PDA

View Full Version : Giới thiệu về bàn phím chuột perixx

Archia
22-01-2014, 09:19
Bàn phím chuột perixx có tiêu chuẩn chất lượng châu âu, khá phổ biến ở thị trường châu âu thiết kế phong phú đa dạng, sáng và hiện đại Ngoài bàn phím thông thường được thiết kế nhỏ gọn, êm nhẹ rất thuận tiện cho việc gõ văn bản word excel, bạn cũng có thế tìm thấy ở Perixx bàn phím có tích hợp touchpad, trackpad, các bàn phím được thiết kế gập có thể mang theo khắp nơi.

Perixx xuất hiện ở châu âu đã khá lâu, và hiện tại mới xuất hiện trên thị trường việt nam. Bạn có thể tìm thấy các sản phẩm chuột có dây, chuột không dây dùng công nghệ Bluetooth, bàn phím nhiều mẫu mã, các chuột bàn phím cho game thủ, bàn di chuột và dạng graphic trên thị trường. Có thể nói về giá thành chuột và bàn phím hoàn toàn hợp lý, chất lượng bạn hoàn toàn có thể yên tâm chắc chắn rằng bạn đang dùng sản phẩm chính hãng mà không lo phải sửa chữa hay đi bảo hành. Với dòng sản phẩm của Perixx bạn có thể nâng cao chất lượng công việc, hoàn thành công việc trên máy tính của bạn nhanh chóng hơn, thuân lợi hơn rất nhiều. Đó cũng là mong muốn của công ty khi tung ra thị trường việt nam . Bạn cũng có thể chia sẻ sản phẩm tới bạn bè và người thân để họ cũng được biết tới sản phẩm công nghệ cao này.

Archia
22-01-2014, 10:03
Để có thêm thông tin về sản phẩm bạn có thể lên google search vào trang web chính thức của Sudico.

Do số lượng bài viết của mình chưa đạt tới 50 bài nên mình chưa up được ảnh bác ạ.

hocnuoiga
22-02-2014, 11:35
chẳng thấy hình ảnh gì về bàn phím cả :D