PDA

View Full Version : Cho hỏi một câu tế nhị!

tinhyeuon
16-05-2007, 23:56
Chẳng là em sống trong tập thể và người giao thư sẽ ko đến được tận nhà em để gửi séc (em nghĩ là em được gửi séc roài vì em thấy nó báo gửi từ 24/4/2007 mà).
Nếu em muốn lấy séc thì phải thông qua bọn văn phòng chúng sẽ nhận báo và thư từ bưu điện gửi về. và họ sẽ soạn ra các thư nào gửi cho ai và họ sau đó một vài buổi họ mới gửi cho em. nhưng rất nhiều khi thư bị thất lạc vì họ ko gửi cho những người cần nhận.
Đặc biệt bọn này mê tiền vãi khỉ, sợ thấy một tấm séc trị giá hơn 100$ gửi về bọn này cuỗm đem đi rút. em chỉ sợ bọn này nó cuỗm roài đem đi rút roài.
vậy người khác đi rút có được ko?
đặc biệt cũng có vài người trong văn phòng trùng tên của với em mới đau, và họ cũng có chơi GA.
em đang rất sợ vấn đề này hiii.

hungcrazy
17-05-2007, 00:09
Ra Bưu điện đk 1 cái hòm thư, xong!

luongmai
17-05-2007, 00:12
Nếu như có người trùng tên trùng họ với bạn mà nhận được tấm chẽck đó thì xem như chia buồn cùng bạn. Tuy nhiên bạn cũng có thể yêu cấu GA hủy tấm check đó ngay với lý do thất lạc
sẵn cho mình hỏi ké các cao thủ luôn

Adsense có 3 loại là
Adsense for content
Adsense for search
Và Referrals
Vậy mỗi loại được đặt bao nhiêu cái trên cùng một page ?

Merci beaucou

duc9009
17-05-2007, 01:19
Chắc là không có sự trùng hợp ngẫu nhiên đến thế đâu, cái check có tên, nhiều khi có cầm cũng bị Bank làm phiền chắc cũng vứt thôi.

Thường thì GA gởi đến VN rất chậm khoảng 3 - 4 tuần mới tới. Trong report báo là đã Sènd rồi chưa chắc là tới. Bình tĩnh ráng đợi đó là tiêu chí chơi GA

tinhyeuon
17-05-2007, 01:33
Chắc là không có sự trùng hợp ngẫu nhiên đến thế đâu, cái check có tên, nhiều khi có cầm cũng bị Bank làm phiền chắc cũng vứt thôi.

Thường thì GA gởi đến VN rất chậm khoảng 3 - 4 tuần mới tới. Trong report báo là đã Sènd rồi chưa chắc là tới. Bình tĩnh ráng đợi đó là tiêu chí chơi GA

khổ cái bọn ở đây nó ko ngại ngần gì đâu phiền toái zời nó cũng chơi được.

Còn đợi em đang xót ruột nè. mấy vụ làm ăn bị thua lỗ hết sạch tiền đang đợi con này để đầu tư thêm chút phục thù lại mà chán quá hii

pham_nams
17-05-2007, 16:16
lo gì , nhiều người trùng tên nhưng chắc gì cũng cùng họ

tinhyeuon
17-05-2007, 22:20
Hura hôm nay em nhận được roài.
vãi cả hàng hii.
Cảm ơn các vị nghen.
nhưng giờ lại đang ko biết ra đâu đổi séc bây giờ huuuu

ngothuaan
18-05-2007, 00:48
Chẳng là em sống trong tập thể và người giao thư sẽ ko đến được tận nhà em để gửi séc (em nghĩ là em được gửi séc roài vì em thấy nó báo gửi từ 24/4/2007 mà).
Nếu em muốn lấy séc thì phải thông qua bọn văn phòng chúng sẽ nhận báo và thư từ bưu điện gửi về. và họ sẽ soạn ra các thư nào gửi cho ai và họ sau đó một vài buổi họ mới gửi cho em. nhưng rất nhiều khi thư bị thất lạc vì họ ko gửi cho những người cần nhận.
Đặc biệt bọn này mê tiền vãi khỉ, sợ thấy một tấm séc trị giá hơn 100$ gửi về bọn này cuỗm đem đi rút. em chỉ sợ bọn này nó cuỗm roài đem đi rút roài.
vậy người khác đi rút có được ko?
đặc biệt cũng có vài người trong văn phòng trùng tên của với em mới đau, và họ cũng có chơi GA.
em đang rất sợ vấn đề này hiii.

3 chữ thôi : QUÁ TRÙNG HỢP

Chuyện bạn ở tập thể là chuyện bình thường, mỗi tấm séc điều ghi rõ họ tên người nhận séc, nên bạn ko lo gì bị cữm cả :D

Tại sao tôi dùng 3 từ "quá trùng hợp" vì bạn nói 3 điều quá vô lý :

thứ nhất chuyện chuyển gửi : như bạn đã nói ở trên, tôi hình dung ra là bạn không "chuẩn bị" con đường ( địa chỉ ) nhận tiền GA rồi

thứ hai : bạn cho rằng sợ người bưu điện lấy mất sec của bạn. Bạn lo xa quá, chúng nó ko lấy được đâu, vì khi lấy phải trình xuẩ giấy tờ mà.

thứ ba : trong cơ quan bạn có nhiều người trùng tên với bạn sao ? cả họ lẫn tên ko ? Trong nhóm 3 thằng chơi đều chơi, ok ... 3 thằng hợp tác lại làm một vố ... khỏi lo phân biệt séc của ai ... chán.