PDA

View Full Version : anh chị em nào dành về php và hosting giúp em một chút với a.

01699554445
29-05-2014, 15:15
tình hình là em mới thay vps mới nhung code cua em lại không chay thick hop với vps một số chức nag cua website không hoạt động được anh chị em nào dảnh giúp em môt chut qua temvi với mới hiêu cụ thể được e cung khó tả
yahoo dongcuatraitim_codonminhanh

tamhinh.com
29-05-2014, 15:23
tình hình là em mới thay vps mới nhung code cua em lại không chay thick hop với vps một số chức nag cua website không hoạt động được anh chị em nào dảnh giúp em môt chut qua temvi với mới hiêu cụ thể được e cung khó tả
yahoo dongcuatraitim_codonminhanh

pm lỗi xem nào, nếu giúp được mình fix cho nhé

webgiare38
22-06-2014, 16:11
Tốt nhất bạn nên viết từng lỗi lên đây, vì trường hợp đổi host hoặc VPS phần lớn các website đều gặp phải lỗi tương thích, vì PHP 4 hoặc 5 v.v... Chính vì vậy, bị lỗi nào thì fix từng lỗi đó là tốt nhất bạn ơi.

dragonX1
24-06-2014, 15:13
Bạn cho mình biết website của bạn đang dùng được viết bằng ngôn ngữ gì được không. Nếu web của bạn được thiết kế bằng PhP hoặc MySQL thì hosting linux là một lựa chọn không thể thiếu.
Còn khi web của bạn được xây dựng trên nền tảng ASP/ASPX thì nên dùng hosting windows bạn nhé