PDA

View Full Version : card màn hình bị lỗi

hayyeuem
25-05-2007, 18:46
cài window xong mà màn hình của mình nó cứ tèm lem sao ấy.Bạn mình nói card màn hình dính liền với boad main không sữa dược.Các bạn biết cách sữa thì chỉ mình với

hayyeuem
25-05-2007, 20:15
mình không biết nó thuộc driver nào nên không dám cài vì bạn mình nói phải biết nó thuộc driver nào thì mới cài dược dúng như vậy không? Nếu bạn biết driver xài dược cho tất cả các loại máy thì chỉ giúp mình nhé.thank you bạn trước nhé

khoabeo108
25-05-2007, 20:17
mình không biết nó thuộc driver nào nên không dám cài vì bạn mình nói phải biết nó thuộc driver nào thì mới cài dược dúng như vậy không? Nếu bạn biết driver xài dược cho tất cả các loại máy thì chỉ giúp mình nhé.thank you bạn trước nhé

Trời ạ, kiếm đâu ra cái driver card màn hình xài được cho tất cả các máy đây. đĩa Driver của mainboar đâu rồi? Máy của bạn thì bạn phải rõ hơn ai hết chứ. Nếu mất đĩa rồi thì phải dựa vào số hiệu và hãng sản xuất của mainboard để tìm.

hayyeuem
25-05-2007, 20:39
mình di mua cái dĩa driver mới bạn chỉ mình cách cài dược không mình còn kém cõi trong vấn dề máy tính lắm nên không dám làm bậy sợ nhẹ thành nặng thêm

Lord_of_monsters
26-05-2007, 09:28
mình di mua cái dĩa driver mới bạn chỉ mình cách cài dược không mình còn kém cõi trong vấn dề máy tính lắm nên không dám làm bậy sợ nhẹ thành nặng thêm

>>kiểu này nhờ mấy anh IT làm cho nhanh, hướng dẫn chắc không được gì rồi. đã là vọc sĩ phải phá máy chớ không được làm lại không làm làij được nhờ người khác làm hộ hỏn thì mua máy mới>>phương châm học tin học lol

hayyeuem
26-05-2007, 11:42
khi ta sinh ra chưa từng phá hoại-lớn lên rùi trùm phá hoại chẳng chơi-tại vì tò mò ham học hỏi í-mà bây giờ máy hỏng mấy anh ơi?< Thơ con cóc nghĩ nát óc mới ra hahahahahahaha>

hayyeuem
26-05-2007, 11:45
dù sao di nữa mình cảm ơn các bạn lắm mình sẽ thử bằng dược các lời chỉ dẫn của các bạn.Thank you very much các bạn nha

Lord_of_monsters
26-05-2007, 14:37
dù sao di nữa mình cảm ơn các bạn lắm mình sẽ thử bằng dược các lời chỉ dẫn của các bạn.Thank you very much các bạn nha

>>muốn phạm tội hả, đồng ý tiếp tay cho tên tộ phạm nay
>.căn bản hiểu drive máy bạn đnag chạy là intel hay via, đời chíp 815,845,86,914,925,945 thì máy bạn thuộc đơif nào mới cài được drive chuẩn, khi xác định main đời gì đơn giản khi khởi động ấn pause cái dòng đầu tiên nó sẽ đề số hiệu main, đời main bạn nhìn thấy ngay là gì, sau đó đi ra hàng bán máy vi tính xin cái đĩa main về cài vô