PDA

View Full Version : các bác oi co ai giúp mình với

hero113114
14-05-2007, 16:44
ko hiểu sao mình đang xài mode speech touch 516 ma ko bao gio goi mail duoc.tất cả các mail cua yahoo.mac du internet chay rất tốt.khong hiểu là do mạng hay là do model nua khi goi nhân viên kỹ thuật của netsoft lên thì nó bảo là do model Hiện giờ mình ko biết phải sử lý trường hợp này ra sao các chỉ giúp mình với nha thành thật cảm ơn

ConGa_GaCon
15-05-2007, 08:09
u could conect to network so r net đang chạy tốt không có vấn đề gì cả, bạn không vào được hòm thư có thế bạn khai báo sai SMTP hựac POP3 mà thôi, bạn có thể nói rõ hòm thư của bạn là loại gì không mình xem để giúp bạn

hero113114
15-05-2007, 09:14
tat cả các mail dều gởi ko được đa75t biệt là yahoo truy cập vào rất chậm các bác giúp mình với nha cảm ơn nhiều

ConGa_GaCon
15-05-2007, 09:20
bạn thuê bao gói cước bao nhiêu từ nhà ISP mà mạng chạy chậm vậy mạng chậm cũng làm cho hay bị rớt không vào được mail mà nếu hòm yahoo mà không vào được bạn cài thêm mấy cái trình duyệt như FF hựac OP 9 ấy sau đó tăng tốc bằng một số hướng dẫn tăng tốc lướt web cho FF bên quan trị mạng có nói nhiều đấy bạn qua đó xem mình không copy về đây cho bạn. sau đó bạn vào mang lại thử xem có log vào mail được không ( các trang web vào được mà mail không vào được hơi vô lý ) lol

hero113114
15-05-2007, 09:25
mình đăng ký gói cuoc 2M lận đó chứ ko phải là ít mà sao cứ gởi mail ko được trong khi đó trang web nào cũng vô được quá vô lý có cách nào giúp mình với