PDA

View Full Version : Có bác nào chán GA không em trao đổi tí

plutotn
15-02-2014, 16:17
Em đang test cách cheat GA, nói thật luôn cho các bác khỏi soi mói. Em đã test thành công và vượt qua được bộ lọc của google adwords, giờ em muốn test sang GA. Nhưng để có acc GA thì em lại cần có website và cần có traffic vào website đó, mà nếu giờ em bắt đầu làm lại từ đầu thì nó mất thời gian lắm. Nên em nghĩ bác nào chán GA vì 1 lý do nào đó ( chơi mãi mà chẳng đủ tiền nên cũng chẳng cần thiết hoặc có nhiều acc GA quá mà không xài hết ) thì cho em mượn em test. Nếu không thành công thì anh em mình cũng vui vẻ, còn nếu thành công thì tiền đó là của các bác, các bác cho em ly cafe cũng được.

Ai có inbox cho em nhé

sumo1981
15-02-2014, 16:42
cách nay 4-5 năm có cậu làm tool tự load trang nhiều trình duyệt khác nhau, tự chọn sock, tự click. Tuy nhiên nếu cậu cheat chạy trên một máy hoặc cheat ok mà những click đó ko đem lại lợi nhuận cho aff thì cũng chết

thanchetkenjin
15-02-2014, 17:10
Không có profit cho advertiser thì cũng bị ban thôi. Giờ hầu hết đều có cái chỉ số này nên khó cheat lắm.

Pass
15-02-2014, 17:14
ko có nhu cầu e lượn :D

babynoob123
15-02-2014, 18:11
mình cũng lượn..... :D
cho các cao thủ tự sướng với nhau

F11
15-02-2014, 19:50
Bạn nghĩ bạn làm gì mà google không biết.

Ngày Mai
15-02-2014, 20:45
cheat GA hơi khó nhai đấy bác ạ. Bây giờ hệ thống nó khó xơi lắm

simong
15-02-2014, 21:27
Em đang test cách cheat GA, nói thật luôn cho các bác khỏi soi mói. Em đã test thành công và vượt qua được bộ lọc của google adwords, giờ em muốn test sang GA. Nhưng để có acc GA thì em lại cần có website và cần có traffic vào website đó, mà nếu giờ em bắt đầu làm lại từ đầu thì nó mất thời gian lắm. Nên em nghĩ bác nào chán GA vì 1 lý do nào đó ( chơi mãi mà chẳng đủ tiền nên cũng chẳng cần thiết hoặc có nhiều acc GA quá mà không xài hết ) thì cho em mượn em test. Nếu không thành công thì anh em mình cũng vui vẻ, còn nếu thành công thì tiền đó là của các bác, các bác cho em ly cafe cũng được.

Ai có inbox cho em nhé

Cái này hay nè, bạn cố gắn lên nhé thế nào cũng:no:

greenwind007
15-02-2014, 22:00
cố lên thím ạ. Thịt GA giờ không phải dễ đâu nhé :D

tuyenbt
15-02-2014, 22:42
Gà giờ kén ăn lắm :D

haopro6120
15-02-2014, 23:12
vụ này xơi ko dc đâu pác à .

googlebot
16-02-2014, 00:07
siêu nhân Cheat đã xuất hiện :D

mình còn non nên ko dám chơi ;))

azlazco
16-02-2014, 00:40
Siêu đạo chết ...

Sent from my iPhone using Tapatalk

ads
16-02-2014, 09:32
Em lạy bác, khó khăn lắm GA nó mới chấp nhận site tiếng Việt và các Publishers người Việt. Bác đừng có trở thành con sâu làm rầu nồi canh giùm.

googlebot
16-02-2014, 10:39
Em lạy bác, khó khăn lắm GA nó mới chấp nhận site tiếng Việt và các Publishers người Việt. Bác đừng có trở thành con sâu làm rầu nồi canh giùm.

cánh én chả nên mùa xuân đấu cậu

thớt cứ mạnh tay cheat đi :D, rước họa vào thân cho vui =]] ( like i used to )

ga_tay107
16-02-2014, 10:47
Thớt cứ cheat mạnh tay vào, nó ban thì cheat tiếp :)), mà thiết nghĩ cheat được adword thì cần quái gì traffic cứ mua 1 acc cắm vô là chạy thôi :))

plutotn
16-02-2014, 13:06
Không có profit cho advertiser thì cũng bị ban thôi. Giờ hầu hết đều có cái chỉ số này nên khó cheat lắm.
chỉ số này là chỉ số mua hàng/lượng click phải không bác, em chưa chơi GA bao giờ nên không biết

cách nay 4-5 năm có cậu làm tool tự load trang nhiều trình duyệt khác nhau, tự chọn sock, tự click. Tuy nhiên nếu cậu cheat chạy trên một máy hoặc cheat ok mà những click đó ko đem lại lợi nhuận cho aff thì cũng chết
Em chưa thử bao giờ nên em không rõ ý của bác, Có phải click xuất phát từ 1 trang web mà không đem lại lợi nhuận thì website đó sẽ bị band? ý bác là vậy phải không?

Thớt cứ cheat mạnh tay vào, nó ban thì cheat tiếp :)), mà thiết nghĩ cheat được adword thì cần quái gì traffic cứ mua 1 acc cắm vô là chạy thôi :))
Bác chưa hiểu rõ ý em, ý em là tạo được click ảo trong adwords chứ không phải là xài được adwords miễn phí :)

Còn các bác đặt nặng vấn đề quá, 1 mình em làm sao thay đổi được toàn bộ quyết định của google mà chưa gì các bác đã sợ google cấm VN. Nếu vài người cheat google adsence dẫn đến google cấm cả nước đó không chơi GA thì em nghĩ chẳng có nước nào được chơi đâu chứ đừng nói là mỗi VN. Ở đâu chả có những người thích vọc như em :) . Với lại em chỉ muốn test chứ chưa biết có được hay không, các bác lo lắng quá. Em có phải siêu nhân đâu mà nói gì là làm được cái đó :P . Trao đổi vui vẻ thôi mà các bác ^^