PDA

View Full Version : Bẫy bàn phím - Keylogger

traiheogiong
22-02-2003, 09:47
Các bạn ơi cho mình hỏi có chương trình nào (tương thích XP) dùng để ghi lại những thông tin về bản phím mà người đó đã type mỗi lần sử dụng máy không ? Chờ các bạn giúp mình . Cám ơn nhiều

mysm_uk
22-02-2003, 16:47
dùng Virut được ko.

yuna_admirer
22-02-2003, 19:33
www.freeware.com

search keyword keylogger

rồi down xuống .

nmluan
26-02-2003, 02:41
Dùng mấy cái này nên dùng "có đạo đức" và "quân tử" một chút. Nếu bạn nêu lý do nghiêm túc cần key logger tôi sẽ xin lỗi ngay.

Tui thiệt tình rất, rất là giận và bất bình khi có lần vào phòng máy internet ở VN làm việc mà chủ máy lại chạy trình logger, theo thói quen chứ không có nghi ngờ gì. Mấy người đó quả thật thiếu hiểu biết và tiểu nhân quá.
Hy vọng bạn nên suy nghĩ một chút đi.
Các bạn khác theo tôi nghĩ không nên giúp trả lời những câu hỏi của script-kiddies như vầy.

ML

traiheogiong
26-02-2003, 14:50
Mình tìm chương trình đó chỉ để kiểm tra xem người nhà của minh có biết pass email của mình thồi hà . Mình sợ nhiều khi họ quậy phá hộp mail của mình vì gần đây mình thấy co nhiều thư mình chưa đọc mà đã đánh dấu là đọc rồi .
bây giờ mình nghỉ không cần tìm chương trình đó nũa đâu , Cám ơn các bạn đã nhiệt tình giúp mình

harrypotter_hcm
27-02-2003, 16:03
thế à, tớ thì định dùng cái này để xem em trai tớ hằng ngày nó làm gì í.
Bác chỉ cho tớ cách sử dụng chương trình này zới
Cám ơn các bác trước nha!

binhthedang
27-02-2003, 21:59
Nhưng mình nghĩ bạn có được chương trình đó rồi tự động sẽ nẩy sinh ý nghĩ khác huh>..

harrypotter_hcm
28-02-2003, 08:22
không biết bạn nói có đúng không! nhưng tớ chỉ muốn điều tốt thui mùh. Chưa làm điều tốt mà nghĩ rằng sẽ làm điều xấu rùi thì ...còn làm được gì chứ!
Tớ nghĩ rằng cái gì cũng có tốt và xấu hết í, phát huy phần tốt đúng với ý đồ của người...tạo ra nó là được rùi í.
Còn cứ nghĩ tới việc "nãy sinh ý xấu" thì...thôi khỏi phát minh luôn đi rùi phải không?

Các bạn hãy giúp tui down và sử dụng đi nhé !
cám ơn nhiều

traiheogiong
28-02-2003, 21:52
Lam viec tot hay xau gi thi chi minh biet thoi cac ban a . Nguoi ta muon nghi sao thi nghi , quan trong la minh thoi .
Minh biet co 1 chuong trinh Keylogger , dung duoc day , co ten la Family Key Logger v2.50 . Ban hay vao www.google.com , go vao Family Key Logger v2.50 , sau do vao trang web co chuong trinh do tai ve may tinh .
Tiep theo vao lai Google , go ***** Family Key Logger v2.50 , tai ve be khoa cho chuong trinh nay .
Cach su dung rat don gian . Co gi ko hieu thi cu gui mail cho minh , minh se giai dap cho .
Bye

harrypotter_hcm
01-03-2003, 09:33
đúng zậy, đúng zậy...
tớ sẽ thử làm theo cách của bác xem sao nhé! nhưng không đựơc thì sẽ mail cho bác. nhưng bác cho tớ cái E...mail của bác đi chứ!
Còn nữa bác nè...tiện thể thấy bác hay giúp người, tớ mới dám hỏi cái này: Bất kể phần mềm nào mình cũng có thể tải cái ***** zìa để bẻ khoá cho chương trình đựơc hết hả bác ??
Tớ hỏi thế vì tớ vừa tải về máy cái Folder Lock dùng cũng đựơc. Tớ cất đi mấy cái......folder wan trọng í mà. Nhưng chỉ cho dùng có 15 ngày thui í. Có thể tải cái ***** zìa để bẻ khoá của nó mà dùng ....forever luôn không bác???
Mong đựơc chỉ giáo thêm!

traiheogiong
01-03-2003, 15:25
hehe , xin lỗi nhé , email mình là : traiheogiong@yahoo.com
Có gì mình sẽ trao đổi qua mail nhe
Mà chưa chắc phần mềm nào cũng có ***** đâu nhé , cũng tuỳ thôi , nhưng mà mình cứ việc vô Google , gõ "*****" + "tên chương trình cần *****" là 90% có hy vọng rồi đấy
Bye

LangTuThuSinh
07-04-2003, 22:08
ha` ha` ! đây la` lần đầu mình vào diễn đàn này ! hi` hi` mình thi` cũng có một chút tài mọn bạn nào muốn mình giúp liên quan đến keyloged thì cứ mail cho mình mình sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất có thể ....khuyến mãi na` keyloged version 5.04 đã ***** ...mại dzô