PDA

View Full Version : Kinh nghiệm luyện thi chứng chỉ quốc tế tại các trung tâm Anh ngữ

thanhngoc
11-11-2013, 12:15
Chào các bạn!
Hôm nay mình xin được chia sẻ chút hiểu biết của mình về các khóa học tiếng anh mà mình đã từng trải qua ở các trung tâm. Hiện nay, mọi người đều học để lấy được 1 chứng chỉ quốc tế như TOEIC hay IELTS,.. và rất nhiều trung tâm cam kết về đầu ra đảm bảo cho các khóa học này. Tuy nhiên so với các khóa học khác, mình thấy khóa học SUPER SCORE của trung tâm EQuest tạo nên một sự khác biệt nhiều so với các trung tâm khác. Yêu cầu ở đây phải test đầu vào kiểm tra trình độ để đảm bảo đầu ra trên 550 hoặc 750 như cam kết. Và ở đây không như nhiều nơi khác chỉ cần viết giấy cam kết rồi học sao thì học miễn bạn đủ điểm như cam kết là họ hoàn thành nhiệm vụ. Khóa học SUPER SCORE cam kết và có lộ trình đảm bảo từng giai đoạn để có thể chắc chắn đầu ra cho bạn, khóa học 4 tháng sẽ có 4 bài kiểm tra cho từng giai đoạn và vượt qua được giai đoạn này mới đảm bảo kiến thức để bạn tiếp tục, không thì bạn sẽ phải học lại! Và vượt qua được bài kiểm tra cuối cùng cũng có nghĩa là bạn có đủ khả năng để đạt được mục tiêu đã đề ra trong cam kết. Sự khác biệt của EQuest tạo nên đó là cam kết từ 3 phía: học viên, trung tâm và cả giảng viên nữa. Tất cả phải quyết tâm vì cam kết đã đặt ra.
Nếu quyết tâm các bạn hãy đến với khóa học SUPER SCORE của trung tâm EQuest xem sao nhé :).