PDA

View Full Version : Tìm khoá học MBA

phuongthaonong
12-02-2014, 14:22
Mình có dự định trong năm nay sẽ học một khoá MBA nhưng hiện tại mình chưa có nhiều thông tin về các chương trình. Có bạn nào quan tâm và có thông tin về các chương trình thì cùng vào đây thảo luận.

bongbi2009
13-02-2014, 08:55
Mình cũng đang suy nghĩ, giờ có nh chương trình quá, chẳng biết được đâu là chương trình tốt. Ngày trước anh mình học chỗ Grigg, bjo thì nó sập luôn rùi, may mình chưa đi học. Bây giwof bà chị ở cơ quan đang rủ mình đi học chương trình của Pháp gì đó. Mình cũng chưa biết như thế nào nữa.

phuongthaonong
15-02-2014, 09:51
Mình học ngoại ngữ là tiếng anh bạn à, nên muốn tìm chương trình nào học bằng tiếng anh thôi. Mình cũng giống bạn thấy nhiều chương trình quá, chỉ sợ học một thời gian thì vỡ lẽ chương trình rởm thế nên mới cần phải tham khảo nhiều nguồn thông tin trước khi học. Mà bạn đang quan tâm đến chuyên ngành gì vậy.

Caothaomy80
15-02-2014, 10:10
Nếu bạn muốn học bằng tiếng Anh thì cứ chương trình Mỹ mà học thôi bạn. Chọn chương trình nào thời gian linh hoạt chút học cho đỡ vất. Mình thấy có chương trình hơn 8.000$ hay sao ấy, nghe nói được Bộ công nhận nên yên tâm nhưng tiếc là mình không nhớ tên.

maitrangnguyen
26-02-2014, 09:22
Có phải chương tình mà bạn nói là chương trình của trường đại học Nam Columbia không. Mình thấy chương trình đó cũng tốt, thời gian học tập linh hoạt còn bằng cấp cũng có uy tín