trong quá trình làm việc vì mới khỏi đầu mình có sự hỗ trợ ban đầu. cái đó ko phải là lương nhé bạn. mức hỗ trợ hơi thấp 1 chút (so với lương) tuy nhiên chỉ cần làm tốt công việc sau 6 tháng từ hỗ trợ mình sẽ có lương cứng lương mềm hẳn hoi. có gì cứ chat hoặc allo cho mình để hiểu chi tiết nhé bạn

cái này là thuê nhân viên hay hợp tác làm chung vậy bạn ? Nếu hợp tác thì phải có cổ phần cổ phiết gì nữa chứ

rigardo24h
22-06-2014, 21:35
Mình đủ các yêu cầu bạn đang cần. Cho mình contaact nhé. Cảm ơn bạn

SmartOne
22-06-2014, 23:19
Mình làm 1 site mà còn thấy khá vất vả, ko đủ thời gian, mà bạn có 1 vài dự án, đáng nể :)

laigdotcom
23-06-2014, 01:44
Sau 6 tháng... 🍜

kakathieugia
16-07-2014, 17:54
nghe có vẻ thích nhỉ, có tiền hỗ trợ 3-4triệu/tháng, có cổ phần nữa. Nhưng mà bạn này định làm đến vài dự án lận cơ à??? MÌnh thì chỉ có thể là copywriter thôi.