PDA

View Full Version : Nên học khóa học Graphic Design ở trung tâm nào tại TPHCM

cafeda91
07-01-2014, 12:52
Xin chào cả nhà,

Mình là mem mới. Hiện tại mình đang có nhu cầu đi học khóa graphic design để thành nghề, mình đang làm trong công ty agency marketing, thấy mảng graphic design quá hay nên muốn học trước vì thích và sau vì muốn phát triển nghề cho sau này.

Về trình độ design cơ bản của mình chỉ là con số 0, chỉ vọc được vài tool cơ bản nhất có thể.

Trong đây có bác nào có kinh nghiệm thì cho mình vài lời khuyên là nên học khóa hoc graphic design ở trung tâm nào, học khóa học bao lâu.

Cảm ơn các bác nhiều

dementor2431
14-01-2014, 15:06
mình thấy phần kỹ năng công cụ thì tự học thôi, các trung tâm hay các trường không giúp được nhiều, cái quan trọng hơn trong designer là tư duy và kiến thức về màu sắc, bố cục, không gian ... thì các trung tâm cũng không đáp ứng được nhiều, có lẽ nên tìm một sư phụ nào đó theo học thì ok hơn

ductien050291
22-04-2014, 13:52
Mình cũng muốn học mà chưa biết học ở đâu

tamhinh.com
22-04-2014, 15:19
Xin chào cả nhà,

Mình là mem mới. Hiện tại mình đang có nhu cầu đi học khóa graphic design để thành nghề, mình đang làm trong công ty agency marketing, thấy mảng graphic design quá hay nên muốn học trước vì thích và sau vì muốn phát triển nghề cho sau này.

Về trình độ design cơ bản của mình chỉ là con số 0, chỉ vọc được vài tool cơ bản nhất có thể.

Trong đây có bác nào có kinh nghiệm thì cho mình vài lời khuyên là nên học khóa hoc graphic design ở trung tâm nào, học khóa học bao lâu.

Cảm ơn các bác nhiều

pm tớ chỉ cho nhé

annam78
10-12-2014, 15:03
Dễ mà bạn, bạn có thể lên GG search là ra ngay một số trung tâm có tiếng hiện nay.

kenn.dn
06-01-2015, 11:03
Nếu ở HN thì nên học ở đâu mọi người