PDA

View Full Version : giúp về thẻ visa ảo để sử dụng paypal

Mr.start
06-01-2014, 20:03
em đang là sinh viên có sử dụng paypal nhưng không đủ điều kiện để đăng ký thẻ visa. vậy ai biết trang đăng ký thẻ visa ảo nào thì giúp em với và phải làm gì để xác minh được thẻ đó vào paypal. em xin cam ơn

can
06-01-2014, 20:50
visa ảo không có free đâu! hehe! mua thẻ visa ảo đắt và bất tiện hơn làm thẻ visa thật .

Ghost Dragon
06-01-2014, 21:52
Mình có sử dụng trustcard .vn nhé. Giá visa cũng khá rẻ. Ngoài ra Baokim .vn đang hỗ trợ cho free thẻ visa đó bạn. Visa có hạn 2 năm. Bạn vào đăng kí thử xem :)

Ebaymark
06-01-2014, 22:49
Rẻ nhất là smartcash.vpb.com.vn, vói trustcard.vn thì phải gọi lên tổng đài để xin code pin xác nhận, còn smartcash thì hiện thỉ luôn trong lịch sử giao dịch trên website trong tài khoản của bạn

letandat0406
07-01-2014, 10:14
Bạn cần thẻ visa ảo rẻ và nhanh không cần cung cấp thông tin và verify pp ok thì dùng VISA TRUSTcard đi.

anhnhv2812
07-01-2014, 10:22
Thấy miễn phí nên cũng bon chen đăng ký của VPBank
Nhưng chưa hiểu lắm và cũng chẳng biết sử dụng =))
Bác nào chỉ giáo với ạ :D

qnhuct
07-01-2014, 14:06
Mình cũng có sử dụng thẻ ảo vài lần rồi. Thường thì mình đăng ký của trustcard, có cả thẻ thật và thẻ ảo, và đều có thể đăng ký PP đc hết bạn ạ. Mình thấy cũng khá tiện vì ko phải phức tạp như đến ngân hàng để đăng ký. Giá thẻ thì khoảng 40k/cái, rồi mún bao nhiu tiền trong thẻ thì nạp vào bấy nhiêu. Bên đó hình như hiện tại cũng phát hành voucher nạp tiền vào thẻ ảo của VPBank, bạn có thể đến trustcard để mua voucher rồi nạp vào thẻ ảo là xong.

Thấy miễn phí nên cũng bon chen đăng ký của VPBank
Nhưng chưa hiểu lắm và cũng chẳng biết sử dụng =))
Bác nào chỉ giáo với ạ :D

Đã có kinh nghiệm nên chỉ bác vài chiêu. Bác đăng ký cái thẻ nhưng chưa có tiền trong thẻ nên ko sử dụng đc đâu bác ạ. Giờ bác mua cái voucher nạp tiền vào thẻ để add vào thẻ bác có là ok. Sau khi có tiền trong thẻ thì mua vài cái apps trên đt là biết sử dụng liền thôi. Chúc bác trải nghiệm thành công nhé!

letandat0406
07-01-2014, 14:13
"visa ảo không có free đâu! hehe! mua thẻ visa ảo đắt và bất tiện hơn làm thẻ visa thật "

Visa ảo thì rẻ và nhanh hơn visa thật chứ bác. E thấy bên trustcard có 2 loại visa ảo là safecard và smartcash mua rất nhanh và rẻ nữa.