PDA

View Full Version : [book]

dohaibac
24-02-2003, 15:03
Ui, em muốn học Visual studio .NET quá nhưng sách cũng đắt ...quá. Bác nao` có tai` liệu về .NET em mượn ve` photo cái.
Can you help me, a poor student? Thanks so much.
Vì tương lai sinh vien ma`. hichic. Cho em địa chỉ, em đến muon photo đảm bảo trả ngay. Nếu bác nao` không tin em sẵn sàng đặt cọc gấp đôi giá, hiii.

dohaibac
24-02-2003, 15:11
a`, xin loi dohaibac nhe, minh trot dung` nick cua U de post bai` vua ` rui`, khong de y, sorry nhe.
---> ban nao` co y giup do (ma` I xin hua la co di co lai, I se giup lai trong pham vi cua minh`, hehe) thi` mail cho I qua dia chi : notwasteaday@yahoo.com nhe (I giai thich cai nick nhe : not waste a day = ko lang phi 1 ngay` , nhung su that em da lang phi 22 nam cuoc doi` rui`)

xbacala
24-02-2003, 16:20
Em cần loại sách nào. E-book đọc không ?

Note: Sau này viết bài nhớ ghi cái tiêu đề cho rõ ràng nhé !

White_Rose
25-02-2003, 01:54
xbacala có mấy cuốn MCSD for .NET không vậy (của MS ý).
thanks

consoilangthang
25-02-2003, 11:59
mấy quyển hay của các tác giả nổi tiếng nè (có ebooks trên net) :

* Applied .NET Framework Programming - Jeffrey Richter
quyển này thích hợp với những người muốn hiểu sâu vào underlying level của .NET Framework.

* Programming Microsoft Windows with C# - Charles Petzold
quyển này thích hợp cho C4Windows developers.

White_Rose
26-02-2003, 00:23
consoi cho mình xin URL để download cuốn Programming Microsoft Windows with C# - Charles Petzold hay có thể cho mình biết làm thế nào để có/mua (tất nhiên là không phải với giá bán thật rồi lol) được không?
Cám ơn nhiều!

consoilangthang
26-02-2003, 00:36
White_Rose có thể dùng eDonkey để search keywords "programming windows" rồi download về ha. Có cả các CorrectExams cho MCAD, MCSD.NET nữa (cool). Sói có thử copy shortcut để lấy links, nhưng format links của nó ngộ lắm :D.

Chịu khó tí nha, download cực chậm, kích thước file khá lớn (8MB). Không có chỗ upload lên chứ không Sói upload lên cho anh em download cho lẹ.

lazy-programmer
26-02-2003, 11:32
Hey, eDonkey quá hay! Các bạn nên sài để chia xẻ file, source code và e-books. Các bác mod đây sao kg khuyên mọi người s/d để đỡ phải post lên diễn đàn.

consoilangthang
26-02-2003, 13:37
nó chậm lắm lazy@ :D.

itnguyen0601
02-10-2007, 13:13
Mình đã thử rất nhiều cách mà vẫn chưa thể nào_ Nhét được tiếng việt vào database.Help me, Now!!!!các cao thủ đâu rồi giúp tui với.