PDA

View Full Version : FA Cup! Chelsea vs MU

jollibee
15-05-2007, 11:42
Cuối tuần này nhớ đón xem trận chung kết cúp FA mùa giải 2006-2007 nhé các bạn. Trận đấu diễn ra lúc 21H VN 19.05. Ở nhà xem TV khỏi mua vé lol " Gần 5.000 USD một vé xem Cúp FA! (http://www3.tuoitre.com.vn/thethao/Index.aspx?ArticleID=201170&ChannelID=14) "

Các bạn vào bỏ phiếu bình chọn, bình luận cho zui :D

Ntv1910
15-05-2007, 11:59
mình viết chủ đề "lỗi Unikey" mong mọi người giúp với... :(

Max13
15-05-2007, 12:24
yệu thích Chelsea nhưng mùa bóng này nó làm tôi thất vọng quá,nhưng Chelsea luôn bít cách đối phó với các đội bóng hoa hòe như MU(đá đẹp quá)

conank
15-05-2007, 12:32
1 phiếu cho Chelsea. Mùa này Chelsea lận đận quá. Cũng phải có cái cúp lận lưng chứ.

MU vinh quang nhiều rồi :)

mh_61_mh
15-05-2007, 14:43
Vinh quang gì cơ chứ! tuy có cup sớm 2 vòng, nhưng trận cuối thua 1-0, chàn thế đấy!

dotnet
15-05-2007, 15:00
trận cuối MU thua nhảm quá, làm mất vui. Trận chung kết FA, Chelsea mất khá nhiều cầu thủ giỏi, khả năng thua nhiều hơn,hehe. Tui là fan của MU.

CNX
15-05-2007, 20:19
MU-Chelsea: 0-3
ai theo tỷ số này sẽ có tiền uống cafe, thiệt đó ^.^

babylearnit
16-05-2007, 00:22
Một thằng MU gà mờ bị Milan đập cho 3 phát sặc máu mũi. một thằng thi đấu nhợt nhạt, mang phong thái tự mãn. ko biết vì lý do gì mà giá nó đến 5000USD! Chán, chẳng muốn xem, chỉ chờ đoạn kết LaLiga và C1 final thôi.

WaZzA
16-05-2007, 00:54
Chelsea 0 - 2 ManUtd (Rooney và Ronaldo ghi bàn :D )

erafc
16-05-2007, 03:10
Hê hê nhờ có thằng Chelski mà FA thậm chí cả Carling Cup cũng được quan tâm, cho nó 1 phiếu.

tatthanh
16-05-2007, 10:14
thằng MU mà thắng đc Chel trận tới á, có mà nằm mơ, Chel bắt thóp thằng Mngu rùi.
Tớ vote 1 phiếu thắng cho Chel

:)

Fan mourinho đây :)

cái nick đó
16-05-2007, 11:06
đập nát Chelsea! Nhìn mấy lão ấy sao thấy ngứa mắt thế, nhất là thằng cha mu ri nhô, tội nghiệp chú sép chen cô, yêu chú rô nan đô... hô hô lol

Phương Văn
17-05-2007, 16:04
vote này không thiết thực lắm
vì cái câu hỏi vote:
Đội đoạt cúp FA?
tương đương với câu:
Bạn là fan của MU hay Chel?

Chel được cái carling là mừng rồi, còn mơ cái gì hơn nữa chứ

ConGa_GaCon
17-05-2007, 17:13
làm mốt phiếu cho Blue nhỉ >>hi vọng MU trắng tay he he 2-0 Blue muôn năm

xuanduc123
17-05-2007, 19:35
Ky nay MU may nhieu hon, suy ra MU thang ??????.....

zacky
17-05-2007, 20:13
Có thể theo tỉ số 3-0 của ông được uống cafe nhưng chắc theo tỉ số M.U 3-1 Che thì chắc ông sẽ được ăn lẩu, uống Ken luôn đó!

There's only one Ronnie!!!

girlchuayeu
17-05-2007, 20:25
tôi yêu Mu kết quả MU 2-0 chease chờ xem nhé:D

mh_61_mh
17-05-2007, 20:41
Tuy tôi vote cho MU nhưng tôi nghĩ khả năng Chel thắng cũng lớn lắm ah nha! cái MU này nghệ sỉ quá mà.

jollibee
17-05-2007, 21:06
Cafe or lẩu+ken. :D

zacky
17-05-2007, 22:53
Chắc chắn anh bạn phải chọn Lẩu+Ken rồi, đã hơn cái chắc. Vả lại danh sách chấn thương của Chels thì khỏi bàn, dài lê thê. Mới đây Mourinho còn định đưa anh chàng thủ môn thứ 3 Hilario lên đá tiền đạo nữa kìa. 1 cửa thắng cho M.U là quá rõ, cộng với sự xuất thần của Ronaldo và Rooney kèm theo những miếng tấn công sắc sảo đã thể hiện cả mùa bóng sẽ đem về chiếc cúp cho M.U. Hãy đón xem và bạn sẽ tin lời tui!

babylearnit
18-05-2007, 02:51
Chắc chắn anh bạn phải chọn Lẩu+Ken rồi, đã hơn cái chắc. Vả lại danh sách chấn thương của Chels thì khỏi bàn, dài lê thê. Mới đây Mourinho còn định đưa anh chàng thủ môn thứ 3 Hilario lên đá tiền đạo nữa kìa. 1 cửa thắng cho M.U là quá rõ, cộng với sự xuất thần của Ronaldo và Rooney kèm theo những miếng tấn công sắc sảo đã thể hiện cả mùa bóng sẽ đem về chiếc cúp cho M.U. Hãy đón xem và bạn sẽ tin lời tui!
Sao bác dốt thế, bác Mourinho nói thế ý chả là chỉ cần 1 thằng thủ môn cũng sút tung lưới MU đc, chớ ai nói Chelsea nó chấn thương gì đâu.
MÀ kể cũng vui, CK FA sắp tới mà Chelski thua thì bác Mo, bác Terry, bác Lampark, bác Shaun-Wright Philips chắc cũng đào ngũ theo. Còn Chelski mà ăn thì thế giới vẫn bình yên trong mắt Abramovic, ko thì mùa hè này loạn mất, có khi nào Abramovic bỏ tiền mua kaka hay ronaldinho ko nhỉ...hehe

nkjm.n9o
18-05-2007, 10:35
i love MU , chắc chắn MU thắng cho coi ! Tui tin là như thế ! Ai nói Mu thua trước mẹt tui thía nèo cũng bị ăn đòn !

Beach_Long
18-05-2007, 17:03
Bắt MU đi các Bác, mặc dù cảm thấy không yên tâm

vamicom0910
18-05-2007, 20:30
He he, MU k thể thua, cho thằng nhà giàu Cheski tay trắng năm nay cho nó mở mắt ra đi :D

cái nick đó
18-05-2007, 21:48
đúng rồi, em rất ghét cái trò dùng tiền tuyển ngôi sao về đá (bao gồm cả Real Madrid +_+)

zacky
18-05-2007, 22:02
Sao bác dốt thế, bác Mourinho nói thế ý chả là chỉ cần 1 thằng thủ môn cũng sút tung lưới MU đc, chớ ai nói Chelsea nó chấn thương gì đâu.
MÀ kể cũng vui, CK FA sắp tới mà Chelski thua thì bác Mo, bác Terry, bác Lampark, bác Shaun-Wright Philips chắc cũng đào ngũ theo. Còn Chelski mà ăn thì thế giới vẫn bình yên trong mắt Abramovic, ko thì mùa hè này loạn mất, có khi nào Abramovic bỏ tiền mua kaka hay ronaldinho ko nhỉ...hehe

Chào anh bạn, nếu anh bạn yêu Chels tui cũng không có gì để nói, cũng như tình yêu của tui dành trọn cho M.U thế thôi. Nhưng anh bạn không nên chửi nhau dốt hay gì đó vì chưa bít ai sẽ dốt hơn ai. Mỗi người đều đặt lòng tin vào đội bóng con cưng của mình, do đó tui chỉ kiếm thông tin có thật để đăng tải lên cho thấy lợi thế của chúng tui thôi. Xin nhắc lại "Đây là một thông tin có thật". Vậy cứ chờ xem mọi việc diễn ra vào tối mai cả 2 chúng ta và tất cả mọi người chúng ta sẽ rõ. Chúng tôi thắng hay thua không quan trọng, chúng tôi chỉ mong cả 2 có sự tôn trọng lẫn nhau và nên tỏ ra lịch sự cả trước và sau trận đấu thôi. Xin chào , thân!

erafc
18-05-2007, 22:35
Làm tí viagr.. cho trận chung kết này
Màn "đấu võ mồm" kinh điển giữa Mourinho & Ferguson
_http://bongda.com.vn/soccer.asp?Cat_ID=13&Cat_Sub_ID=54&news_id=24139

baba1988
19-05-2007, 08:15
Chesea thắng là chắc chắn ko có gì để bàn cải cả.

nvt1986
19-05-2007, 09:32
không phai ngược lại mới đúng chứ
MU thắng là điều chắc chắn
MU vô địch

nguyenhaanh_us
19-05-2007, 09:58
Yêu MU nhưng không tin là sẽ thắng được Chelki

nkjm.n9o
19-05-2007, 15:18
Yêu mà hok tin thì hok phải là yêu rùi . Còn tui iu MU chít đj được ý . Tin là MU thắng cho coi !!! Iu nhìu lém cơ mặc dù chả nhớ hết được tên cầu thủ trong đội, hihi đừng trách em vì em khác các bác mà !!! ( girl love football )

zacky
19-05-2007, 15:53
Bác gái này chắc iu có miệng thôi chứ chắc ít xem coi M.U đá hả? Nếu thường xuyên xem thế nào cũng phải nhớ tên thôi chứ. Mà bác nói đúng, iu là phải tin tưởng, dù iu j cũng vậy. Mà chắc chắn là M.U sẽ giành chiến thắng. Xong rồi tui với bác đi ăn kem nhé!

nkjm.n9o
19-05-2007, 15:59
Ai bảo là hok nhớ , chỉ là hok nhớ hết thui . Có cần tui kể hok ? Nhưng ko bít viết hết tên họ , nói chung là phải nhớ đến hơn 10 là chắc !!!

ongtre63
19-05-2007, 16:10
thắng 5 hòa 4 thua 1 chứ bác :D

nkjm.n9o
19-05-2007, 17:46
Kết quả của các trận đấu trước ko thể mang ra làm thước đo cho khả năng hiện tại của bất kì ai được . Và trong trường hợp này cũng vậy thui . Cứ xem là bít kết quả thui mà . Ko thể chê trách bất cứ điều gì sau khi trận đấu diễn ra cả !

kendo
19-05-2007, 17:57
Từ xưa tới nay ghét nhất MU, ghét luôn cả fan của MU, ghét hết những j liên quan tới...MU, vì tớ là fan của AC :D --->> CHELSEA chắc chắn sẽ giành cúp FA :D

kendo
19-05-2007, 23:52
10' hiệp phụ thứ 2: 1-0 cho Chelsea. ;)

Pác này nhanh tay quá, TV nhà pác để cạnh máy tính hả? :D
Chúc mừng Chelsea!

co3d
19-05-2007, 23:57
Buồn quá MU, hixhix

mh_61_mh
20-05-2007, 00:08
ôi trời ơi! MU! MU!MU huhuhuhuhu

ongtre63
20-05-2007, 00:31
kết quả đã nói lên tất cả :D Chel "lỳ" hơn MU, Congrats! :)

yuna_admirer
20-05-2007, 03:16
Chelsea pwn MU.

MU và mấy thằng ăn vạ go to hell :))

babylearnit
20-05-2007, 05:33
Chelsea pwn MU.

MU và mấy thằng ăn vạ go to hell )

Bác nói gì lắm thế
Bác mà qua 4rum MUSVN em kill bác ngay tức khắc :D

zacky
20-05-2007, 09:37
Chẳng phải Chel lỷ hơn j mà thực tế hôm wa M.U đã đá 1 trận quá tệ, tất cả đều đá dưới sức, duy chỉ có Scholes, Rooney, 2 trung vệ Ferdinand và Vidic và thủ môn Van der Sar chơi hay. Ronaldo mất hút, Ryan Giggs lại khá lúng túng, Wes Brown thiếu chắc chắn --> nguyên nhân 1 trận thua cho M.U. Cả 2 đều đã thể hiện 1 trận đấu quá tẻ nhạt, thật sự là rất gây thất vọng cho người hâm mộ, tuy không được xem hiệp 1 nhưng khi nghe bình luận viên trên Star Sport phát biều vào giờ giải lao thì nghe được là ông ta rất thất vọng với màn trình diễn của 2 đội. Thôi dẫu sao thì cũng chúc mừng Chels và Mourinho vì đã lấy được chiếc cúp F.A đem về làm quà tặng cho Abramovich cứu vớt 1 mùa bóng thất bát.
Hy vọng mùa bóng sau sẽ là một mùa bóng sáng sủa hơn cho M.U với không chỉ một chiếc cúp mà thôi.
Glory glory Manchester United.

jollibee
20-05-2007, 09:54
Vậy là được uống Cafe (Hiện đang ở quán Cafe) :D

Mấy trận cuối mùa MU đuối quá. Sắp tới chỉ có trận Milan-Liv là hấp dẫn thôi.

kendo
20-05-2007, 10:03
Mặc dù ngài Ferguson rất ghét câu nói của Special One : "United luôn may mắn", nhưng ông cũng thừa nhận may mắn luôn song hành cùng MU.. :lick:

Hôm qua sao không có ai xin phép ngài Ferguson được lấy đóa hồng từ túi áo vest của ngài, sau đó chạy sang bên Chel để tặng ngài đặc biệt nhỉ?? :whistling

hoangphcl
20-05-2007, 10:56
...hahaha...các bác Fan Mu hôm qua còn to mồm lắm mà,hôm nay đâu hết rồi???Nào là:"Mu chắc thắng,nào la lẩu+ken...,nào là đấm vỡ mồm ai nói yêu Chel trước mặt các bác(câu này ko nhớ lắm)..."...Kinh quá,trước trận đấu,thấy các bác to mồm mà nản,chăng muốn vào viết bài nữa,bây giờ các bác chay đâu hết rồi vậy...???

redhorse
20-05-2007, 14:21
Chẳng phải Chel lỷ hơn j mà thực tế hôm wa M.U đã đá 1 trận quá tệ, tất cả đều đá dưới sức, duy chỉ có Scholes, Rooney, 2 trung vệ Ferdinand và Vidic và thủ môn Van der Sar chơi hay. Ronaldo mất hút, Ryan Giggs lại khá lúng túng, Wes Brown thiếu chắc chắn --> nguyên nhân 1 trận thua cho M.U. Cả 2 đều đã thể hiện 1 trận đấu quá tẻ nhạt, thật sự là rất gây thất vọng cho người hâm mộ, tuy không được xem hiệp 1 nhưng khi nghe bình luận viên trên Star Sport phát biều vào giờ giải lao thì nghe được là ông ta rất thất vọng với màn trình diễn của 2 đội. Thôi dẫu sao thì cũng chúc mừng Chels và Mourinho vì đã lấy được chiếc cúp F.A đem về làm quà tặng cho Abramovich cứu vớt 1 mùa bóng thất bát.
Hy vọng mùa bóng sau sẽ là một mùa bóng sáng sủa hơn cho M.U với không chỉ một chiếc cúp mà thôi.
Glory glory Manchester United.

Cái đó gọi là chơi thận trọng đó bác, 2 đội bóng lớn và quá hiểu nhau mừ, chứ có như Asenal đá hoa hòe cuối cùng chẵng được j cả

cái nick đó
20-05-2007, 16:21
hì hì, chắc các chú MU chán cái cúp này rồi mà thấy Chelsea năm nay thảm quá nên mới chẳng muốn đá đấy

nguyenniit1911
20-05-2007, 16:29
hì hì, chắc các chú MU chán cái cúp này rồi mà thấy Chelsea năm nay thảm quá nên mới chẳng muốn đá đấy

Nói nghe ko lọt lỗ tai tí nào. :D

Ngoài cái chức vô địch nhờ trọng tài và Everton thì MU hơn Chelsea cái gì ở mùa này nhỉ:
- Thành tích đối đầu?
- Champions League?
- FA cúp?
- Carling Cúp?
lol

CNX
20-05-2007, 16:30

NẾU bạn chứng kiến các 'chàng trai MU' đá vào đêm qua chắc bạn ko phát biểu như vậy...gần 120 phút và có ít nhất 2 cầu thủ bị...chuột rút ^.^

zacky
20-05-2007, 23:03

Ngoài cái chức vô địch nhờ trọng tài và Everton thì MU hơn Chelsea cái gì ở mùa này nhỉ:
- Thành tích đối đầu?
- Champions League?
- FA cúp?
- Carling Cúp?
lol

Tại sao lại không hơn chứ, chức vô địch mà bạn nói là nhờ trọng tài và Everton mới đúng là không lọt lỗ tai chút nào. Có thể nói chúng tôi may mắn chứ không phải là nhờ Everton và trọng tài mà đoạt cúp. Dĩ nhiên thành tích đối đầu của 2 đội nghiêng về Chelsea nhưng thực tế cho thấy chúng tôi chẳng ngán ai, với hiệu suất ghi bàn kinh khủng thì ai cũng thấy. Carling Cup chỉ là chiếc cúp bé nhỏ thôi. Còn C1 thì cả 2 cũng như nhau cả thôi. Thôi thì chia nhau mỗi người một chiếc cúp danh giá thế là xong. Mùa sau cãi tiếp nhé!

cái nick đó
20-05-2007, 23:18

- Thành tích đối đầu?
- Champions League?
- FA cúp?
- Carling Cúp?
lol

Thành tích đối đầu nói lên cái gì? Giải vô địch là một cuộc đua dài hơi cho những kẻ bền chí, hụt hơi vào đúng lúc quan trọng thì ráng chịu đứng sau thôi. Chẳng lẽ giờ Việt Nam thắng Italia thì VN thành nhà vô địch thế giới sao?

Champions League thì Chealsea hơn MU cái gì nhỉ? thực sự em kô theo dõi nên cũng kô biết, chỉ biết cả 2 chú đều thua ở bán kết +_+

FA Cup, nói rồi đấy

ongtre63
21-05-2007, 00:19
... nhưng thực tế cho thấy chúng tôi chẳng ngán ai, với hiệu suất ghi bàn kinh khủng thì ai cũng thấy

hic, ít nhất bác cũng ngán ARS dở ơi là dở của em chứ, 2 trận cũng xin đc MU của bác 6 điểm đấy thôi. :D

namhiep123456
21-05-2007, 08:37
chúc mừng ông Mourinho đã sưu tập đủ tất cả các cúp nước Anh

nvp19892003
21-05-2007, 09:52
Mặc dù ngài Ferguson rất ghét câu nói của Special One : "United luôn may mắn", nhưng ông cũng thừa nhận may mắn luôn song hành cùng MU.. :lick:

Hôm qua sao không có ai xin phép ngài Ferguson được lấy đóa hồng từ túi áo vest của ngài, sau đó chạy sang bên Chel để tặng ngài đặc biệt nhỉ?? :whistling

trận hôm thứ bảy may mắn đứng về phía thằng nào ý nhỉ, hỏi thật có xem ko vậy mà lên đây bốc phét
cả trận Chelsea sút được mấy quả khiến Van Der Saar phải vất vả
Rooney kém mắn quá lại gặp phải thằng Cech phong độ cao

cái nick đó
21-05-2007, 09:58
hic, ít nhất bác cũng ngán ARS dở ơi là dở của em chứ, 2 trận cũng xin đc MU của bác 6 điểm đấy thôi. :D

thôi được rồi bác ạ... như AS Roma đấy còn đỡ, các cụ Chelsea thì chỉ giỏi bỏ tiền mua sao về đá chứ đào tạo được mấy người mà toàn kiêu căng hách dịch (cụ Mu...nhô ngựa non háu đá)

hiệu suất ghi bàn ở Premier League thì có ai = được MU kô?

ConGa_GaCon
21-05-2007, 10:04
MU đá thế là hay rồi không chê được có chê chỉ che là kém may mà thôi bác nào chê đá dở là không xem rồi phòng thủ quá ngon chỉ có một cơ hội duy nhất là bị thua mà thôi Chease muôn năm

kendo
21-05-2007, 10:55
trận hôm thứ bảy may mắn đứng về phía thằng nào ý nhỉ, hỏi thật có xem ko vậy mà lên đây bốc phét

Hô hô! Lại có chú ultra nào đây?? Dựa vào đâu mà ông bạn nói tôi bốc phét? Vậy để tôi hỏi cho ông bạn 1 điều nhé: Lúc Giggs lao cả chân, tay, ngừoi vào Cech đang ôm gọn bóng trong lòng, ai là người giơ tay phản ứng với trọng tài: Giggs hay Rooney?

Đừng lấy 1 trận ra mà đo đếm cả giải, đừng cay cú lên đây tự cho mình cái quyền cạnh khóe người khác!

nvp19892003
21-05-2007, 11:43
tôi chẳng cạnh khóe ai cả, ông xem lại bài viết của tôi đi rồi thì thích nói gì thì nói nhé:

nói thật nhé xem trận đó mà bảo MU may mắn thì:
1. phải xem lại kiến thức bóng đá của mình
2. hãy tỏ ra tỉnh táo khi đánh giá 1 clb dù cho đó là clb đối thủ
sau khi tự xem xét lại 2 điều trên mà vẫn bảo MU may mắn thì chứng tỏ chưa xem trận đó, dù có là highlights
tôi chỉ nói thế thôi còn những cái 1 trận đo đếm cả giải hay là cạnh khóe nhau thì tôi cũng ko thèm chấp ông đâu cho dù có là ông tự nhiên tưởng tượng ra đi chăng nữa

ongtre63
21-05-2007, 11:44
thôi được rồi bác ạ... như AS Roma đấy còn đỡ, các cụ Chelsea thì chỉ giỏi bỏ tiền mua sao về đá chứ đào tạo được mấy người mà toàn kiêu căng hách dịch (cụ Mu...nhô ngựa non háu đá)

hiệu suất ghi bàn ở Premier League thì có ai = được MU kô?

hình như chú bận quá ít xem đá bóng? ARS là Arsenal chứ có ai nói AS Roma ở đây đâu (???):whistling

zacky
21-05-2007, 12:18
Thôi chúng ta hãy gác trận chung kết F.A lại đi. Hãy hướng về trận chung kết Champions League sắp tới nè. Dầu sao thì Chels cũng đã lấy cúp rồi, không thể bình luận gì hơn nữa, mặc dù cả 2 đã cố gắng cống hiến nhưng chiếc cúp thì chỉ có 1. Thì cứ xoay vòng từng năm thôi. Close nhe!

kendo
21-05-2007, 13:06
nói thật nhé xem trận đó mà bảo MU may mắn thì:
2. hãy tỏ ra tỉnh táo khi đánh giá 1 clb dù cho đó là clb đối thủ
sau khi tự xem xét lại 2 điều trên mà vẫn bảo MU may mắn thì chứng tỏ chưa xem trận đó, dù có là highlights...

Tôi hỏi ông nhé, ông đọc câu của tôi "Sir A.Fer thừa nhận có sự may mắn...", đó có phải là câu nói của Sir Ferguson khi trận đấu FA kết thúc không? Đó chỉ là câu "mang tính thừa nhận" khi MU đã có trong tay chức vô địch ngoại hạng Anh, nghĩa là may mắn song hành với MU khá lâu.

Ông không hiểu hay cố tình không hiểu? 1 trận đấu diễn ra mà bên thua lại công nhận may mắn thuộc về mình?

Đến câu chữ viết ra sao ông cũng không đưa ra mạch lạc theo ý mình mà tự dưng nhảy xổ vào quát tháo người khác, hài!! Câu chữ ông ám chỉ tôi xem highligh tôi phải hiểu rằng "Đừng đem highlight ra mà dọa tôi, nó chẳng chứng tỏ được ông có xem cả trận hay không..??, đúng không?" Khổ một điều, ông bạn lại không chỉ ra hay đúng hơn là trả lời câu hỏi của tôi.

cái nick đó
21-05-2007, 13:39
hình như chú bận quá ít xem đá bóng? ARS là Arsenal chứ có ai nói AS Roma ở đây đâu (???):whistling

ô hô mắt mũi kèm nhèm bác thông cảm lol

ConGa_GaCon
21-05-2007, 14:11
sao lại thế nhỉ. cãi nhau rồi nói thật là MU hôm ấy kém may mắn và Chease may hơn một chút mà thôi còn đâu hai câu lạc bộ đá đều hay cả một trận đấu kinh điển của lỗi chơi chậm mà chắc, cái pha gig sô vào thủ môn peter check ấy thật ra là đang đà chạy thôi không ai bắt quả ấy là vào lưới rồi cả đúng không. Công bằng mà nói đấy là trận đấu hay còn về toàn giải thì MU đá hay hơn Chealse nhiều . tôi là Fan của Chealse nhưng công nhận năm nay blue đá kém qua. Nói thật không nhờ Peter thì thủng lưới khá nhiều ấy chứ. MU năm nay đá rất hay Blue vô đich FA

nkjm.n9o
21-05-2007, 16:13
To bác kendo : Bác ghét MU thật chứ ? nhưng ai mà bít được là có thể bác đã từng thức khuya để xem MU đá thì sao ? Bác có thể thích chelsea nhưng có nên kết luận là mình ghét MU ko thía ? Hay nhất cái câu ghét luôn cả Fan của MU , cảm ơn vì bác đã nghĩ thế !
Mặc dù ko được xem trận đó ( tiếc đứt ruột - chỉ tại mưa ) nhưng nghe nói MU chỉ thua ở hiệp phụ . Vậy chứng tỏ là 2 đội đã đá rất hay rùi . Hok hề oán trách MU vì họ chơi tốt được !!! Vẫn iu MU nhất !

CNX
21-05-2007, 16:24
To bác kendo : Bác ghét MU thật chứ ? nhưng ai mà bít được là có thể bác đã từng thức khuya để xem MU đá thì sao ? Bác có thể thích chelsea nhưng có nên kết luận là mình ghét MU ko thía ? Hay nhất cái câu ghét luôn cả Fan của MU , cảm ơn vì bác đã nghĩ thế !

tui cũng thức khuya để xem MU đá vì :

1. có tham gia bắt tỷ số trận đấu đó
2. để xem các đội hạ MU vì họ là kình địch của chelsea
3. Tui hay thức khuya làm việc nên xem tivi

nhưng tui lại là FAN của AC Milan ^.^

nvp19892003
21-05-2007, 18:30
tui cũng thức khuya để xem MU đá vì :

1. có tham gia bắt tỷ số trận đấu đó
2. để xem các đội hạ MU vì họ là kình địch của chelsea
3. Tui hay thức khuya làm việc nên xem tivi

nhưng tui lại là FAN của AC Milan ^.^

Welcome, trong số các clb Ý tôi cũng thích Milan nhất(hay dùng để chơi PS:D), nhưng mà bây giờ thì ghét rồi vì dám hạ MU, huhu, nhưng dù sao cũng chúc Milan vô địch hôm 24 tới đây
Cái chuyện fan đội này ghét fan đội kia là chuyện bình thường nhỉ, thôi thông cảm cho bác kendo đi!
fan của Chelsea tôi thấy hình như có đến 30% là fan các đội bóng khác --> fan của Chelsea sau khi Ambramovich và Mourinho đến Chelsea thì phải (tôi có 2 thằng bạn thuộc loại này)
trở lại trận hôm thứ 7 thì hình như tôi thấy thằng Essien có đá và chân Giggs thì phải, mọi người ai tinh mắt nhận xét thử xem

kendo
21-05-2007, 19:18
@CNX: Đó chỉ là câu nói vui thôi, ai rảnh mà đi ghét hết thế được hả bạn? :D. Chỉ là tôi không thích MU kể từ khi họ loại Juve, chiến thắng Bayer đoạt cúp C1 trong một mùa giải điên khùng. Từ lúc đó, tôi luôn để ý tới MU và nhận thấy rằng họ luôn có may mắn song hành. Tất nhiên, không thể phủ nhận bất kỳ chiến thắng nào không có may mắn cũng như kẻ thua bắt buộc phải nhìn nhận lại mình trước khi chỉ trích đội bóng khác.Thực tế, tôi là một cổ động viên của AC.

Chel, Mu, Liv, Ars hay nói chung là giải Anh không phải là một giải đấu mà tôi thích, đó là quan điểm cá nhân, Calcio không cống hiến, không đá đẹp, thậm chí những hành động đằng sau giải đấu còn bị coi là bẩn thỉu, nhưng toát trên hết là toan tính, cá nhân cũng như của CLB, tính chiến thuật đề cao...đó là thứ bóng đá tôi thích.

WaZzA
21-05-2007, 21:44
Thôi, anh em qua đây bình luận Champions League đi nào:
http://www.ddth.com/showthread.php?t=121809