PDA

View Full Version : Học quản trị mạng ở đâu tốt nhất tại TP.HCM

ngockhan
19-02-2014, 15:28
Mình là sinh viên năm 2 trường ĐH SPKT, mình thích chuyên ngành quản trị mạng và muốn tìm hiểu sâu hơn về nó. Các bạn vui lòng tư vấn thêm cho mình các chỗ để học thêm về chuyên ngành này và mình nên học các kiến thức gì để bổ sung thêm kiến thức về sau nữa. Mình cảm ơn.

baotophongba
07-03-2014, 14:21
ngành này nhiều nơi dạy lém.. thấy thằng em đăng kí khóa gì ở đường pasteur đóa.. ở Trung tâm tin học khoa học tự nhiên cũng nổi tiếng.

hoclamweb
07-03-2014, 23:19
Mình là sinh viên năm 2 trường ĐH SPKT, mình thích chuyên ngành quản trị mạng và muốn tìm hiểu sâu hơn về nó. Các bạn vui lòng tư vấn thêm cho mình các chỗ để học thêm về chuyên ngành này và mình nên học các kiến thức gì để bổ sung thêm kiến thức về sau nữa. Mình cảm ơn.

Về cơ bản thì em học ở Nhất Nghệ đi. Còn sau khi học xong các khóa của Nhất Nghệ em sẽ có nền tảng và tự nghiên cứu nâng cao. Khi đi làm sẽ có thêm kinh nghiệm. DH SPKT chi nhánh tại Võ Thị Sáu cũng chính là trung tâm Nhất Nghệ thì phải.

tuongnvsq
16-03-2014, 12:36
ngành này nhiều nơi dạy lém.. thấy thằng em đăng kí khóa gì ở đường pasteur đóa.. ở Trung tâm tin học khoa học tự nhiên cũng nổi tiếng.
mình muốn tìm 1 nơi chất lượng đảm bảo chứ nhiều nhưng chưa chắc chất lượng!